Announcement

Collapse
No announcement yet.

>------- ♥♥♥ DELL Club : รวมพล คนใช้จอ DELL ♥♥♥ -------<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังตัดสินใจจะเอา Dell U2410 อยู่เลยครับ

ไม่ทราบว่าเป็นยังไงบ้าง

Comment

• ช๊อคคคคค ราคาdell U2312HM ประกัน3ปี ของJIB ราคาเหลือ6390 ตามลิ้งงงง
      http://www.jib.co.th/web/index.php/p...4/5/index.html

*0*
      เเต่กุเกียดJIB

Comment

• P23 P24 นี่มีแถมหัวแปลง Dvi เป็น HDMI มาให้รึเปล่าครับ จะเอามาต่อHDMI ของ notebook
        ขอบคุณครับ

Comment

• แต่ U2711 นี่ราคาปวดมากครับ แพงเกิน

Comment

• คุณต้นจะเปิดเว็บอีกหรือเปล่าครับ หรือ ยังโดนDellกดดันอยู่ครับ สู้ๆครับ
            พอดีกำลังมีโครงการซื้อจอใหม่อีกแล้ว

Comment

• Originally posted by Buuuuuuu View Post
              กำลังตัดสินใจจะเอา Dell U2410 อยู่เลยครับ

ไม่ทราบว่าเป็นยังไงบ้าง
              รุ่นนี้เป็นรุ่น top ของเดลแล้วอ่ะครับ น่าเล่นครับ
              ผมใช้ 2711 อยู่ใหญ่สะใจ

ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องงบ ผมว่าเพิ่มมาเป็น 2711 ก็คุ้มครับ ใหญ่ขึ้นมาพอสมควรเลย
              ดูภาพหรือทำงาน มีพื้นที่ขึ้นอีกเยอะ

Originally posted by VeeeE View Post
              ช๊อคคคคค ราคาdell U2312HM ประกัน3ปี ของJIB ราคาเหลือ6390 ตามลิ้งงงง
              http://www.jib.co.th/web/index.php/p...4/5/index.html

*0*
              เเต่กุเกียดJIB
              เดี๋ยวรอดูราคาฝากสั่งผมครับ ถูกกว่านั้น(มั้ง)
              เงื่อนไขการประกันดีกว่า JIB แน่นอน

Originally posted by Witt_EK View Post
              P23 P24 นี่มีแถมหัวแปลง Dvi เป็น HDMI มาให้รึเปล่าครับ จะเอามาต่อHDMI ของ notebook
              ขอบคุณครับ
              ไม่มีครับ

Originally posted by MizNyze View Post
              แต่ U2711 นี่ราคาปวดมากครับ แพงเกิน
              รอชมราคาใหม่ผมครับ
              เท่าไหร่ผมก็ยังไม่รู้ครับ 555

Originally posted by Micro View Post
              คุณต้นจะเปิดเว็บอีกหรือเปล่าครับ หรือ ยังโดนDellกดดันอยู่ครับ สู้ๆครับ
              พอดีกำลังมีโครงการซื้อจอใหม่อีกแล้ว
              เปิดแน่นอนครับ

รอเครียทุกอย่างกับเดลจบครับ

คาดว่าน่าจะเรียบร้อยหลังสงกรานต์ครับ

ตอนนี้กำลังสรุปเรื่องราคาครับ

คร่าวๆก็คือ ราคาหน้าเวปผมคงต้องตั้งเป็นมาตรฐานตามเค้า

ราคาพิเศษๆๆๆๆๆๆมีให้เหมือนเดิม แต่ต้องหลังไมค์ครับ ออกหน้าเวปแบบเก่าไม่ได้

มีสต้อกของเหมือนเดิม จ่ายสดรับของได้เลยรวดเร็วทันใจ

บริการพิเศษเรื่องการเคลมก้มีให้เหมือนเดิมครับ

ปล. ช่วงนี้เลยถือโอกาศได้พักร้อนเลย ^_^ แต่ก็เข้ามานั่งดูกระทู้วันละหลายๆครั้งเหมือนเดิมครับ
              ช่วง 29/4/2012 - 5/5/2012 ผมจะไม่อยู่ อาจจะเอาโทรศัพท์ไว้ให้น้องรับสายแทนครับ
              ก็ยังติดต่อกันได้ตลอดเหมือนเดิมครับ จะโทรหรือจะส่งเมลก็ได้ครับ stand by ตลอด

