Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ไปหาซื้อ P4, 64-Bit ที่ร้าน JIB เขาบอก..ไม่มีในโลกพี่ !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอาน่า พูดกันคนละภาษากัน อภัยให้เขาเถอะ
    แล้วเดินจากไปด้วยดี เหอเหอเหอ

Comment

นี่ล่ะครับคนขาย จ้างมาเพื่อขายจริงๆ มองเข้าไปในร้านมีแต่คนขาย ถามอะไรไม่เคยได้เรื่องซักอย่าง เบื่อมานานแล้ว ไอ้พวกไม่รู้แล้วชอบเหมาคนซื้อว่าไม่รู้ด้วยเนี่ย ร้านนี้ละครับเจอมาแล้ว (แต่ร้านอื่นๆ ก็มีบ้างเหมือนกันนะ)

Comment

ร้านนี้ขึ้นชื่อเลย น้องผมมันก็เคยเจอ

ถามอะไรไม่ค่อยจะรู้เรื่อง ขายอย่างเดียว
        สงสัยรับคนไม่มีความรู้คอมพิวเตอร์มาขายของ

Comment

JIB ที่เซียร์ชั้น 3 พนักงานมีความรู้ดีนะครับ ผมซื้อที่นั่นบ่อย

Comment

บ้านมันอยุ่หลังเขานู่นแน่ๆ

Comment

พนักงานร้านนี้ผมเจอประจำครับแตที่ตึกคอมนะครับ ขนาดเรื่องเบสิคยงไม่รู้เลยมั่วตลอดแล้วก็ชอบทำหน้าตากวน ..... เรื่องความรู้น่าจะมีบ้างนะมาขยของแบบนี้

Comment

ผมไปโดนที่เซียร์รังสิต...แม่ งขายของถูกที่สุดมั้ง..ผมเลยง้อมัน..
                โดนซีดีรอมไปถามมัน มันถามกลับจะซื้อไม๊ สองสามรอบ ผมบอกว่า เมื่อวานผมมาซื้อของไป..ถามกลับอีกจะซื้อไม๊..ผมบอกมาถามเฉยๆ..แล้วแม่ ..ง ก็เดินหันหลังไปเลย.. E ฮ่าห์ราก...โค ตร ไร้มารยาทเลย..E เวน แก่ๆ เป็น ญ เจ้าของร้านมั้ง.. ส่วนไอ๊ผู้ชายตัวฬหญ่ๆก็แอค ชิ หาย ชอบมาขายของกับ ญ หน้าตาน่ารัก แต่ผมก็ซื้อของมันเพราะเวลาเครมก็เอาไปเครมศูนย์อยู่แล้วว..

กวนตี น..

Comment

เอาน่า มันก็ยังดีกว่าบอกว่า

Athlon 64 เป็น 32 บิต

(ชื่อรุ่นก็บอก)

Comment

คงจำผิดมั้งครับ ก็ยวนๆ หน่อยเถอะ ขนาดผมซื้อ M/B HWH
                    เค้ายังบอก 478 ใส่ Celeron D ไม่ได้ ต้อง 775 เท่านั้น
                    แต่ผมก็ซื้อมานะ สงสารน้องเค้าหน้าอ่อนๆ ตี๋ๆ

Comment

ถ้าคนพูดหน่าตาดีคงไม่เอามาบ่น... ป๊าด คิดเข้าไปนู่น

Comment

****มันเลย

Comment

เ ย็ ด มันเลย

Comment

ผมไม่ได้โปรโมตนะคับ
                            แต่ว่าร้าน
                            www.advice.co.th
                            ของถูกมากๆแต่ว่ามันแล้วว่าร้านจะเอาอะไรมาลงบ้างอ่าคับ
                            ตอนนี้ร้านadviceยังไม่มีCore 2เลยคับ
                            แต่ว่าเดินดูแถวพันทิพย์ก็ดีนะคับต่อราคาได้
                            แถมซื้อเยอะลดให้อีก

Comment

ไม่ต้องซื้อมันแล้ว ร้านนี้อะ

Comment

ผมเคยโดน ร้าน HWH แถวบางกะปิ ไปว่าว่ามี ยี้ห้อ Power Color มั้ยครับ มันบอกไม่มีในโลกเหมือนกัน ATi มีแค่ Shapphire กะ Asus เพราะร้านมันขายไง ............ มันอบรบพนักงาน กี่ชั่วโมงเนี้ย

Comment

Working...
                                X