Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mikrotik Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by chincom View Post
    คุณตามหาเรื่องผมตั้งแต่ mikrotik clubละ ทั้งที่ผมคอยดูและศึกษาผลงานคุณตลอด พอมาถึงบอร์ดนี้ก็เบรกเลย ผมไม่ม่ีความรู้พอที่จะอธิบายได้หรอกครับ และผมจะเข้าใจอย่างผมคนเดียวอย่างนี้ละ ผมไม่ได้ว่าคุณเป็นหมาสักหน่อย เหมือนเฉยๆ
    กระทู้ไหนครับ บอกมาเลย ถ้าเป็นการหาเรื่องจริง ผมจะไปตามขอโทธคุณทุกกระทู้

Comment

• Originally posted by TaO_OaT View Post
      กระทู้ไหนครับ บอกมาเลย ถ้าเป็นการหาเรื่องจริง ผมจะไปตามขอโทธคุณทุกกระทู้
      ถ้าจะยาว อีก10หน้าก็คงไม่จบครับ ผมก็ไม่ค่อยยอมคนสักเท่าไร เก็ตน่ะ ฟังเสียงรอบข้างบ้างโตๆแล้ว

Comment

• ท่าน chincom ครับ ผมนับถือความรู้ของท่านนะ แต่คำพูดท่านดูจะรุนแรงเกินไปแล้วนะครับ หยุดเถอะครับ ถึงว่าเห็นแกส่วนรวมนะครับ

Comment

• Originally posted by A_kunG View Post
          ท่าน chincom ครับ ผมนับถือความรู้ของท่านนะ แต่คำพูดท่านดูจะรุนแรงเกินไปแล้วนะครับ หยุดเถอะครับ ถึงว่าเห็นแกส่วนรวมนะครับ
          okครับ ต้องขอโทษด้วยจริงๆครับ อาดจเป็นเพราะผมพึ่งจะบรรลุนิติภาวะได้ไม่กี่เดือน ขอโทษจริงๆครับ

Comment

• Originally posted by chincom View Post
            ถ้าจะยาว อีก10หน้าก็คงไม่จบครับ ผมก็ไม่ค่อยยอมคนสักเท่าไร เก็ตน่ะ ฟังเสียงรอบข้างบ้างโตๆแล้ว
            ถึงจะโดนหาว่า แขวะ เหมือนหมา หาเรื่องคนอื่น
            ยอมถอยก็ได้ เพราะคนรอบข้าง ไม่ใช่คุณ

คนก็อุตส่าห์มาเอาความรู้มาอธิบายดี ๆ ให้เข้าใจ แทนที่จะได้อธิบายต่อ มันก็จบอยู่ตรงนั้นละ แขวะ เหมือนหมา หาเรื่องคนอื่น

Comment

• Originally posted by TaO_OaT View Post
              ถึงจะโดนหาว่า แขวะ เหมือนหมา หาเรื่องคนอื่น
              ยอมถอยก็ได้ เพราะคนรอบข้าง ไม่ใช่คุณ

คนก็อุตส่าห์มาเอาความรู้มาอธิบายดี ๆ ให้เข้าใจ แทนที่จะได้อธิบายต่อ มันก็จบอยู่ตรงนั้นละ แขวะ เหมือนหมา หาเรื่องคนอื่น
              ขอโทษครับ okยังครับ

Comment

• ..
                Last edited by chincom; 11 Apr 2012, 22:39:54.

Comment

• จบๆกันนะครับ

ผมเองก็กำลังจะเปิดHotspot อยากเก็บกระทู้นี้ไว้เป็นคลังความรู้ครับ เพราะหลายคนในกระทู้คลับนี้มีความรู้และประสบการณ์กันทั้งนั้น

อยากให้คนเก่งๆ ช่วยกันแชร์ความรู้กันเยอะๆครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

• Originally posted by A_kunG View Post
                    จบๆกันนะครับ

ผมเองก็กำลังจะเปิดHotspot อยากเก็บกระทู้นี้ไว้เป็นคลังความรู้ครับ เพราะหลายคนในกระทู้คลับนี้มีความรู้และประสบการณ์กันทั้งนั้น

อยากให้คนเก่งๆ ช่วยกันแชร์ความรู้กันเยอะๆครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ
                    คนเก่งเก่งมีมาก คนที่หายากคือคนดี

จงประหยัดคำติ อย่าตระหนี่คำชม

คนที่ตั้งใจจริงย่อมมีหนทางเสมอ

คติประจำตัวในfb ผม

Comment

http://mikrotikclub.com/board/index....ic,2041.0.html

ตอนนี้กำลังหาแนวร่วม ใช้mikrotikตัวเดียวจบเลยสำหรับ truemoneyของคุณ asptuy กำลังหารือ

ก็จะเป็น 1 mikrotik+refillcode+logfle นิดๆ+ สมัครสมาชิก ถ้าผมใจร่มๆกว่านี้จะมาแบ่งปันครับ
                      ของท่านชวนรึเปล่า easyzone หน่ะ เหมือนคุ้นๆ เลยรายละเอียดเป็นยังไง, service, จ่ายแบบไหนคิดยังไง . . . ขอสอบถามหน่อยเผื่อลองนำมาใช้จริง

Comment

• Originally posted by mostmax View Post
                        ของท่านชวนรึเปล่า easyzone หน่ะ เหมือนคุ้นๆ เลยรายละเอียดเป็นยังไง, service, จ่ายแบบไหนคิดยังไง . . . ขอสอบถามหน่อยเผื่อลองนำมาใช้จริง
                        หน้่า pageก็ขึ้นอยู่ว่าของeasyzoneครับ

Comment

• เย็นไว้ครับพี่น้อง คนบ้านเดียวกัน

Comment

• Originally posted by TimelineIT View Post
                            ศึกษาดูครับ ผมก็พึ่งซื้อมา เล่นไรไม่ค่อยเป็นมากเหมือนกัน แบ่งๆกันครับ
                            http://mikrotikclub.com/board/index....pic,797.0.html
                            ^^ ขอบคุณครับผม

Comment

• ใจเย็นครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ยังไม่ทันได้เก็บความรู้กันเลย อิอิ โดยเฉพาะผมกะมาสูบเอาที่นี่เลยครับ ^^ เทคนิคของแต่ละคนอาจจะไม่เหมือนกันครับต้องนำไปลองใช้ แก้ไขปรับปรุ่งเอาครับ มันต้องทดลองเท่าันั้นครับ ส่วนได้ไม่ได้ไม่ว่ากัน ถือว่าเป็นประสบการณ์ใหม่ๆ ^^

Comment

• รักกันไว้เถิด....เราเกิดร่วมแดนไทย ^ ^

ร่วมด้วยช่วยกันดีกว่าครับ อะไรที่แล้วๆมาก็ให้มันผ่านไปดีกว่าครับ
                                ยิ้มให้กัน ดีกว่าเป็นไหนๆ ^__^

Comment

Working...
                                X