Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by it-man View Post
    ยินดีกับคุณต้นล่วงหน้าครับ แล้วผมจะตามไปติด ๆ
    ก็เพราะ เข้ามาในบอร์ดนี้บ่อยเกินแหละครับ อิอิ

ความสุขส่วนตัวด้วยอ่า....

Comment

• อิอิ เหมือนกันครับ คุณ ต้น

Comment

• Originally posted by soravit View Post
        ่ท่าน R เปิดประเด็นเลย เพิ่งรู้เหมือนกัน อิอิ
        Originally posted by joeza View Post
        ราคา 5 ,XXX ต้องชื้อ 4 เสา ขึ้นไป ครับท่าน ผม พึ่งโทรไปถามมานะครับ เศร้าเลย
        เห็นแล้วน่าลอง จัดเลยดีกว่า..

Comment

• Originally posted by soravit View Post
          ่ท่าน R เปิดประเด็นเลย เพิ่งรู้เหมือนกัน อิอิ
          Originally posted by joeza View Post
          ราคา 5 ,XXX ต้องชื้อ 4 เสา ขึ้นไป ครับท่าน ผม พึ่งโทรไปถามมานะครับ เศร้าเลย

Comment

• Originally posted by it-man View Post

รวมๆกันเน๊อะ สอยมาเลย

แต่ต้นยังไม่พร้อม อิอิ

Comment

• ไม่มีใครสนใจ AMO-2G13 บ้างหรอครับ

Comment

• Originally posted by apiwat699 View Post
                ไม่มีใครสนใจ AMO-2G13 บ้างหรอครับ
                อั่ยยะเสาตำนาน เหมือนจะเห็นมีคนเล่นแล้วนี่ครับในคลับเรานี่ล่ะ แต่จำ user ไม่ได้

Comment

• Originally posted by mostmax View Post
                  อั่ยยะเสาตำนาน เหมือนจะเห็นมีคนเล่นแล้วนี่ครับในคลับเรานี่ล่ะ แต่จำ user ไม่ได้
                  ตำนานในด้านไหนอ่ะครับ มันดีหรือไม่ดียังไง

Comment

• Originally posted by apiwat699 View Post
                    ไม่มีใครสนใจ AMO-2G13 บ้างหรอครับ
                    สนนะสนอยู่ ราคาแรงพอสมควร

Comment

• เช็คสัญญาณจากสายได้ 12 เมก พอออก RK M2 เท่านั้น เหลือแค่ 8 ubnt001.jpg
                      เป็นที่อะไรหว่า หรือผมเซ็ทอะไรผิดไม๊ครับ

Comment

• Originally posted by joeza View Post
                        ตั้ง 4 ต้นเลยเหรอ 3 ต้นน่าจะพอมั๊ง 120 องศา ต้องซื้อพร้อม RK รึป่าวครับ

Comment

ตั้ง 4 ต้นเลยเหรอ 3 ต้นน่าจะพอมั๊ง 120 องศา ต้องซื้อพร้อม RK รึป่าวครับ
                          พี่เค้าหมายถึงซื้อ 4 ต้นราคาโปรมั่งครับ ในแง่การเอาไปใช้มันคง 3 ต้นพอล่ะมั่ง 120*3 ก็ครบ 8 ทิศพอดี ^^

Comment

ตำนานในด้านไหนอ่ะครับ มันดีหรือไม่ดียังไง
                            มันเป็นเสาที่ออกมา support rk หน่ะครับ ถ้านำไปใช้กับ rk คงจะดึงประสิทธิ์ภาพได้ดีกว่าเสาที่ไม่ใช่แบรน์เค้าหน่ะครับ

Comment

• เอ่........

ถ้าใช้ secter มันจะแรงกว่า nano หรอครับ

เพราะถ้าไม่ใช้ airmax มันก็ไม่มีผลใช่ไหมครับ

ถ้าแรงกว่าจริงผมก็จะลอง serter ดูบ้าง

ขอบคุณครับ

Comment

เช็คสัญญาณจากสายได้ 12 เมก พอออก RK M2 เท่านั้น เหลือแค่ 8 [ATTACH=CONFIG]1586528[/ATTACH]
                                เป็นที่อะไรหว่า หรือผมเซ็ทอะไรผิดไม๊ครับ
                                เดาเอานะครับเป็นเพราะเข้ารหัส WEP ไว้รึเปล่าครับ แล้วก็ทำไม lan ของท่านมันขึ้น 10Mbps หว่า

ลองทำ auto ch ดูนิ่งขึ้นจริง ๆ ครับ ตอนแรก fix 1/6/11 ไม่ไหวเลยแกว่งกระจาย . . . ขอขอบคุณทริคจากท่าน R ครับ ^^
                                Last edited by mostmax; 14 Feb 2012, 22:40:23.

Comment

Working...
                                X