Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดนอีกแล้ว GTA ---โจ๋ปล้นมินิมาร์ท เลียนเกม! ซิ่งเก๋งชนฝ่าประตู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทำไมโจรมันไม่ยิงตำรวจอะครับ

Comment

เอา jazz ไปชน แล้วปล้นเงิน มาซ่อม Jazz

5555+

Comment

โทษเกมนี้อีกแล้ว

มันเก่งมากเลยนะ เอารถชนมินิมาร์ทได้เนี่ย ผมชนแล้วรถพังทุกที

ผมว่าเพราะเกมนี้มันดังในเรื่องไม่ดีเลยเอามาเป็นข้ออ้าง เพื่อ "ลดหย่อนโทษ" ล่ะมั๊งครับ

เผลอๆคนทำไม่รู้ด้วยซ้ำว่า GTA มันเกมเป็นยังไง

ต่อไป ถ้ามันขับรถหนีตำรวจคงโทษ NFS ตีกอล์ฟโดนกระจกบ้านข้างๆแตกโทษปังย่า -*-

ไม่เคยโทษตัวเองที่เล่นแล้วไม่แยกแยะ ว่าอะไรควรไม่ควร

Comment

โอ๊ย !! ตาย ๆ ๆ

งี้มันก็ Mission Failed เลยอ่าดิ

Comment

อัพเดตด่วน ...... คนที่ก่อเหตุ เล่น GTA ไม่เป็น

บอก งง GTA คืออาราย 5555+

Comment

คือ วัยรุ่น มันก็ไม่ได้พูด ไม่ใช่ เหรอครับ ว่า เขาเลียนแบบ GTA มาน่ะ

Comment

โจรที่ปล้นน่ะมันก็เลวนะ เลวแบบสัญชาตญาณความเลวน่ะ คงจะฟุ้งเฟ้อ ใช้เงินไม่พอ

แต่ นักข่าวมันก็น่ากระทืบเหมือนกันนะ มาป้ายสีกับสิ่งที่โต้ตอบไม่ได้เพื่อให้ ข่าวขายได้ไปงั้นๆ น่ะ ไม่คิดถึงคนส่วนใหญ่ อีกอย่าง คนร้ายเขาก็ไม่ได้บอกนี่ว่าเลียนแบบ GTA มาน่ะ

ทำไงได้ เกมส์จะมี หรือ ไม่มีพวกนั้นไม่เดือดร้อนนี่ เขาไม่ได้เล่นน่ะครับ

สาธุ ถ้าสมมุติว่าผมเป็นนายก อย่าให้มีเหตุเมาสุรา อาละวาดละกัน ผมจะเลิกนำเข้าและสั่งระงับการขายสุราเลย

รับรอง ถึงคราวที่นักข่าวพวกนั้นได้ลงแดงมั่ง เพราะ พวกนั้นเกมส์ไม่เล่น แต่สุรา ใครๆ ก็ กิน กร๊ากกกกกกก.....!!!

Comment

สงสัยโจรต่อไปล้น ฆ่า อ้างเกมส์ โทษคงไม่หนักมั้ง งี่เง่า ทำผิดโทษเกมส์ คนชั่วอยากพวกโจร มันมีเวลาเล่นเกมส์เหรอ อยากรู้

Comment

ทำไมไม่ห้ามขายเหล้าบ้างล่ะครับ เห็นคนกินเหล้าขับรถชนคนตายก็บ่อย พอเมาก็ฆ่ากันตายในวงเหล้าก็มี

แถมคนที่มีสาเหตุการตาย+ก่ออาชญากรรมเพราะเหล้า มีให้เห็นกันทุกสัปดาห์ ในหน้าข่าวหนังสือพิมพ์หรือทีวี

มีมากกว่าเด็กติงต๊อง ที่ก่ออาชญากรรมแล้วอ้างว่าเลียนแบบเกมอีก ที่นานๆจะมีสักที ทำไมไม่ห้ามขายเหล้าสักทีล่ะครับ?

Comment

Originally posted by Master_Kai View Post
                      อัพเดตด่วน ...... คนที่ก่อเหตุ เล่น GTA ไม่เป็น

บอก งง GTA คืออาราย 5555+

Comment

ก็ห้ามใช้ยานพาหนะกันไปเลย

เครื่องมือก่ออาชญากรรม

Comment

Originally posted by Master_Kai View Post
                          ด้าน นายอุกฤต สิงหบูรณ์ อายุ 35 ปี เจ้าของร้านเกมแห่งหนึ่ง กล่าวว่า พฤติกรรม ของคนร้ายตรงกับพฤติกรรมของโปรแกรมในเกมคอมพิวเตอร์ ชื่อเกมจีทีเอ

Comment

เพิ่มคำว่าเลียนแบบเกม เพื่อให้ดูน่าสนใจขึ้นมั่ง

มีใครเห็นด้วยกับความคิดของผมมั่ง

Comment

แล้วถ้าผมยิงคนตาย แล้วโทษ BF2 เขาจะแบน ด้วยเป่าอ่ะ

Comment

Originally posted by bassthank View Post
                                ก็ห้ามใช้ยานพาหนะกันไปเลย

เครื่องมือก่ออาชญากรรม

ผมว่าห้ามใช้เครื่องบินด้วยก็ดีนะครับงั้น (เดี๋ยวเหมื่อน 9/11)

ผมเล่นเกนี้ก้าวร้าวสุดก็แค่ จิกเงินแม่ เม้มเงินพ่อ นิดหน่อยแค่นั้น

Comment

Working...
                                X