Announcement

Collapse
No announcement yet.

Super PI 32M 5Ghz efficiency challenge

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่เป็นไร ตามนั้น กรุณางด PM

Comment

• โห แต่ละท่าน โหลดลง เต็มสูบเลย

Comment

• Originally posted by best0032001 View Post
        มาแล้ว อยากได้ ซิ่ง MSI อิอิ

[ATTACH=CONFIG]4321388[/ATTACH]
        CPU-Z ก็อปลิงค์ด้านล่าง banner มาวางครับ

สำหรับท่านที่เคยส่งผลเทสปกติแล้วจะลองลด clock ไม่ต้อง validate มาก็ได้ แต่ท่านที่ส่งใหม่ทุกท่านช่วย validate มาด้วยครับ

Comment

• Comment

• Originally posted by Botvinnik View Post
            CPU-Z ก็อปลิงค์ด้านล่าง banner มาวางครับ

สำหรับท่านที่เคยส่งผลเทสปกติแล้วจะลองลด clock ไม่ต้อง validate มาก็ได้ แต่ท่านที่ส่งใหม่ทุกท่านช่วย validate มาด้วยครับ
            https://valid.x86.fr/wpy25q

Comment

• Originally posted by MP_Design View Post
              แก้ไข เพื่มของรางวัลให้นะครับ

ขออนุญาตเจ้าของโพส ให้รึไม่ให้ก็แล้วแต่ เชิญเพื่อนสมาชิก ocz ร่วมสนุกกันครับ
              มีของที่ไม่ได้ใช้มาแจกกันฟรีๆ เป็นของที่ผมเพื่งปลดระวาง ถ้าไม่รังเกียจมือสองนะครับ ตามรูปเลยไม่รองรับ 2011 2066 TR4 แค่นั้น ที่เหลือ รับหมด
              เล่นด้วยครับ ลองแรมใหม่

Comment

• กติกาข้อ 10 ยังไงๆอยู่นะ 5555

Comment

• Originally posted by skynow View Post
                  กติกาข้อ 10 ยังไงๆอยู่นะ 5555
                  ดักไว้เผื่อใครคิด

Comment

• Originally posted by Botvinnik View Post
                    ดักไว้เผื่อใครคิด
                    เอ่อ ลืมคิดเลย 555

Comment

• Originally posted by iambic View Post
                      เอ่อ ลืมคิดเลย 555

Comment

• คะแนนของผม 8m 32.094s

ณ ปัจจุบัน

ลำดับที่ 1 Heatzink DIY = iambic = 8m 32.081s
                        ลำดับที่ 2 Flash Drive 16 G = adna = 8m 32.068s
                        ลำดับที่ 3 หาของรางวัลแป้บ = pensando = 8m 31.977s
                        ลำดับที่ 4 หาของรางวัลแป้บ =Mikuchan = 8m 32.337s
                        ลำดับที่ 5 หาของรางวัลแป้บ
                        =tarkungZ = 8m 32.815s
                        Last edited by MP_Design; 23 Dec 2018, 22:59:58.

Comment

• Comment

• มันต้องขยับ

Comment

• ^
                              -0.026s

Comment

• อัพเดต เรปเดียวเลยละกันนะครับผม #116
                                อัพเดต ถ้าผมลงผิด แจ้งได้เด้อ ตาลาย
                                Last edited by MP_Design; 23 Dec 2018, 22:42:21.

Comment

Working...
                                X