Announcement

Collapse
No announcement yet.

Auto Login True Wfi ได้กันอีกไหม๊

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กำ ไอเราก็รีบๆซะด้วย เด๋วไปเปลี่ยนครับ

**เปลี่ยนพาสเรียบร้อยละ ขอบคุณนะครับพี่ช่วยเตือน ไม่งั้นไม่รู้เลยนะเนี้ย**
    Last edited by nnnnum; 26 Mar 2009, 09:16:50.

Comment

เอาอีกแล้วครับ วันนี้เค้าเอา ssl ออกเป็น http ธรรมดาอีกละ

Comment

ผมอยากได้มั้งครับต้องไปโหลดกันที่ไหนเหรอครับอยากได้โปรแกรมจริงๆนะครับใครก็ได้ช่ายpmมาบอกทีครับ

Comment

Originally posted by powerdome View Post
          ผมอยากได้มั้งครับต้องไปโหลดกันที่ไหนเหรอครับอยากได้โปรแกรมจริงๆนะครับใครก็ได้ช่ายpmมาบอกทีครับ
          ตามลายเซ้นคุณ mrgill เลยครับ

Comment

Originally posted by mrgill View Post
            เอาอีกแล้วครับ วันนี้เค้าเอา ssl ออกเป็น http ธรรมดาอีกละ

เค้าจะดักทางเรารึป่าวครับเนี้ย หรือเค้าลองๆระบบ งั้นไว้รอมันนิ่งๆแล้วค่อยแก้ทีเดียวเลยดีกว่ามั้ย

Comment

คลิกขวาที่ไอคอนรูปลิงของ Greasemonkey ที่อยู่ตรง status bar แล้วเลือก User Script Commands...->Create autologin from form

กว่าจะได้ทำซะงงอยู่พักใหญ่เลย
              Last edited by powerdome; 27 Mar 2009, 02:38:21.

Comment

Originally posted by nnnnum View Post
                เค้าจะดักทางเรารึป่าวครับเนี้ย หรือเค้าลองๆระบบ งั้นไว้รอมันนิ่งๆแล้วค่อยแก้ทีเดียวเลยดีกว่ามั้ย
                แฮะๆๆสงสัยว่างมั้งครับไม่มีไรทำ.......รอท่านแก้ครับ(ทำไม่เป็น)

Comment

ล่าสุดเมื่อคืน ใช้ Script แบบเดิมได้ครับ แบบต้นฉบับอะครับ

เฝ้าดูสถานะการมันก่อนละกัน เสาร์-อาทิต นี้ว่าจะเอาแบบไหนแน่ ถ้าไม่มีเปลี่ยนแบบอีก ก็น่าจะใช้อันนั้นเลย

ปล. ในความคิดผม ในวันที่เข้าไม่ได้นั้น ประมาณ 2 วัน ผมว่าเค้าน่าจะทดสอบระบบ ล๊อคอะไรสักอย่าง เพราะตอน 2 วันนั้น ตอน login เข้าไป มันมีกุญแจเด้งขึ้นมาด้วย (ไม่รู้คนอื่นมีป่าว) แต่เมื่อวานไม่มีละ

Comment

ถามอีกหน่อยครับเราต้องเปิดfirefoxไว้ตลอดใช่ปะครับ

Comment

ครับต้องเปิดหน้าที่แสดงว่า login เสร็จแล้วไว้ตลอดครับ

Comment

อ้าวผมปิดไปแล้วครับสงสัยต้องต่อใหม่แล้วมั้ง

Comment

ดันซะหน่อยเผื่อใครไม่เห็น

Comment

ดันหน่อยแจ่มดีครับแต่ต้องสัญญาณแรงๆหน่อยครับ
                            ถ้ามันไม่ค่อยมีสัญญาณเวลามันรีต่อใหม่แล้วมันจะขึ้น page error ไปซะ

Comment

ขอบคุณครับผม ลองใช้ดูแล้วแจ่มเลยท่าน

Comment

ทำไมท่อลดลงซะงั้น กลับจากสงกรานต์มา ท่อจาก 4M เหลือ 2.5M

Comment

Working...
                                X