Announcement

Collapse
No announcement yet.

<<<<< Intel LGA 1151 Club !!! >>>>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ihog6hog View Post
    เดี๋ยวน้อง kazumaman ผมมา เดี๋ยวน้องเค้ามาจัดภาพเต็มให้ อิอิ กับ i5 6600K + Maximus VIII Gene + G.Skill 3000 ชิพ Samsung ลากยาวๆ

เคสแบบนี้ราคาแพงไหมครับ หาซื้อจากไหนหรอครับ

Comment

ดูเพลินๆ ไปก่อนละ กัน ช่วง commart รอบหน้าค่อย จัด

Comment

ของมาส่งแล้ว

Comment

Originally posted by sillys View Post
          ของมาส่งแล้ว

MB ท่านโหดมาก

Comment

เผื่อใครเจอปัญหาเหมือนผม (แต่คงไม่ดวงซวยเหมือนผมหรอกมั้ง)
            เมนบอร์ดผมช่อง DIMM 1 กับ 3 มีปัญหา ใส่ 2 ช่องนี้แล้วใช้ๆ ไปจอฟ้า โดยเฉพาะช่อง 1 หนักมาก
            เดี๋ยววันเสาร์จะเอาไปเปลี่ยนที่ร้าน เพราะเพิ่งประกอบเมื่อวันอาทิตย์
            ตอนแรกก็ไม่รู้คิดว่าเป็นเพราะไดร์ฟเวอร์ บลาๆ กว่าจะหาสาเหตุได้ว่าเป็นที่เมนบอร์ดก็เล่นซะเหนื่อยเลย
            ตอนนี้ต้องเอาแรมใส่ DIMM 2 กับ 4 ใช้แก้ขัด ยังดีที่มันใช้ได้ปกติ ไม่งั้นไม่ต้องใช้คอมกันพอดี

Comment

มาแล้ว ๆ ๆ ๆ แต่ขี้เกียจรื้อเครื่องด้านบนจิงๆ

Comment

ควรซื้อแรมรุ่นไหนดีครับ อิอิอยากลากๆๆ

Comment

Originally posted by AmpOy View Post
                  มาแล้ว ๆ ๆ ๆ แต่ขี้เกียจรื้อเครื่องด้านบนจิงๆ

แจ่มจริง เล่นHEROเลย.

Comment

Originally posted by 191 View Post
                    แจ่มจริง เล่นHEROเลย.
                    ของล้นบ้านละครัช

Comment

ช่วย FULL TEST ให้ชมหน่อยครับ อยากรู้ว่า มันไปได้สุดจริงๆที่เท่าไร แบบ ที่ผ่าน LINX X264 Pi32 3DMARK ได้ครับ ขอเป็นข้อมูลหน่อยครับ เอามาลองมั้งครับ ผมมี Gigbyate อยู่ตัวนึงมาจดๆข้อมูลครับ ^^

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                        ช่วย FULL TEST ให้ชมหน่อยครับ อยากรู้ว่า มันไปได้สุดจริงๆที่เท่าไร แบบ ที่ผ่าน LINX X264 Pi32 3DMARK ได้ครับ ขอเป็นข้อมูลหน่อยครับ เอามาลองมั้งครับ ผมมี Gigbyate อยู่ตัวนึงมาจดๆข้อมูลครับ ^^
                        พอจะรื้อแล้วรู้สึกหมดแรงครับ ยังไงจะรีบเทสนะครับ ปากกาสำหรับเคาะกระดองออกมีพร้อมแล้ว

Comment

Originally posted by AmpOy View Post
                          พอจะรื้อแล้วรู้สึกหมดแรงครับ ยังไงจะรีบเทสนะครับ ปากกาสำหรับเคาะกระดองออกมีพร้อมแล้ว

Comment

Comment

มาลงชื่อ...ขอดูคอมเม้นสัก 8 หน้าก่อน...อิอิ...ตอนนี้เก็บข้อมูล..โอ้ย..เก็บตังรอครับ...

Comment

ผมรอบอร์ดก่อนคับ asrock Z170 Extreme4
                                แนะนำแรมหน่อยครับ เอา 4*2 บัสเท่าไหร่ดีครับ
                                มือใหม่กำลังจะย้ายค่าย

Comment

Working...
                                X