Announcement

Collapse
No announcement yet.

นัก OCZ สงขลา-หาดใหญ่ รายงานตัวด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอามั้งดิ จาทัน เค้า กานป่าวเนี่ย
    หน้า ว.ค ร้าน อินเตอร์เทค

น้อง สมพร 3000+ 754 _1.8@2.0
    บอร์ด รอเครมอยู่อ่ะ !!
    DDR kvr400 512*2
    Fx5200 เดิมๆๆ
    Seagate 80*2 sata+ide
    ken 550 w

Comment

ผมศิษย์เก่า ญ.ส. รุ่น 5 ตอนนี้เรียนวิดวะคอม ม.เกษตร
      ไม่น่าเชื่อว่าชาว OCZ จะเป็นคนสงขลาเยอะขนาดนี้นะครับเนี้ย
      ดีใจมากมายที่ได้รู้ความจริง
      นึกว่าคนหาดใหญ่ยังหลังเขาเรื่องนี้ซะอีก

P4 530 @ 3.3 G
      ASUS P5AD2 Premium
      Corsair 533 512*2
      Winfast 6600GT Extreme
      HDD Seagate 250GB*2 RAID 0 + Seagate 80 GB
      Ben-Q LCD FP92W 19" Wide Screen
      Case CoolerMaster Centurian 5

Comment

ทำเสื้อ Overclockzone Songkhla กันเลยดีมั้ยครับเนี่ย

Comment

ผมเด็กตรัง แต่เรียนอยู่ มอ.หาดใหญ่ พอจะอนุมานเป็นชาวหาดใหญ่ด้วยได้ป่าวครับ
          สเป็กก็ตามลายเซ็นครับ

Comment

ตกลงไปกินน้ำชากันหรือยังครับ ถ้าไง ช่วยโทรบอกผมด้วยนะครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นเน็ต 0858945582 อย่าลืมละ

Comment

Originally posted by man10u View Post
              ทำเสื้อ Overclockzone Songkhla กันเลยดีมั้ยครับเนี่ย
              ความคิดดี เห็นด้วยครับ

Comment

ย้ำครับ ให้ทุกคนโพสเมลล์ไว้ด้วยครับ เผื่อมีกิจกรรมอะไรจะได้นัดกันได้

Comment

hacgerzero@hotmail.com

Comment

เรารักสงขลา

นกน้ำเพลินตา สมิหลาเพลินใจ เมืองใหญ่สองทะเล เสน่ห์สะพานป๋า ศุนย์ค้าแดนใต้

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post

นกน้ำเพลินตา สมิหลาเพลินใจ เมืองใหญ่สองทะเล เสน่ห์สะพานป๋า ศุนย์ค้าแดนใต้

ดีครับ ใครอยู่ไกลบ้านเหมือนผม อ่านแล้วจะได้ไม่ลืมบ้านเกิด

Comment

ชาวoczสงขลามีแค่นี้หรอ

Comment

ผม อยุหลังร.ร. ว.ฉ งับ

athlon64 3000@2.53 s939
                          asus a8n-e
                          ram512*2
                          seagate 80gb s-ata2
                          asus gf 6600 128mb @400/650

ปล.เดิมๆหมด

Comment

ผมหาดใหญ่อีกคนนะครับ อิอิ
                            ยังเรียนอยู่เลย(ปวส.2) ไม่มีตังอัพคอมให้แรง ๆ เหมือนชาวบ้านเค้า
                            สเปคก็ตามลายเซ็นต์เลยครับผม
                            ส่วนเมล์ผมก็ orcphantom@hotmail.com แอดมาคุยกันได้นะครับ แลกเปลี่ยนประสบการณ์
                            ผมอยากรู้จักทุก ๆ คนครับ

Comment

Athlon 3200+ @2.2G-2.4G แล้วแต่อารมณ์
                              MSI K8N neo4 Platinum
                              Kingston dual 1G*2
                              VGA power coler x1600xt
                              HDD seagate 80*2 SATA2
                              Enermax 465p
                              DVD-Combo LG <<<------ตอนนั้นงบหมดได้แค่คอมโบ & DVD-RW Asus
                              SOUND Creative Ag2 7.1Ch + Creative 5200
                              เคส อคริลิค สีขาว

Comment

ผมก็คนหาดใหญ่ ครับตอนนี้เรียนเทคโนสงขลาครับ คอมผมไม่ได้ oc เพราะมันร้อนเกินไปเพราะใช้ amd 2800+ ครับ kenneji4@hotmail.com ผมไม่ค่อยจะว่างนะครับอาจจะไม่ได้นัดเจอกัน แต่ก็จะเป็นเพื่อนกันได้ครับ

Comment

Working...
                                X