Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Loco m5 ขึ้นแบบนี้มันเป็นอะไรครับ บางทีเน็ตก็หลุด
    (Winet ของ tot ครับ เบื่อคุยกับช่างครับ)

Comment

• script ที่เขาเขียนฝังไว้ใน loco m5 เสีย error ครับ ผมไม่แน่ใจว่า wirenet ของ tot มันต้องฝัง script ให้ loco m5 ทำอะไรพิเศษหรือเปล่า??

Comment

• Originally posted by master111 View Post
        script ที่เขาเขียนฝังไว้ใน loco m5 เสีย error ครับ ผมไม่แน่ใจว่า wirenet ของ tot มันต้องฝัง script ให้ loco m5 ทำอะไรพิเศษหรือเปล่า??
        หายแล้วครับ จับรีเซ็ต เปลี่ยนพาสที่ไม่ใช่ค่าเดิม ขอบคุณครับ

Comment

• อเ้ากลุ่มด้วยคนครับ

Comment

• ตัวรับเชื่อมต่อกับตัวส่งไม่ได้ครับ ติดแล้วหลุด แต่ถ้าต่อกับเร้าเตอร์ภายในใช้ได้ปกติครับ ไม่ทราบสาเหตุ

Comment

• สอบถาม

ตอนนี้
              Firmware Version สำหรับ Rocket M2 แนะนำตัวไหนดีครับ
              รับมาดูแลอยู่ตอนนี้เป็น XM 5.3.3 นะครับ

ฝากท่านเทพๆด้วยนะครับ

Comment

• ไม่ได้เข้ามานานครับ ฮ่าๆ สวัสดีครับเพื่อนๆทุกคน

Comment

• Originally posted by CXSORIOUS View Post
                  ไม่ได้เข้ามานานครับ ฮ่าๆ สวัสดีครับเพื่อนๆทุกคน
                  สวัสดีครับผม คิดถึงทุกท่านในบอร์ดนี้จัง สบายดีกันทุกท่านนะครับ

Comment

• แวะมาเปลี่ยนรหัสครับ 55555
                    คิดถึงทุกคนนะครับ

Comment

• Originally posted by Ton_secmu View Post

สวัสดีครับผม คิดถึงทุกท่านในบอร์ดนี้จัง สบายดีกันทุกท่านนะครับ
                      สบายดีครับผม

Comment

• ตอนนี้ยังมีร้านไหนขายอยู่บ้างครับ หรือว่าหนีไปเล่นระบบอื่นเรียบร้อยแล้ว 555+

Comment

• ยุคนี้มี 4G 5G internet กันแล้ว wifi แบบพวกเราสมัยก่อน เริ่มหายไปแล้วครับผม

Comment

• Originally posted by popuri01816 View Post
                            ตอนนี้ยังมีร้านไหนขายอยู่บ้างครับ หรือว่าหนีไปเล่นระบบอื่นเรียบร้อยแล้ว 555+
                            ผมย้ายมาใช้ Mikrotik หมดแล้วครับ ฮ่าๆ

Comment

Working...
                            X