Announcement

Collapse
No announcement yet.

All New Intel Gen4 (1150) Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• แรง...และโหด...จัดหนักจริงๆ 780Ti x2 อิจฉาๆ

อยากได้ SSD มา Raid 0 จริงๆ เก็บงบอีกยาวววววววว รอจับมือ2 อย่างเดียวแหะๆ งบน้อยๆ

Comment

• Comment

• Plextor กล่องดำมาจากไหนหว่า

Comment

• Originally posted by Botvinnik View Post
            Plextor กล่องดำมาจากไหนหว่า
            อ่อเป็น ถาดจาก case Lv10 ครับ

Comment

• Update

Comment

• รายงานตัวครับ ย้ายมาจาก 775

cpu : CORE I7 4770K
                Mb : MAXIMUS VI FORMULA
                ram : G.Skill 8x2 bus2400
                Cooling : SKY WATER 330
                Power Supply : Seasonic M12II EVO 750w

Comment

• อลังการ

Comment

• เล่นมั่งๆ ลอกท่านต้าร์มา ^^''

ปล.ขอบคุณสำหรับ key Aida นะครับท่าน ได้เทสมั่งซะที

Comment

• บัส 2800 CL11 เมพ ขิงๆ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                        บัส 2800 CL11 เมพ ขิงๆ
                        ผมอาศัยลอกเค้ามาน่ะครับท่าน ^^''

ยังต้องการคำชี้แนะอีกมากครับ

ปล.พักยกกินข้าวก่อนเดี๋ยวมาเล่นต่อ

Comment

• @FirstooN

คีย์ที่ผมให้ไป....ของผมขึ้นหมดอายุซะงั้น เด๋วได้อันใหม่แล้วใช้ได้ เด๋วค่อยว่ากัน
                          2600 ของท่านตูน ไป 2800 ได้สบายๆเลยนะคับ รู้งี้ผมน่าจับ 2600 ก็พอ

Comment

• พึ่งประกอบใหม่ครับ
                            i5 4670k + z87x-ud5 th
                            ยังไม่ได้มีเวลาลอง overclock เล่นเลย
                            พอมีวิธีหรือเว็บสอน oc มั๊ยครับ

Comment

• ไปไม่ถึงดวงดาว

พยามแล้วนะ 2933 Test Super-Pi 8m ยังไม่ผ่านเลย

Comment

• ขอเทคนิค OC สักหน่อยครับ เจอ Bios ROG งงเลยครับ ขอเป็นแนวทางครับ

ปล. ย้ายมาจาก 775 ครับ (ในนี้ก็มาหลายท่านครับ...อิอิอิ)
                                ขอบคุณครับ
                                Last edited by smadchai; 9 Jan 2014, 09:08:02.

Comment

Working...
                                X