Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขนาดของจอ ที่เหมาะกับการเล่นเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by IBM User View Post
    ตั้งโต๊ะผมว่าขนาด 23 นิ้ว แบบ 16:9 กำลังดี
    ใช้งานได้หลากหลาย ทำงาน เล่นเน็ต ดูหนัง และเล่นเกม
    แต่ถ้าเล่นเกมฟุตบอล กับรถแข่ง เช่น PES2010 DiRT2
    และ Need for speed ผมใช้จอ 42 นิ้วเล่นครับ
    42 นิ้ว วินนิ่ง ก็ เเจ่มนะท่าน...

AV ก็ชัด

หึหึหึ

ปล.อยากได้ ซัก 42 นิ้วเหมือนกัน เเต่พอดี งบประมาณมีเเค่ได้ 32 นิ้ว full hd เท่านั้นละ หุหุ

Comment

Working...
    X