Announcement

Collapse
No announcement yet.

แกะกระดอง...ทำยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เหอะๆ ตอนแรกกะจะแกะมาทำไรหรอครับท่าน เอามาขัดหรอ

Comment

มันคงลดได้พอสมควรล่ะมั้งครับ ก็อยากจะใช้งานจริงที่ 3.85 on air นะ นั่นแหละเหตุผล ค่อยหามาเล่นใหม่ละกัน....

Comment

ถ้าลองสั่ง Intel เค้าไม่ใส่กระดองให้เป็นพิเศษ เค้าจะคิดเท่าไรกันหนอ

Comment

จะลดยังไงอ่ะครับ ผมสงสัยอ่ะฮะ

Comment

เอาคอร์ใส่กลับไปที่เดิม ให้น้ำหนักมันได้
            เอากาวหยอด รอบๆกระดอง
            ใส่กลับเหมือนเดิม
            แต่งศพให้สวยๆ

ทำหน้าแบ๋ว เอาไปเคลม
            บอกไป อยู่ดีๆ ก็เสีย

คิดได้ไงว่ะเนี่ย ตรู

Comment

ขอถามเป็นคนที่สามละกันครับ ว่าท่าน ARES แกะออกมาทำไมครับ
              มีมือใหม่หลายคน รวมทั้งผมด้วย ไม่รู้คำตอบนี้ครับ

Comment

ทำไปเพื่ออะไรหรอครับเสี่ยงคอร์หลุดแล้วต้องมาเสี่ยงคอร์บิ่นอีก อุณหภูมิก็ไม่ได้ต่างกันไม่เท่าไรเมื่อเทียบกับความเสี่ยง แต่ถ้าทำแล้วสะใจก็ทำเลย สนับสนุน

Comment

Originally posted by Invisible View Post
                  เอาคอร์ใส่กลับไปที่เดิม ให้น้ำหนักมันได้
                  เอากาวหยอด รอบๆกระดอง
                  ใส่กลับเหมือนเดิม
                  แต่งศพให้สวยๆ

ทำหน้าแบ๋ว เอาไปเคลม
                  บอกไป อยู่ดีๆ ก็เสีย

คิดได้ไงว่ะเนี่ย ตรู
                  เนียน

Comment

หะหะ เนียนไปซ้าเลย เคลมผ่านบอกด้วยนะครับ หุหุ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                      -*- 478 ยังพอทำ แต่ 775 ขอบายอ่ะ

ปล อย่างนี้แหละ ที่เรียกว่า ชิพ หาย...
                      งะ หายจริง ๆ ถ้าเป็น 775 ร้องไห้ดีก่า

Comment

น่ากัวแฮะ

Comment

Originally posted by ARES View Post
                          มันคงลดได้พอสมควรล่ะมั้งครับ ก็อยากจะใช้งานจริงที่ 3.85 on air นะ นั่นแหละเหตุผล ค่อยหามาเล่นใหม่ละกัน....
                          ....

Comment

แกะทำไมหรอครับ

Comment

แวะมาดูคำตอบอีกครั้งครับว่า พวกพี่ท่านทั้งหลายแกะทำไม

Comment

Originally posted by WRP View Post
                                แวะมาดูคำตอบอีกครั้งครับว่า พวกพี่ท่านทั้งหลายแกะทำไม
                                ท่าน ARES บอกแล้วครับว่า จะทำให้มันเล่น 3.85 on air น่ะครับ

เห็นงี้น่าลองหยอด mx-1 แล้วติดกลับนะ มันจะช่วยให้เย็นมั้ยเนี่ย อิอิ

Comment

Working...
                                X