Announcement

Collapse
No announcement yet.

True 4 Mbps มาเเล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมแบบเนี่ยอะ

Comment

เซงtrueมากโทรบอกไม่ไม่รู้อารายเลยอัพได้วานไหนอารายยังไง แม่ง

ถ้ามานไม่อัพให้ป๋มภายในวานที่4-5 อิอิ ยกเลิกเพราะMaxnetสายใกล้บ้านป๋มมากๆ

Comment

Originally posted by -DoMyoJi- View Post
        ของผมแบบเนี่ยอะ
        ตัวนี้ถ้าได้มาจากทรูโดยตรงให้ใช้

user : true

password : true

ตามนั้นครับ

Comment

ช่างเพิ่งมาติดโทรศัพท์บ้าน+เน็ตให้เมื่อตอนเย็นเอง

ตอนนี้ยัง 2 เม็กอยู่เลย....พรุ่งนี้ก็คงได้อัพมั่ง

เพิ่งติดสดๆร้อนๆ 890 2 เม็ก แรงจริงๆ อิๆ TOT อย่างเห่ย เลิกใช้มันไปละ - -

Comment

เวนกำ สัญญาณ 1เมกอยู่เลย หรือว่า ชานเมืองหว่าเรา อยู่สาย4เนี่ย+++++

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
              ตัวนี้ถ้าได้มาจากทรูโดยตรงให้ใช้

user : true

password : true

ตามนั้นครับ
              ขอบคุณครับ

Comment

Billion Sky

user : admin
                password : password

Comment

ใครที่โทรเช็คกับทางcall centerแล้วเค้าบอกว่า1Mbสูงสุดลองให้เค้าสำรวจดูนะครับ แล้วช่างเค้าจะเช็คของเราให้
                  ตอนแรกเค้าก็บอกว่าบ้านผมแค่1Mbสูงสุด วันนี้เค้าช่างเค้าเช็คเบอร์ผมปล่อยมา8Mbฟรีๆ สองชั่วโมง เหอะๆๆ
                  Last edited by WatZp; 2 Apr 2009, 00:06:37.

Comment

กำ สัญญาณยังไม่มาเลยผม

Comment

ตอนนี้มีเพื่อนคนไหนที่ใช้ 4 เมก ได้ใช้ความเร็วนี้กันแล้วบ้างคับ เห็นที่มาโพสส่วนมากจะเป็น 3 เมก กัน

Comment

ผมอยุ่แถวเกษตร

โหลดบิตตอนนี้ ได้ 2.5 อ่าคับ

ยังไม่ได้ 3 เหมือนกะท่านอื่นๆเลย

-*-

Comment

ไอ้ที่บอกว่า แชทกับทางทรู นี่คืออะไรเหรอ งงอะ -*- ผมอยากจะแชทมั่งอะครับ เพราะผมอยู่แถวปิ่นเกล้า ยังได้ 1เมกเท่าเดิมเลยอะครับ

Comment

เงอะ ไหงเป็นแบบนี้ๆ 2 เมษาแล้ว โว้ยยยย
                            Last Result:
                            Download Speed: 1853 kbps (231.6 KB/sec transfer rate)
                            Upload Speed: 169 kbps (21.1 KB/sec transfer rate)

TEST TIME:: Thursday April 02, 2009, 03:23 AM

เงอะ Data Rate 4091/506 แรงใช้ได้ และทำไมยังไม่อัพ ใครรุ ตอบหน่อยเด้อๆๆ และเค้าจะอัพให้ป่าว ผมแอบ เปลี่ยนโมเดม Wifi ทั่วบ้านเลย แต่จ่าย 890 อิอิ จุจุ ทรูรุหละ ตายแน่ๆ

Comment

Originally posted by newbie_tj View Post
                              ไอ้ที่บอกว่า แชทกับทางทรู นี่คืออะไรเหรอ งงอะ -*- ผมอยากจะแชทมั่งอะครับ เพราะผมอยู่แถวปิ่นเกล้า ยังได้ 1เมกเท่าเดิมเลยอะครับ

คือ แชทผ่าน True Care Chat เป็นบริการอีกอย่างของทรูที่ให้ลูกค้าสอบถามปัญหาได้

ผมชอบมาก เพราะโทรไปกว่าจะเสด็จมารับกัน นานโคตร

www.truecorp.co.th

Comment

โทรไปที่ "ทุย" รอสายนานมากๆๆๆๆๆ ได้คำตอบคือ "ความเร็วในเขตของคุณสูงสุดสามารถใช้งานได้ที่ 4 เมก ท่อสัญญานตอนนี้ทางเราเปิดรอไว้แล้วที่ 4 เมก แต่ทางแพคเกจเดิม 2.5 ของท่าน เจ้าหน้าที่ยังไม่ได้แจ้งเปลี่ยนเข้ามา ต้องรอเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับใน 24 ชม. นะคะ" สรุปคือรอต่อไปเอิ้กๆ เมื่อไรน้อ 55+

รอไม่ว่าแต่เบื่อชอบตัดรอบบิลก่อนวันที่ได้ใช้งานจริงๆเสมอประมาณว่าใช้จริงวันที่ 15 บิลเขียนว่าตัดใช้งานจริงวันที่ 1 ซะง้าน ไม่ได้ใช้มา 15 วันฟรีๆ เสียตังปล่่าว (เล่าสู่กันฟังคับ)

Comment

Working...
                                X