Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดนอีกแล้ว GTA ---โจ๋ปล้นมินิมาร์ท เลียนเกม! ซิ่งเก๋งชนฝ่าประตู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

งั้นเด๋ว ผมไป กระโดด เหยียบ เต่า แล้ว โทษ เกมส์ มาริโอ้ ได้ไหม 5 5 5

Comment

โดยคนเล่นจะเล่นเป็นคนร้ายกวนเมืองขับรถตระเวนปล้นฆ่าป่วนไปทั้งเมือง มีฉากขับรถพุ่งชนมินิมาร์ทแล้วปล้นร้านด้วย

ฉากไหน วะ ไม่เคยเจอ -*- หรือยังเล่นไม่ถึง

Comment

- -* พ่อสั่งมาโทษเกมส์

Comment

ทำเองแล้วมาโทษเกมส์
          ไอ้สั•สพวกนี้นี่
          เกรียดจิงๆ
          เดี๋ยวเกมGTA IVก็จะโดนแบนละ
          รีบๆหาแผ่นไว้นะคับ
          55+

Comment

เนี่ยแหละครับประเทศไทย ไชโย

Comment

สงสัยถ้า ใครเอาหลอดไฟมาตีกันคงโทษ Star wars แหงๆ

Comment

GTA will ban soon?

Comment

55555555555555555555555555555555555555555555555555555+

Comment

งั้นเปลี่ยนพวกคดี "ขับรถโดยประมาท เป็นเหตุทำให้ผู้อื่นบาดเจ็บหรือเสียชีวิต" เปลี่ยนใหม่เลย เป็น

"ขับรถโดยเลียนแบบพฤติกรรมมาจากเกมส์ออนไลน์ยอดฮิต GTA เป็นเหตุทำให้ผู้อื่นบาดเจ็บหรือเสียชีวิต"

โดยสาเหตุเพราะ "ในเกมส์เปิดโอกาสให้ขับรถชนคนได้โดยอิสระ"

ฟังข่าวเมื่อคืน โคตรขึ้นเลยผม เซง

Comment

555+มันคงอินกับเกม+เมากันชาด้วยมั้ง
                      สงสัยอิอิ

ผมว่าคนธรรมดามันคงไม่ทำหลอกมันต้องมียาเสพติดไม่ก็สุราด้วยแล่ะครับ
                      ถึงทำได้
                      Last edited by jax88; 20 Jan 2009, 20:10:04.

Comment

แล้วทำไม เค้าถึงไปถาม เจ้าของร้านเกมอ่ะครับ ? - -" มิเข้าใจ หรือว่า เค้า แรด ออกมาให้ความคิดเห็นอ่ะ ...

แล้ว GTA มานมี ภารกิจ ปล้นร้าน สะดวกซื้อด้วยหรอ เห้อ....

ทำไมไม่คิดเรื่องอื่นกันบ้างครับ

คนที่จะทำแบบนั้นได้ ไม่ใช่แค่กล้าครับ ต้อง โง่ ด้วย - -"
                        Last edited by Xiah; 20 Jan 2009, 20:19:00.

Comment

มีปัญหาอย่ามาโทษเกม

Comment

แบนอีกชัวร์ๆ เลย

เหอๆๆ โหลดเวบนอกอยู่ดี

555+

Comment

มันก็แบนอยู่แล้ว เหมือนหนัง XXX แหละ

สุดท้ายพวกเราก็มีให้รับชม... 555+

Comment

เล่นก็ไม่ได้เล่นแล้วมาบอกว่า เลียนแบบเกม ? คุณรู้จักเกมนี้ดีแล้วเหรอ ลองเล่นแล้วเหรอ มั่วได้ใจมากๆ
                                ชอบโดนชักจูงน่ะนะ ผู้ใหญ่ไปได้ยินคนอื่นเขาพูดมา(ข่าว+ข่าวลือ)ก็เชื่อเิป็นตุเป็นตะ ไม่ได้ใช้สมองคิด ไม่มีวิจารณญาณ อีกแล้วมีหน้ามาบอกโปรดใช้วิจารณญาณในการชมตามรายการต่างๆ โง่บัดซบ

แสดงถึงนิสัยออกมาได้เลย เปรียบเหมือนกับการคบคนที่ว่าไปได้ยินว่า นิสัยไม่ดีเขาเป็นอย่างนู้นอย่างนี้ ซึ่งจริงๆเขาไม่ได้เป็นแบบนั้นเลย ก็เหมือนเกมแหละครับ ไม่รู้จริงก็พูด ปาวๆแล้วก็ไปเชื่อคำพูดใครที่ไหนก็ไม่รู้มาเป็นความคิดตัวเอง แบบแทบไม่ใช้สมองเขาว่าไม่ดี มันก็ไม่ดี

คนประเภทนี้ นิสัยแบบนี้ไม่สมควรคบเลยครับ ไร้ความจริงใจ หูเบา

นิสัยเสียของคนไทยอีกอย่างนี่ก็ชอบโทษคนอื่นนะ ไม่เคยคิดโทษตัวเองเลย
                                น่าโมโหจริงๆ

Comment

Working...
                                X