Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวดีสำหรับคนใช้ True กับโปรโมชั่นเด็ด อยากรู้ก็มาอ่านเอาเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

8mbps 1199 น่าสนเหมือนกันแฮะ

Comment

แบบนี้ ผมเสียเงินเท่าเดิม

คือตอนนี้ใช้ 1MBPS อยู่ ที่เดือนละ 599

คือผมเสีย 599 เท่าเดิม .... จะได้ ความเร็วในการเข้าเว็ปไทยเพิ่มขึ้นอีก 2MB ** เป็น 3MB

คือเสียเท่าเดิม(599)แค่เพิ่มเงื่อนไข คือว่า

เข้าเว็ป ไทย - 3MBPS เพิ่มขึ้น
      เข้าเว็ป นอก -1MBPS เท่าเดิม

แบบนี้ ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เห้อ T^T บ้านผมได้สูงสุดแค่ 2.5 T^T ทำไงดี โวยโว้ยโวย

Comment

ค่าอัพโหลดน้อยเกิ๊นนน

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
            แบบนี้ ผมเสียเงินเท่าเดิม

คือตอนนี้ใช้ 1MBPS อยู่ ที่เดือนละ 599

คือผมเสีย 599 เท่าเดิม .... จะได้ ความเร็วในการเข้าเว็ปไทยเพิ่มขึ้นอีก 2MB ** เป็น 3MB

คือเสียเท่าเดิม(599)แค่เพิ่มเงื่อนไข คือว่า

เข้าเว็ป ไทย - 3MBPS เพิ่มขึ้น
            เข้าเว็ป นอก -1MBPS เท่าเดิม

แบบนี้ ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ
            ใช่เลยครับ !
            3Mหมด ไปจำกัดกันอีกทีที่ gateway แล้วแต่ว่า เคยใช้กี่ M อยู่ ก็จะเป็นความเร็วมากที่สุดที่ออกนอกได้

ปล.คล้ายๆBuddyBB จำกัดแพ็กเกจที่ inter

Comment

แต่ที่ผมอยากจะบอกคือ เมื่อไหร่จะเพิ่มค่าอัพโหลดจาก 512kb เป็น 1Mb ให้ครับ..
              ค่ายไหนก็ไม่เคยเกิน 512kb เลย แล้วจะตามต่างประเทศทันไหมเนี่ยปี1จัดโปร1ครั้ง

Comment

แล้วถ้าโหลดบิต จากเวปนอกจะเกินมั้ยครับ กับ 450 บาท

Comment

Maxnet ดีกว่า เพราะไม่จำกัด inter

Comment

Originally posted by phichaiocz View Post
                    ค่ายไหนก็ไม่เคยเกิน 512kb เลย
                    .. ของผมใงครับ

SpeedTest - CAT2.jpg

Comment

http://www.truecorp.co.th/tha/promot...speed8mbps.jsp
                      ดูเว็บนี้กันเถอะพี่น้อง
                      450บาทมันแค่30ชั่วโมงต่อเดือนเองมั้ง จะไม่จำกัด

ต้อง599บาท เหมือนเดิม ถึงได้ 3096/512 ส่วนถ้าใครมีซิมทรู ก็ ได้3096/1024

Comment

Originally posted by phichaiocz View Post
                        ค่ายไหนก็ไม่เคยเกิน 512kb เลย แล้วจะตามต่างประเทศทันไหมเนี่ยปี1จัดโปร1ครั้ง
                        มีครับ ค่ายเเมว cat 2/1 กับ 2/2 ไหลครับ ถึงเทสไม่เต็ม เเต่เวลาปล่อยบิทก็ 100 k ขึ้น

Comment

Comment

Originally posted by Kanum View Post
                            ขอยืมตารางที
                            งั้นก็ 599 บาทเหมือนเดิม ผมก็ใช้ Truemove กับ True Tv อยู่แล้ว

Comment

เห็นใครบอกใช้ได้เเต่ลูกค้าใหม่

Comment

599 เหมือนเดิม แต่เพิ่มจาก1mเป็น3m ใช่ปะคับ
                                แล้วจะต้องสมัครหรือมันจะเพิ่มความเร็วให้เอง อะ

Comment

Working...
                                X