Announcement

Collapse
No announcement yet.

INTEL COFFEE LAKE CLUB GEN 8 เชิญร่วมแจม ร่วมแชร์ ได้ที่นี่ รุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ ได้หมด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by TWK. View Post
    เวปล้มตั้งนาน
    มันเน่ามาหลายวันแล้วลุง

Comment

• 5.8บนน้ำเปิดแบบ 2c 2t cpu z

Comment

• เล่นของเก่าไปก่อน..อิอิ นั่งปั่นคะแนนแรมเล่นๆ 4500 cl 15

Last edited by kidza; 27 Jun 2018, 23:44:46.

Comment

• Comment

• แรงโคตรๆ

Comment

• มีแต่เรื่องให้ปวดหัวทั้งวัน จะมาเล่นแรมก็มึนตัวเลข

พักสมอง มาลองเล่น 52/50 ตามท่าน COMMENT บ้าง

Comment

• แจ่มเลยครับท่าน oracleritz ไฟต่ำดีจริง ๆ เย็น ๆ เลย

ของผมนี้แด๊กไฟของจริง

Comment

• Originally posted by COMMENT View Post
                  แจ่มเลยครับท่าน oracleritz ไฟต่ำดีจริง ๆ เย็น ๆ เลย

ของผมนี้แด๊กไฟของจริง
                  อย่าไปซีเรียสคร้าบบ ท่าน comment
                  ใช้งานจริงๆก็ 50/48 เล่น PUBG ไม่ฟ้าพอแล้วคร้าบบ

52-53 เอาไว้มาลงผลเล่นกันสนุกๆครับ

Comment

• ตอนผมนี้ยังขึ้น 5.2 GHz บ่ได้เลย
                    5.1 ไฟ cpu ก็ไป 1.45 v. ละ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                      ตอนผมนี้ยังขึ้น 5.2 GHz บ่ได้เลย
                      เข้ามาส่องในห้องนี้ก่อนซื้อสิคร้าบท่าน TWK

Comment

ตอนผมนี้ยังขึ้น 5.2 GHz บ่ได้เลย

Comment

• อยากได้ไฟต่ำๆๆ มั่งๆๆๆ

Comment

• ถือว่าไฟ cpu ไม่สูงมากนะ
                            แค่ทำให้เย็นกว่านี้อีก ก็สามารถอัดไฟ เพิ่ม GHz ขึ้นได้ต่อได้อีก

Comment

ถือว่าไฟ cpu ไม่สูงมากนะ
                              แค่ทำให้เย็นกว่านี้อีก ก็สามารถอัดไฟ เพิ่ม GHz ขึ้นได้ต่อได้อีก
                              ตามลุงบอกเลยครับ เย็นกว่านี้ ไปได้อีก

Comment

• แรมคู่นี้ พอจะลากไหวไหมคับ รบกวนด้วยคับ กราบงามๆ

Comment

Working...
                                X