Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาโชวและreviewลำโพงให้ฟังงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by siwarut View Post
    เอาน่า แค่รีวิวไม่ละเอียดเอง ก็ลองตั้งใจฟังให้มากขึ้น หรือลองอ่านรีวิวคนอื่นดูก็ได้ครับ
    ว่าเค้าดูเค้าฟังอะไรบ้าง ตั้งแต่ หน้าตา ยันเสียงที่ได้ มีเริ่มต้นด้วยน้ำใจ แล้วค่อยๆพยายาม

ทุกอย่างจะดีเองครับ ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ
    ซึ้งมากคับขอบคุณคับผม

Comment

อ่านๆแล้วสงสัยจขก. เน้น กระหึ่มเป็นหลัก อิจฉาคนอยู่บ้านจริงๆ เปิดได้ดังโดยไม่ต้องกลัวข้างห้องเคาะด่า

Comment

อิอิใช่คับชอบกระหึ่มคับชอบแนวR&Bคับผม

Comment

ขอชุดได้ไหมครับ

Comment

แต่ยังไงผมก็เปิดเจ้าตัวz5500เต็มไม่ได้อยู่ดีคับ บอกตรงๆคับลองเร่งเสียงมันดังๆแล้วต้กใจหมดเลยคับมันดังจิงๆเบสแรงมากคับบ้านถัดไป2-3หลังจะรำคาณเอาคับดูหนังนี่ไม่แพ้โรงหนังชัวคับ
            ตัวซับนี่ถูกใจมากคือที่บ้านผมก็มีลำโพงของsherwoodตัวละ80000บาทอะคับ(ซื้อมาไม่นานเหมือนกันคีบ)ขอบอกคับๆความแรงหนักลึกนะไม่แพ้กันเลยสูสีอย่างรุนแรงคับsatelliteเปนfullrangeด้วยคับสะใจๆ

Comment

Originally posted by sc View Post
              ขอชุดได้ไหมครับ
              อิอิ

Comment

ดันครับ ของสวยงาม แถม มีประสิทธืภาพ
                (คีย์บอร์ด สวยดีครับ หึหึ...)
                Last edited by S3LF; 4 Sep 2008, 20:43:24.

Comment

แน่นอนคับราคาก็ถูกด้วย

Comment

แต่ผมว่า z5500 เสียงแปลกๆ ครับ โดยเฉพาะตัว sat ของมันมันจะมีเสียงคนออกที่เสียงแหลม ทำให้รู้สึกรำคาญเวลาฟังเพลงครับก็เลยผ่านชุดนี้ไป ปัจจุบันใช้ ชุด home onkyo ครับ รับรองลืมลำโพงคอมครับ

Comment

Originally posted by leoriohunter View Post
                      แต่ผมว่า z5500 เสียงแปลกๆ ครับ โดยเฉพาะตัว sat ของมันมันจะมีเสียงคนออกที่เสียงแหลม ทำให้รู้สึกรำคาญเวลาฟังเพลงครับก็เลยผ่านชุดนี้ไป ปัจจุบันใช้ ชุด home onkyo ครับ รับรองลืมลำโพงคอมครับ
                      เห็นด้วยว่าsatมันแปลกๆ แต่ผมคิดว่าsatเสียงออกทุ้มๆมากกว่านะคับ แต่พอจะให้แหลมมันก็แหลมได้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by namransit View Post
                        แต่ยังไงผมก็เปิดเจ้าตัวz5500เต็มไม่ได้อยู่ดีคับ บอกตรงๆคับลองเร่งเสียงมันดังๆแล้วต้กใจหมดเลยคับมันดังจิงๆเบสแรงมากคับบ้านถัดไป2-3หลังจะรำคาณเอาคับดูหนังนี่ไม่แพ้โรงหนังชัวคับ
                        ตัวซับนี่ถูกใจมากคือที่บ้านผมก็มีลำโพงของsherwoodตัวละ80000บาทอะคับ(ซื้อมาไม่นานเหมือนกันคีบ)ขอบอกคับๆความแรงหนักลึกนะไม่แพ้กันเลยสูสีอย่างรุนแรงคับsatelliteเปนfullrangeด้วยคับสะใจๆ

..ป้าด.....sherwood ตัวละ 80000 บาทเกือบเข้าขั้น hi-end เหมือนกันนะนั่น
                        สงสัยเจ้าของกระทู้ชอบเบสเยอะๆรึแบบกระแทกกระทั้นเน๊อะ..ถามจริงเหอะมารีวิว..รึมาแนะนำสินค้า
                        (ที่จะขาย)..ยังไงก็ขอบคุณสำหรับการแนะนำนะครับ.

Comment

รีวิวเยอะๆงี้ น่าปักหมุดนะ

Comment

ถ้าชอบแก็เก็บไว้ใช้เองทุกตัวเลยครับ เอามาขายทำไมอ่ะ เหอ ๆ

Comment

Originally posted by paon View Post
                              ถ้าชอบแก็เก็บไว้ใช้เองทุกตัวเลยครับ เอามาขายทำไมอ่ะ เหอ ๆ
                              แหม!!!.....แทงใจดำเจ้าของกระทู้ อิ อิ

Comment

Originally posted by paon View Post
                                แหม!!!.....แทงใจดำเจ้าของกระทู้ อิ อิ

Comment

Working...
                                X