Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไช้ทรูยังไม่อัพ 3mb ในกทม และปริมนทล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

!ริ่ด ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จิก ทุก วัน เลยหรอ 55+ ราษฎร์บูรณะ บาง ปะ กอก ก้อเท่าเดิม ไม่เห็น เปลี่ยนแปลงเลย รอ ไปเรื่อย ๆๆๆ เล่น แบบ ช้า ๆๆๆๆ เนิ่บ ๆๆๆๆ เดียว ก้อ คง ได้ เอง มั้ง คร้า คริ คริ -----........-----

Comment

ยัง 1M อยู่เลย
      Attached Files

Comment

จะเศร้าดีไหมเนี่ย จาก 1mb เหลือ 570
        Last edited by darkbitman; 3 Apr 2009, 12:21:26.

Comment

อัพแล้วครับ มีนบุรี โทรไปเมื่อคืนเช้าตื่นมาได้เลย

Comment

รัตนาธิเบศร์ยังไม่เห็นวี่แววมาเลยครับ เซ็งจังเลยๆ ทั้งที่ แถวแครายมาแล้ว ท่าน้ำนนท์ก็มาแล้วเหอะๆ

Comment

คลองสาน ยังครับ

Comment

maxnet 3 M ต่างประเทศด้วย

Comment

Originally posted by OverMax View Post

maxnet 3 M ต่างประเทศด้วย
                  ถ้าต่อแถวบ้านเรามันก็ออกได้ประมาณนั้นแหล่ะครับ ลองต่อดูฝั่งยุโรป อเมริกาดิ เน่าสนิท

Comment

ไห้ทุกคน ไปเช็ค เบอร์ ทรูมูฟด้วยนะครับ ว่าไช้งานได้หรือไม่ว่า ติด D2C ไหม ไห้เช็คที่ http://support.truecorp.co.th/ATB3/accept.jsp ไห้กดยอมรับ ลองกรอก เลขประชาชน+เบอร์บ้าน ไปมันจะโช ท่าติด D2C ไห้รีบเปลี่ยนเบอร์ทรูทันที ไช้ simสุดคุ้ม จาก 7-11 ได้ที่แลก 1 บาท ของผม ติด D2C ครับ กำลังแก้อยู่เลยยังไมได้ 3MB อีกเรื่องนึงงวันนี้ ผมติดต่อไป บ้าง ท่านบอกไห้เปลี่ยนหน้าเว็บ บางท่านบอกรอเขาอัพเองแต่ละ call center พูดไม่เหมือนกันไม่รู้จะทำไงดี งงเนี่ยๆ

Comment

Originally posted by weng12 View Post
                      ไห้ทุกคน ไปเช็ค เบอร์ ทรูมูฟด้วยนะครับ ว่าไช้งานได้หรือไม่ว่า ติด D2C ไหม ไห้เช็คที่ http://support.truecorp.co.th/ATB3/accept.jsp ไห้กดยอมรับ ลองกรอก เลขประชาชน+เบอร์บ้าน ไปมันจะโช ท่าติด D2C ไห้รีบเปลี่ยนเบอร์ทรูทันที ไช้ simสุดคุ้ม จาก 7-11 ได้ที่แลก 1 บาท ของผม ติด D2C ครับ กำลังแก้อยู่เลยยังไมได้ 3MB อีกเรื่องนึงงวันนี้ ผมติดต่อไป บ้าง ท่านบอกไห้เปลี่ยนหน้าเว็บ บางท่านบอกรอเขาอัพเองแต่ละ call center พูดไม่เหมือนกันไม่รู้จะทำไงดี งงเนี่ยๆ

เหมือนกันเลยครับ เมื่อกี้ ผมลองโทรไป 2รอบ รอแต่ละรอบนานมาก ผมใช้ 2m อยู่อยากเปลื่ยนไป 4เพราะรับได้ แค่นั้น อยู่บางรักนะเนี้ยสาทร สีลม ได้แค่ 4 รอบแรกพนักงานบอกว่า เดี๋ยวเค้าจะupให้เอง รอบที่ 2โทรไปอีกที เค้าบอกว่า ให้ไปเปลื่ยนหน้าเวปเอา เพื่อความรวดเร็ว ตงลกจะเชื่อใครดี

ปล.แต่จิตใต้สำนึกเราสั่งการหน้าเวปไป ล่ะ

Comment

บางกะปิ เทสเมื่อเช้า ตอนตื่นมา ก็ 3mb แล้ว เทสอีกที เหลือ 1mb เฉยเลยงงรับประทาน จากนั้นยังไม่เคยได้อีกเลย

มันจะอัพให้ป่าวหว่า - -''

Comment

Originally posted by coolmilkkung View Post
                          บางกะปิ เทสเมื่อเช้า ตอนตื่นมา ก็ 3mb แล้ว เทสอีกที เหลือ 1mb เฉยเลยงงรับประทาน จากนั้นยังไม่เคยได้อีกเลย

มันจะอัพให้ป่าวหว่า - -''
                          บางกะปิเหมือนกันคับ ท่านอยู่แถวไหนคับ ผมอยู่เเถวแฮปปี้แลนด์ ณ เวลานี้ผมเทสได้แค่ 800k เอง แถมเนตเน่าตั้งแต่เช้าคับ เพิ่งเปิดได้เมื่อกี้เอง

Comment

ล่าสุดท่อมาแล้วครับ แต่ความเร็วยังไม่มา (ร่มเกล้า กทม.)
                            Attached Files

Comment

มันบอกจะไล่ทีละหมายเลขครับ ของผมอยู่อ่อนนุช เลข 7 นำ มันบอกรอไปก่อนเพราะตอนนี้ยังถึงแค่เลข 6 แล้วจะเปิดท่อรอไว้ทำไมว้า ไม่อพสปีดให้เลยอ่ะ เซ็ง

Comment

ของผมมันไม่ให้อัพ มันบอกโปรโมชั่นของทรูมูฟที่ใช้สมัครไม่ได้ครับ คราวที่แล้วโปรฉลามไหงได้หว่า(เป็นซิม mobile topup)

Comment

Working...
                                X