Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกssd m.2หน่อยครับ เน้นคุ้มค่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by mikzaman View Post
    colorful SSD *รุ่น CN600s ขนาด 240 GB (M.2 NVMe 2000/1200 MB/s) นอกรุ่นอินดี้ เผื่อสน นานๆมีของที เห็นเหลือในLAZADA 1ตัว 2500

ราคาคุ้มเหมือนกันนะนี้

Comment

- - - Updated - - -

Originally posted by TWK. View Post
      ราคาคุ้มเหมือนกันนะนี้
      ครับ น่าจะถูกสุดละมั้งนะ จากที่ผมดูภาพรวมๆ r/w ก็พอได้ยุ เลยรอ มาเป็นเดือน ของเข้ามามะวาน เลย สอยเลย เบ็ดเสร็จ ใส่โค้ดลด เหลือ 2190 ประมาณนี้ครับ วันนี้ ของน่าจะมาส่งละ

Comment

น่าจะทำตัว 500GB กับ 1TB ราคาแจ่มๆ บ้างนะ

Comment

เจออันนี้มา
          Colorful SSD *รุ่น CN600s ขนาด 480 GB (M.2 NVMe 2000/1500 MB/s) รับประกัน 3 ปี - Deva's SSD
          ฿4,380

Comment

คุ้มเบย

Comment

Working...
            X