Announcement

Collapse
No announcement yet.

Super PI 32M 5Ghz efficiency challenge

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows 10 ปั่นคะแนนไม่ขึ้นจริงๆ

Comment

• มู้นี้มีบอร์ดของใครพลีชีพแล้วมั่ง

Comment

• Originally posted by White_Blue View Post
        มู้นี้มีบอร์ดของใครพลีชีพแล้วมั่ง

หรือบอร์ดผมแต๊บคนเดียวหว่า

Comment

• Comment

• ผลอย่างเป็นทางการ วันนี้ 2 ทุ่ม นะครับ

Comment

• ฝากตัวด้วยครับ เพิ่งหัดOC มั่วๆเอา

Last edited by Suwapong; 27 Dec 2018, 15:42:49.

Comment

• อัพเดต ของรางวัลเล็กๆน้อยๆ ตามนี้นะครับ

1 HeatZink DIY
                2 FlashDrive 16 G MS แท้
                3 พัดลม NUBWO NFT 100 LED สีขาว 15 ดวง ใหม่กริ๊บ
                4 พัดลม NUBWO NFT 100 LED สีขาว 15 ดวง ใหม่กริ๊บ
                5 แว่นกันแดด ฉาบปรอท 80 % สีเงิน/ดำ ของใหม่นะครับ

Comment

• Comment

• wow............

Comment

• Originally posted by adna View Post
                      มาแซงหน่อย ผมอยากได้ Flashdrive

Comment

• Originally posted by iambic View Post
                        มาแซงหน่อย ผมอยากได้ Flashdrive

Comment

• Comment

• **ประกาศผลท่านที่ได้รางวัลนะครับ
                            **ขอบคุณที่ร่วมสนุกกันครับ ถือเป็นของขวัญปีใหม่เล็กๆน้อยครับ
                            **ท่านที่ได้รับรางวัล PM ที่อยู่มาให้ผมด้วยครับ ของน่าจะถึงมือหลังปีใหม่ ส่งให้ฟรีครับ ไม่มีค่าใช้จ่าย

** ขอบคุณทุกท่านที่คิดดี ซื่อสัตย์ ในการค้าขาย /// ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน ไม่ว่าจะอุดหนุนผมทั้งเครื่องเสียงรถยนต์ และ อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ ทำให้ผมมีเงิน ทำให้ผมรวยขึ้น ผมขอให้พรนี้ กลับสู่ท่าน พ่อแม่ท่าน และครอบครัวท่านร้อยเท่า พันเท่า **

คะแนนของผม 8m 32.094s

ณ ปัจจุบัน

ลำดับที่ 1 Heatzink DIY = iambic = 8m 32.081s
                            ลำดับที่ 2 Flash Drive 16 G = adna = 8m 32.068s
                            ลำดับที่ 3 พัดลม NUBWO NFT 100 LED สีขาว 15 ดวง ใหม่กริ๊บ = pensando = 8m 31.977s
                            ลำดับที่ 4 พัดลม NUBWO NFT 100 LED สีขาว 15 ดวง ใหม่กริ๊บ =Mikuchan = 8m 32.337s
                            ลำดับที่ 5 แว่นกันแดด ฉาบปรอท 80 % สีเงิน/ดำ ของใหม่นะครับ
                            =tarkungZ = 8m 32.815s

Comment

• Originally posted by MP_Design View Post
                              **ประกาศผลท่านที่ได้รางวัลนะครับ
                              **ขอบคุณที่ร่วมสนุกกันครับ ถือเป็นของขวัญปีใหม่เล็กๆน้อยครับ
                              **ท่านที่ได้รับรางวัล PM ที่อยู่มาให้ผมด้วยครับ ของน่าจะถึงมือหลังปีใหม่ ส่งให้ฟรีครับ ไม่มีค่าใช้จ่าย

** ขอบคุณทุกท่านที่คิดดี ซื่อสัตย์ ในการค้าขาย /// ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน ไม่ว่าจะอุดหนุนผมทั้งเครื่องเสียงรถยนต์ และ อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ ทำให้ผมมีเงิน ทำให้ผมรวยขึ้น ผมขอให้พรนี้ กลับสู่ท่าน พ่อแม่ท่าน และครอบครัวท่านร้อยเท่า พันเท่า **

คะแนนของผม 8m 32.094s

ณ ปัจจุบัน

ลำดับที่ 1 Heatzink DIY = iambic = 8m 32.081s
                              ลำดับที่ 2 Flash Drive 16 G = adna = 8m 32.068s
                              ลำดับที่ 3 พัดลม NUBWO NFT 100 LED สีขาว 15 ดวง ใหม่กริ๊บ = pensando = 8m 31.977s
                              ลำดับที่ 4 พัดลม NUBWO NFT 100 LED สีขาว 15 ดวง ใหม่กริ๊บ =Mikuchan = 8m 32.337s
                              ลำดับที่ 5 แว่นกันแดด ฉาบปรอท 80 % สีเงิน/ดำ ของใหม่นะครับ
                              =tarkungZ = 8m 32.815s
                              [ATTACH=CONFIG]4324275[/ATTACH]
                              ขอบคุณครับ สำหรับของรางวัล

Comment

• ว้าว ได้ของรางวัลกับเขาด้วยงะ ขอบพระคุณอย่างสูงเลยครับ

ว่าแต่ มีท่านใดอยากได้แว่นตากันแดด บ้าง สลับกันผมได้นะครับ อิอิ พอดีเป็นคนใส่แว่นสายตา ครับ
                                Last edited by tarkungZ; 27 Dec 2018, 20:30:08.

Comment

Working...
                                X