Announcement

Collapse
No announcement yet.

Orthos vs OCCT vs Prime95

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ๋อครับขอบคุณครับ

Comment

เวลาแปลงหนังมันจะทำงาน 100% ตลอดเวลาด้วยครับ แต่ถ้าเล่นเกมส์มันทำงานหนักบ้างเบาบ้าง แล้วแต่ช่วงของเกมส์ ฉะนั้น CPU จะทำงานหนักกว่าพอสมควร

Comment

ดันเล่นๆ ครับ คนโหวตโพลน้อยดี แต่ผลค่อนข้างเอกฉันท์อยู่

วันที่ 10 อย่าลืมไปเลือกตั้งผู้ว่านะครับชาวกทม. (นอกเรื่อง)

Comment

เปิด2โปรแกรมนี่ไปเล่นเกมไปจะได้ใหม?~ม้ะอยากรอเปลืองเวลา อิอิ

Comment

เล่นยิงไข่น่าจะไหวนะท่าน

Comment

Originally posted by Bankja View Post
              เล่นยิงไข่น่าจะไหวนะท่าน

แต่ไข่ไม่ค่อยออกซิครับ
              ผมเปิดเวบก็ไม่ได้แล้ว

Comment

งั้นเล่นเกมส์เรียงไพ่สุดคลาสสิคแทน อิอิ แต่ให้เปิดเกมส์ก่อนนะ แล้วค่อยกด Test

Comment

Originally posted by เบบี้ View Post
                  ตาอิมอย่ายอม เอาบ้างดิไฟ 1.8 orthosซัก12ชม.ก็พอ
                  ของป๋มยังไม่ทัน 10 นาทีเลยไปทั้งบอรดทั้ง cpu เลยอ่ะครับ

Comment

ผมว่า Orthos Priority 9 มันจะทำให้แข็งไปทั้งหน้าจอเลย ทำอะไรอย่างอื่นไปด้วยจะยากมากอ่ะ
                    มันไม่ยอมแบ่งภาระ CPU ไปช่วย Task อื่นเลย ขอลอง 1 ก็พอละ

Comment

Originally posted by bugjae View Post
                      ผมว่า Orthos Priority 9 มันจะทำให้แข็งไปทั้งหน้าจอเลย ทำอะไรอย่างอื่นไปด้วยจะยากมากอ่ะ
                      มันไม่ยอมแบ่งภาระ CPU ไปช่วย Task อื่นเลย ขอลอง 1 ก็พอละ
                      มันก็ใช่สิครับ มันจะได้ stress cpu หนักๆ ไม่ให้ตัวอื่นแย่ง process cpu

ระหว่างนั้นก็นอน

Comment

ผมเปิด Orthos + โหลดบิท + กินซีม่า แล้วไปนอนซะ

Comment

เหมือนกันเลย Orthos + โหลดบิท เอิ๊กๆ

Comment

Working...
                          X