Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาโชวและreviewลำโพงให้ฟังงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แหม...ลำโพงเยอะจริงครับ

ว่าแต่เจอตัวที่ใช่หรือยังครับ

Comment

ลำโพงเยอะจริงๆ

Comment

Originally posted by Cheetos View Post
        แหม!!!.....แทงใจดำเจ้าของกระทู้ อิ อิ
        อิอิแทงจิงๆคับผม555

Comment

Originally posted by BushJr View Post
          แหม...ลำโพงเยอะจริงครับ

ว่าแต่เจอตัวที่ใช่หรือยังครับ
          เจอแล้วคับz5500เล่นเกมนี่มันมากคับเหมือนย้ายไปอยู่อีกโลกแค่ตัวมันดันใหญ่ไปหน่อย

Comment

Originally posted by paon View Post
            ถ้าชอบแก็เก็บไว้ใช้เองทุกตัวเลยครับ เอามาขายทำไมอ่ะ เหอ ๆ
            ไม่รู้ใช้ยังไงให้หมดคับคือที่โชวนี่แค่นิดเดียวคับมีอีกเยอะที่บ้าน(แต่ตัวอื่นใช้นะ)

Comment

Originally posted by kapang1975 View Post
              ..ป้าด.....sherwood ตัวละ 80000 บาทเกือบเข้าขั้น hi-end เหมือนกันนะนั่น
              สงสัยเจ้าของกระทู้ชอบเบสเยอะๆรึแบบกระแทกกระทั้นเน๊อะ..ถามจริงเหอะมารีวิว..รึมาแนะนำสินค้า
              (ที่จะขาย)..ยังไงก็ขอบคุณสำหรับการแนะนำนะครับ.
              อิอิก็ใช่ด้วยคับ

Comment

โพสทั้งทีจะได้ไม่เสียเที่ยว

Comment

Working...
                X