Announcement

Collapse
No announcement yet.

รีวิวพ์ ESI Juli@ sound card: Professional

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขาวจั๋วน่าเจ๋ยๆ

Comment

ไดว์เวอร์มากับแผ่น 1.02 อัพเดทตัวใหม่ xp 1.23 โอ้...เสียงใสขึ้นอีก รายละเอียดดีจริง แถมไดเร็กไวร์มาเสร็จเรียบร้อย (อันนี้ไม่รู้จริงๆว่าอะไรคืออะไร....)

Comment

Originally posted by mballx View Post
        ไดว์เวอร์มากับแผ่น 1.02 อัพเดทตัวใหม่ xp 1.23 โอ้...เสียงใสขึ้นอีก รายละเอียดดีจริง แถมไดเร็กไวร์มาเสร็จเรียบร้อย (อันนี้ไม่รู้จริงๆว่าอะไรคืออะไร....)
        ไม่ปล่อยก็อย่าเอามายั่วดิท่าน

Comment

direct wire มีไว้ เชื่อมเสียง เข้า ออก ระหว่างโปรแกรม ต่างๆ

ปล่อยไว้อย่างนั้นแหละ ไม่ได้ใช้หรอก

Comment

ตอนนี้ใครอยากได้ Terratec มีครบทุกรุ่น ทุกระดับราคา มีเยอะด้วย สั่งได้เลยครับ แจ้งงบไว้ด้วย....ส่วนจะได้หรือไม่ขึ้นอยู่กับเค้าจะส่งไทยป่าวนะแล้วก็ค่าเงิน ตอนนี้เงินมันอ่อนประมาณ 1 บาท (สกุลหลักๆ)

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
              direct wire มีไว้ เชื่อมเสียง เข้า ออก ระหว่างโปรแกรม ต่างๆ

ปล่อยไว้อย่างนั้นแหละ ไม่ได้ใช้หรอก
              เคยได้ต่อไดเร็กไวร์ของโปรดิจี้ มันก็ดีขึ้นนะนิดๆ
              เอ็ม 150 ของพี่มีแววทะลุเป้าแน่เลย ทรานเฟอร์เรทมัน 36.-แย้ว แต่มีมาใหม่อีกตัว ของครบไม่มีกล่อง กำลังรอคำตอบอยู่

Comment

ตอนนี้เจอแต่ของแปลกๆ กำลังเล็ง dj controler มาพ่วง

Comment

Originally posted by mballx View Post
                  ตอนนี้เจอแต่ของแปลกๆ กำลังเล็ง dj controler มาพ่วง
                  ตัวนี้ใช่ไหมที่ 3000 กว่าๆ

Comment

ผมก็ไม่เคยลองสายออฟติคเลย ใช้แต่อาร์ซีเอจีนโหลๆ ยังเสียงดีกว่า อนาล๊อก สายแพงมากเสียดายตังค์วันไหนเลิกมองแล้วค่ามันน้อยยังงัยก็ไม่รู้
                    แล้วก็อย่าลืมดูราคานะครับ รวมทั้งไอ้ 2 พันมีทอนด้วยจะได้พิจารณาอิๆๆ

Comment

เดว อาทิตย์นี้กลับบ้านขอไปลองฟังหน่อยจิครับ อิอิ

Comment

Originally posted by camera View Post
                        ตัวนี้ใช่ไหมที่ 3000 กว่าๆ
                        ใช่แล้วครับ เป็นซาวน์ในตัวด้วย ไม่ต้องใช้อแดปเตอร์ด้วย จะหัดเป็น ดีเจรำซิ่ง
                        Originally posted by หอมหน่อย View Post
                        แล้วก็อย่าลืมดูราคานะครับ รวมทั้งไอ้ 2 พันมีทอนด้วยจะได้พิจารณาอิๆๆ
                        มีหลายตัวครับ....แต่ 2 พันมีทอนจะไม่มีนะซิตอนนี้ ค่าเงินมันอ่อนมาก ขนาดเพื่อนๆอยู่เมืองนอกยังบ่นว่า บ.ปิดกันทุกวัน ตกงานเป็นเบือ
                        Originally posted by yoshiki View Post
                        เดว อาทิตย์นี้กลับบ้านขอไปลองฟังหน่อยจิครับ อิอิ
                        ได้เล้ย

Comment

แนะนำสายดิจิตอลอาร์ซีเอให้หน่อยครับ เพื่อเสียงจะดีขึ้นอีกหน่อย เอาไม่แพงนะครับ
                          น้องบอลติดต่อพี่เค้าเลยครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=319466

แต่บอกพี่เค้าให้ใช้หัว rca แบบ 75 โอม นะครับ แล้วให้ทบสายไปซัก 3-4เส้น (เพื่อที่จะให้เสียงมันหนาขึ้นอีก)

ไม้รู้ว่าน้องบอลชอบเสียงแบบไหนอ่ะจิครับ สายเส้นนี้มันจะออก สว่างหน่อย เสียงจัด(แต่เบรินแล้วจะดีขึ้น) เบสกระชับครับ มาบอกไว้เป็นแนวทางให้ครับ
                          สายถูกนะ ที่ NPE ขายอยู่ 100ก่า พี่เค้ามาขาย ไม่กี่สิบบาทมั้งต่อเมตร แต่หัวแพงหน่อย เกือบ 200 ต่อหัว หุหุ

Comment

ขอบคุณครับพี่ติ....

Comment

ยี่ห้อนี้เคยมีคนไทย(ที่อยู่ในอเมริกา)เป็นเจ้าของเชียวนะ ปัจจุบันไม่รู้ว่าเหลือซักหุ้นมั้ย

Comment

ของพี่หนุ่มกำลังมานะครับ

Comment

Working...
                                X