Announcement

Collapse
No announcement yet.

-- DDR3 ALL SPEED @ 1.65V. --

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^
    ^
    โดฯหัวแดง!!
    ซัมซุงตัวโหด มาแค่ 2x4 อิอิ

Comment

• มาแอบดู แอบชม

Comment

• สอบถามนิดนึงครับ Gskill sniper 1866 วิ่งบน AMD ได้เท่าไหร่กันบ้างครับ

Comment

• ลองกับเค้าบ้างนะครับ อิอิ ตามเค้าไม่ค่อยทันเลย team LV2400@2933 1.65v

Last edited by ARBOY99; 21 Feb 2014, 10:33:46.

Comment

• Originally posted by ARBOY99 View Post
            ลองกับเค้าบ้างนะครับ อิอิ ตามเค้าไม่ค่อยทันเลย team LV2400@2933 1.65v

สุดยอด

Comment

• Originally posted by adna View Post
              โดฯหัวแดง!!
              ซัมซุงตัวโหด มาแค่ 2x4 อิอิ
              55+ สองแถวก็เหนื่อยแล้วครับ (สำหรับผม)
              ใส่สี่แถว : แรมมันพิงกับพัดลม ก็เลยไม่เอาดีกว่า
              - แต่เคยลองยกพัดลม ก็ได้แค่ CL10_2400 (ลงเก้าต้องใส่ไฟ)
              - สำหรับชุดนี้ / เครมไม่กลัว กลัวเครมกลับมาแล้วหัวเปลี่ยนสี!!! \T-T/"

ได้มาอีกหน่อยครับผม <<< คู่นี้ลากง่ายกว่าเยอะ เพราะมีสองพันสี่เป็นทุนอยู่แล้ว ...........

Comment

• Originally posted by lig-van11 View Post
                55+ สองแถวก็เหนื่อยแล้วครับ (สำหรับผม)
                ใส่สี่แถว : แรมมันพิงกับพัดลม ก็เลยไม่เอาดีกว่า
                - แต่เคยลองยกพัดลม ก็ได้แค่ CL10_2400 (ลงเก้าต้องใส่ไฟ)
                - สำหรับชุดนี้ / เครมไม่กลัว กลัวเครมกลับมาแล้วหัวเปลี่ยนสี!!! \T-T/"

ได้มาอีกหน่อยครับผม <<< คู่นี้ลากง่ายกว่าเยอะ เพราะมีสองพันสี่เป็นทุนอยู่แล้ว ...........

Comment

• มาใหม่ ว่างๆๆ

Comment

• Originally posted by ARBOY99 View Post
                    มาใหม่ ว่างๆๆ
                    เอาโปรแกรม timing config ของ asrock เปิดให้ดูหน่อย จะลอก
                    เหมือนแบบนี้
                    http://www.overclockzone.com/forums/...1#post57730622
                    Last edited by y.wasin; 24 Feb 2014, 15:23:51.

Comment

• Originally posted by y.wasin View Post
                      เอาโปรแกรม timing config ของ asrock เปิดให้ดูหน่อย จะลอก
                      เหมือนแบบนี้
                      http://www.overclockzone.com/forums/...1#post57730622
                      ขอมาจัดไปครับ เปลี่ยนค่า ลดไฟจากเดิมนิดหน่อยครับ

Comment

• VENGEANCE - Ver. 5.29 ///

Comment

• Originally posted by lig-van11 View Post
                          VENGEANCE - Ver. 5.29 ///

Comment

• ^
                            ^
                            ^
                            สอบถามครับ : ถ้าชิพหน้าเดียวจะเป็น_MFR หมดเลยใช่ไหมครับ ท่านadna (สำหรับ 4GB x2)

ปล. i3-4130 _ครับผม ///

Comment

^
                              ^
                              ^
                              สอบถามครับ : ถ้าชิพหน้าเดียวจะเป็น_MFR หมดเลยใช่ไหมครับ ท่านadna (สำหรับ 4GB x2)

ปล. i3-4130 _ครับผม ///
                              ถ้าเป็นไฮนิกซ์ แถวละ 4 กิ๊ก ตอนนี้ก็คงเป็น MFR อะครับ
                              ปล.ชิพอื่นๆ ซัมซุง,ไมครอน,เอลพิด้า ก็มีแรมหน้าเดียวอยู่ครับผม

Comment

• เข้ามาดูก่อนลาวงการ

Comment

Working...
                                X