Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประจานหรือข้อเท็จจริงเรื่องการประหยัดไฟบนเมนบอร์ดของ DES VS EPU ภาคจบ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใจเขาใจเรามั่งนะครับ ...
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

• Originally posted by one View Post
      ท่าน God_Hand ท่านอ่านลายเซ็นต์ของท่าน okinava30 แล้วรู้สึกยังไงบ้างครับ รู้สึกดีใช่ีใหมครับที่ลายเซ็นต์เขาว่า GA
      ถ้าท่านไม่ชอบไม่พอใจ ก็เหมือนท่านเอา ASUS มาว่วนั่นแหลาะ คนใช้ ASUS เขาก็ไม่พอใจเหมือนกันครับ ถ้าท่านไม่รู้สึก
      อะไรผมก็ไม่รู้จะบอกว่างัย นี่แหละเขาเรียกว่าใจเขาใจเรา อิอิ....แต่ผมชอบลายเซนต์ท่าน okinava30 มากเลยครับเท่ดี
      ก็ว่างั้นแหล่ะ

Comment

• ช่วงนี้ สงคราม ระหว่าง ค่าย โครต เยอะ- -* นํา จิ้มกระจาย

Comment

• เซลล์ที่ไร้มารยาท

Originally posted by Khow View Post
          ถึงเบื้องบนไม่สั่ง เขาก็กัด ASUS ตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้วท่าน อย่างกระทู้ใน AMD Zone เขาถามเรื่อง M3A กันอยู่ ก็มาเสนอสินค้าตนเอง เอาจุดดีไปข่ม (ไม่พูดถึงข้อเสียของตน) ถ้าสุภาษิตไทยก็ยกตนข่มท่านนั่นแหละ เหมือนกับมองข้ามหัวคนที่เขาถาม
          สั่งไม่สั่งมีค่าเท่ากันตั้งแต่อยู่บอร์ดนี้มายังไม่เคยเห็นเซลล์ ASUS ไปกัด Gigabyte ก่อนสักที
          เพราะจขกท.เขาทำแบบนี้จนเป็นเรื่องธรรมดาไปแล้ว แต่อย่าลืมว่าประเทศไทย ไม่ได้มีวัฒนธรรมเหมือนต่างประเทศ เหมือนโฆษณาของ Coke กับ Pepsi ที่บลัฟกันไปกันมา (ไอ้ที่กดเอากระป๋องฝ่ายตรงข้ามเอาไปเหยียบเพื่อกดของตนเอง)
          ถ้าเป็นผู้ใช้ธรรมดามาโพสต์ข่าวนี้ก็คงไม่มีปัญหามากนัก แต่ จขกท. ในฐานะผู้ดูแลของโซนที่ตนเองรับผิดชอบ ถ้าเป็นผมกระทู้นี้ควรจะอยู่ใน Gigazone มากกว่า
          การบลัฟคู่แข่งไม่ว่าวิธีใด ผมไม่เห็นด้วยทั้งสิ้น ไม่ว่าจะค่ายไหนทำ
          การขายของแบบคุณผมถือว่าเป็นเซลล์ที่ไร้มารยาทที่สุดเท่าที่ผมเคยเห็นมา
          ไร้จริงๆ

Comment

• อ้าวนึกว่าจบแล้ว เห็น ASUS จะฟ้องกลับแล้วนิ - w -'

Comment

• nonmem ไม่ใช่ผมนะครับ เขาแค่ quote ข้อความผมมาเฉยๆ ยอมให้ mod ตรวจสอบ IP ได้ครับ
              พูดดักไว้ก่อนเดี๋ยวจะมีใครบอกว่าผมถอดล็อคอิน เพิ่งเสร็จจากส่งเพื่อนงานเข้าเลยวุ้ย

Comment

• non-mem แวะมาเห็นด้วย
                เอ๊ย แวะมาขุด
                555+

ปล. ผมเปล่านา

Comment

• จริงๆนะผมว่าไม่ต่างกันเท่าไหร่หรอก ถ้าประหยัดไฟต่างกัน50W ต้องเปิด 20ชม. เพื่อประหยัดกว่า1หน่วยไฟ ซึ่งประมาณ2บาท

Comment

• มันสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส อ่านไปฟัง Devoment ไป เพลิน

Comment

• .. ภาคจบ (หรือป่าว)

http://forums.overclockzone.com/foru...50#post2893450

Comment

• ขอไฟ

Comment

• ขอน้ำมันดีกว่าครับ

Comment

• อ๊ะวางเพลิงกระทู้
                            ปล.ล้อเล่นครับ

Comment

• ขอบคุณที่นำลิ้งค์มาฝากครับ

Comment

• แข่งกันไปเถอะคร้าบ ขอแค่ราคา mainboard อยู่ในงบที่เอื้อมถึงต่อไปเป็นพอ อิอิ

Comment

Working...
                                X