Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวดีสำหรับคนใช้ True กับโปรโมชั่นเด็ด อยากรู้ก็มาอ่านเอาเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

True life+

890 น่าสน

Comment

ราคาสุดพิเศษเอาใจคนรักการท่องเว็บในประเทศ เช่น sanook หรือ pantip ราคาเบาๆ ความแรงแบบนี้ไม่ว่าลูกค้าเก่าหรือ ลูกค้าใหม่ก็เป็นเจ้าของได้ สมัครได้ตั้งแต่ 2 เม.ย. - 30 มิ.ย. นี้

ลูกค้าเก่าก็ได้สิครับ

Comment

สมัคไงอ่ะ

Comment

ออกโปรมา ใหม่ ก็เท่านั้น ลูกค้าเก่ายังคงถูกจำกัด ด้วยคุณภาพสายและระยะทางจากชุมสาย

อย่างของผม สูงสุด ได้แค่ 2.5Mbps แต่ไหงตอนโหลดบิทบางที่มัน ขึ้นไปสูงสุดได้ เกือบ 4Mbps

เด๋วรอดูความคืบหน้า่ต่อไป

อีกอย่างนึง ทุย ออกโปรใหม่มันไม่อัพความเร็วให้เลยทันทีหรอกมันต้องให้เราไปสมัครใหม่(ลูกค้าเก่าเปลี่ยนโปร)

เพื่อที่มันจะได้นับสัญญา ใหม่เป็น 12 เดือน
          Last edited by Sareshiku; 30 Mar 2009, 13:21:14.

Comment

แล้วอย่างนี้คนอยู่ต่างจังหวัดอย่างผมจะขอใช้บ้าง ไม่ทราบว่ามีทางเป็นไปได้เปล่าครับ

Comment

ผมไปคุย กับพนักงานทรูมา

มันบอกว่า ไปขอยื่นเรื่องได้วันที่ 2 แล้ว รออีก 4-5 วัน กว่าจะปล่อยสัญญาณ แต่ก้อไม่แน่นะ ทรู มันก้อ บริการไวอยู่แต่ พนักงานพูดจากวนมาก ทำยังกะผมไม่มีตังจ่ายมัน (วันนั้นวันเสาร์ ผมไปจ่ายค่าเนตมันครับ และค่าโทรศัพท์มือถือ ใส่เสื้อยืด + ขาสั้น เพราะ วันหยุด โดนแฟนผมอัดเข้าไป กด โหวตให้ 1 หน้าเสียเลยครับ)

Comment

True Life+ 599 บาท เนี่ยละ คุ้มๆ

Comment

Originally posted by Kanum View Post
                  ตอนนี้ปกติผมใช้True life+ 890บาท 2M วันนี้ลองเชื่อมต่อแล้วมันโชวว์ 4M แสดงว่าเขาปรับให้แล้วใช่มั๊ยครับ(ผมลูกค้าเก่าครับ)

Comment

Originally posted by kkkkmpv View Post
                    ตอนนี้ปกติผมใช้True life+ 890บาท 2M วันนี้ลองเชื่อมต่อแล้วมันโชวว์ 4M แสดงว่าเขาปรับให้แล้วใช่มั๊ยครับ(ผมลูกค้าเก่าครับ)
                    ง๊าส์ แล้วทะมานไม่เอา 450 บาท Inter 128Kbs Local 3 Mbs ล่ะ -*-

เว็บ Inter นี่มันไม่ค่อยได้เข้าอยู่แล้วไช่ไหม ส่วนใหญ่ ก็โหลดบิท เล่นเกม อ่ะ

เว็บ Inter มันได้แก่เว็บอ่ะไรบ้างหรอ ?

Comment

เวบ inter คือพวกเชิพเวอรที่ตั้งของเวบเขาอยู่ต่างประเทศครับไม่ได้อยู่ในไทย

บางเวบเป็นของคนไทยแต่เชิพเวอรอาจอยู่เมืองนอกได้ด้วยนะครับ

เดี๋ยวต้องลองไปถามดูซะแล้ว

Comment

Working...
                      X