-------------------------------------------------

รอบนี้ยาวเลย แต่ก็ดีครับ ผ่านรอบนี้ก้น่าจะได้เป็นบรรทัดฐาน
              ว่าอะไรที่ผมกำลังจะทำหลังจากนี้ คือผมสามารถทำได้เดลยอมรับและรับรู้ที่ผมทำก่อนนี้ทั้งหมดแล้ว
              รับรองว่าได้อะไรมาจัดเต็มจัดหนักแน่นอน เอาให้ดีลเลอร์เจ้าอื่นไม่ได้ขาย dell กันไปเลย

ผมโดนดีลเลอร์เจ้าอื่นเล่นมาเยอะละ ทั้งรายใหญ่รายเล็ก
              ผมก็พอเข้าใจว่าเค้าขอราคาไม่ได้ ก็เอาราคาผมขายไปอ้าง ความซวยมันเลยตกที่ผม
              เจ้าอื่นเดือนนึงอาจจะสั่งหลักสิบจอ หรือนานๆสั่งที
              ผมสั่งเดือนนึงเป็นร้อยจอ ยอดล้านอัพทุกเดือนมาปีกว่าจะ2ปีแล้ว
              ราคามันจะต่างกับสั่งทั่วไป ผมว่ามันก็สมเหตุสมผลอยู่นะ -*-
              Last edited by tont_kub; 11 Apr 2012, 01:11:11.

Comment

• เว็บเปิดเมื่อไหร่ จัดมาด่วนเลยนะคร้าบบบบ เพราะผมไม่อยากไปแบกจอมาเองจากจิ๊บ

Comment

• เห็น rep คุณต้นแล้ว สงสัยได้จัดเพิ่มอีกหลายจอ

Comment

• Originally posted by sit02 View Post
                    เห็น rep คุณต้นแล้ว สงสัยได้จัดเพิ่มอีกหลายจอ
                    จริงครับ ผมชอบแบบประกัน5ปีด้วย เอายาวๆไปเลย

Comment

• ผมก็รอลุ้นอยู่ครับ
                      ตอนนี้น่าจะผ่านหมดละ เหลือรอแค่ pricelist อย่างเดียวครับ

Comment

• รออยู่นะครับคุณต้น ว่าจะสั่งจอครับ ไม่เคยสั่งกับคุณต้นเลย ตื่นเต้นมากครับ รอคุณต้นรับสั่งอยู่

Comment

• อย่าซื้อจอดีๆใหญ่ๆเลยครับ มันเป็นอะไรที่ขึ้นได้ลงไม่ได้ เผลอซื้อ U2711 ไปแย่เลยครับ กลับไปใช้จอเก่าไม่ได้เลย ติดใจ U2711 ซะละ 555+

Comment

• Originally posted by MizNyze View Post
                            อย่าซื้อจอดีๆใหญ่ๆเลยครับ มันเป็นอะไรที่ขึ้นได้ลงไม่ได้ เผลอซื้อ U2711 ไปแย่เลยครับ กลับไปใช้จอเก่าไม่ได้เลย ติดใจ U2711 ซะละ 555+
                            +1 เเถมชักรู้สึกว่าจอมันเริ่มหดๆเเล้วด้วย

Comment

• อยากถามพวกพี่ที่ใช้ U2410 ครับ ว่าปรับแต่งสี monitor อย่างไร เพราะผมปรับมาตั้งนานแระ ยังไม่ได้ค่าที่ถูกใจซะที
                              หรือว่าเป็นเพราะผมเคยชินกับสีของ Cinema display หว่า

Comment

• Originally posted by MizNyze View Post
                                อย่าซื้อจอดีๆใหญ่ๆเลยครับ มันเป็นอะไรที่ขึ้นได้ลงไม่ได้ เผลอซื้อ U2711 ไปแย่เลยครับ กลับไปใช้จอเก่าไม่ได้เลย ติดใจ U2711 ซะละ 555+
                                กลัวจะกลายเป็นต้องเปลี่ยนไปใช้ 2711 ทั้งบ้านสิครับ

Originally posted by zchumaker View Post
                                อยากถามพวกพี่ที่ใช้ U2410 ครับ ว่าปรับแต่งสี monitor อย่างไร เพราะผมปรับมาตั้งนานแระ ยังไม่ได้ค่าที่ถูกใจซะที
                                หรือว่าเป็นเพราะผมเคยชินกับสีของ Cinema display หว่า
                                ปรับเพื่อพิมพ์งานหรือไว้ดูหนังครับ

Comment

Working...
                                X