Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT WiFi Wi Net บริการใหม่จาก TOT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by tzpsycho View Post
    เบสที่ผมเกาะแบนวิทเหลือเยอะแต่ทำไมหลุดบ่อยจัง
    แบนวิทเหลือ รู้สึกจะโม้ เหนเหลือ 100 M+ ทุกเบส แต่เหนแจ้งเน่า กันไม่เว้นแต่ละวัน 555+

Comment

• ผมไปติดกล้องอ่ะครับ ฝัง dyndns ใน winet นี่ละครับดูได้แปปเดียว IP มันไม่ตามอ่ะครับทำไงช่วยบอกที 2 ที่ละครับ

ใครพอทราบมั่งครับจะขอบคุณมากครับ

Comment

• วันนี้ไปจ่ายค่าเนตมาครับ เลยแกล้งถาม เมื่อไหร่จะอัพเป็น 10 M ครับ มันบอก winet อัพความเร็วไม่ได้ ถุย ไอส้นตรีน เขาอัพกันทั่ว ฉะเชิงเทรา .. !!

เราก็ได้ แต่ตอบ อ่อครับๆ แล้วเดินจากไปด้วยความเซ็ง 555+ (แต่ในใจ ... อยากบอกว่า ***ไปแหกตาดูในบอร์ด ocz ไป กุเห็นเขาอัพกันเพียบ)

ปล. เขาอภัยที่ใช้คำหยาบ แต่ หมดอารมณ์กะมันจริงๆครับ

Comment

• Originally posted by chalisa View Post
          วันนี้ไปจ่ายค่าเนตมาครับ เลยแกล้งถาม เมื่อไหร่จะอัพเป็น 10 M ครับ มันบอก winet อัพความเร็วไม่ได้ ถุย ไอส้นตรีน เขาอัพกันทั่ว ฉะเชิงเทรา .. !!

เราก็ได้ แต่ตอบ อ่อครับๆ แล้วเดินจากไปด้วยความเซ็ง 555+ (แต่ในใจ ... อยากบอกว่า ***ไปแหกตาดูในบอร์ด ocz ไป กุเห็นเขาอัพกันเพียบ)

ปล. เขาอภัยที่ใช้คำหยาบ แต่ หมดอารมณ์กะมันจริงๆครับ
          555 ผมอัพเป็นชาติแล้ว

Comment

• Originally posted by l3all_TR View Post
            ผมไปติดกล้องอ่ะครับ ฝัง dyndns ใน winet นี่ละครับดูได้แปปเดียว IP มันไม่ตามอ่ะครับทำไงช่วยบอกที 2 ที่ละครับ

ใครพอทราบมั่งครับจะขอบคุณมากครับ
            ลองใส่ dyn ที่เครื่อง dvr ด้วยสิครับ

Comment

• Originally posted by BB_GUNS View Post
              555 ผมอัพเป็นชาติแล้ว
              ใช่ครับ ฉะเชิงเทรา ครับ ไม่ไหวเลย ถ้ามีตัวเลือกอื่นก็ไม่ติดมันหลอก แต่ต้องทำใจ 555+

Comment

• คือ ผมใช้มาปีกว่า แล้วผมแจ้งเสีย เค้ามาซ่อมเค่าบอกให้ผมซื้อตัวใหม่ 2600 บาท ผมงงครับ

Comment

• ^
                  ^
                  สงสัยจะหมดประกันแล้วล่ะครับ หุ หุ

Comment

• Originally posted by abeebi View Post
                    ^
                    ^
                    สงสัยจะหมดประกันแล้วล่ะครับ หุ หุ
                    มีวิธีที่ไม่ดสียเงินหรือเป่าครับแนะนำที

Comment

• TOT WiFi Wi Net บริการ ห่วยๆ จาก TOT เดี๋ยวเดือนหน้าย้ายไป Air net ซะที

Comment

• Originally posted by labchngn View Post
                        คือ ผมใช้มาปีกว่า แล้วผมแจ้งเสีย เค้ามาซ่อมเค่าบอกให้ผมซื้อตัวใหม่ 2600 บาท ผมงงครับ
                        ของผมไม่เสียเงินครับ คือตอนติดผม จ่ายไป 3500 อะครับ ไม่รู้พเราะตรงนี้หรือเปล่า

ของผมเคยเสีย ครั้งนึง มาเปลี่ยนตัวใหม่เลย ซิงๆ ฟรีครับ เสียแค่ค่าสาย LAN สีดำๆ 100 กว่าบาทเองครับ

Comment

• อยากเข้าหน้านี้ได้จริงๆเลย
                          http://helpdesk.totwbs.com/index.php

Comment

• Originally posted by BB_GUNS View Post
                            อยากเข้าหน้านี้ได้จริงๆเลย
                            http://helpdesk.totwbs.com/index.php
                            มันสำหรับช่างหลอครับ แล้วช่างเขาเข้าไปทำไรได้บ้างหลอครับ

Comment

• แล้วเบสที่ผมอยู่ เหลือ Bandwidth คงเหลือ : 150 M เท่านี้ มันเยอะหรือไม่เยอะอะครับ

Comment

• เอ่อสัญญาณแบบนี้ ผมควรจะยกเลิกให้มันสิ้นเรื่องสิ้นราวไปดีไหมครับ
                                ให้ช่างมาดูตั้งหลายรอบแล้วก็ไม่เห็นจะทำอะไรได้
                                ช้า หลุด กาก เหมือนเดิม

Comment

Working...
                                X