Announcement

Collapse
No announcement yet.

All New Intel Gen4 (1150) Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา How to มาฝากครับ ผ่านไปเจอมา
    http://www.overclockers.com/3step-gu...-intel-haswell

Comment

• ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ i5 4570
      ผมขอรบกวนถามหน่อยครับ sink เดิมนี้ อุณหภูมิควรปาะมานเท่าไรครับ
      ของผมใน bios แจ้ง 58 c
      ใน hwmonitor 40++ c
      มันร้อนไปหรือเปล่าครับ แล้วอันไหนน่าเชื่อกว่า

Comment

• Update จ้า

Comment

• Originally posted by wasano View Post
          ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ i5 4570
          ผมขอรบกวนถามหน่อยครับ sink เดิมนี้ อุณหภูมิควรปาะมานเท่าไรครับ
          ของผมใน bios แจ้ง 58 c
          ใน hwmonitor 40++ c
          มันร้อนไปหรือเปล่าครับ แล้วอันไหนน่าเชื่อกว่า
          ให้ใช้โปรแกรม RealTemp (เวอร์ชั่นล่าสุดเช็ค)

Comment

• ขอบคุณ มากครับ

Comment

• ถามหน่อยคับ พอดีไปซื้อมาใหม่ i5 4670 ร้านเอา ตัว next มาให้ มันแต่ต่างจากกล่อง ธรรมดายังไงคับ

Comment

• Originally posted by CoYpO View Post
                ถามหน่อยคับ พอดีไปซื้อมาใหม่ i5 4670 ร้านเอา ตัว next มาให้ มันแต่ต่างจากกล่อง ธรรมดายังไงคับ
                ต่างกันที่ ซิ้งค์ กับ กล่องมั้ง

Comment

• i5 4430 สามารถทดแรมที่บัส 2933 ได้รึป่าวอะ

Comment

• Originally posted by bigtees View Post
                    ต่างกันที่ ซิ้งค์ กับ กล่องมั้ง
                    ต่าง กันแค่นี้หรอคับ !!

แล้วตัว Cpu ยังตัวเติมกับกล่องฟ้ารึปล่าว

Comment

• มันเป็น cpu เหมามาไงครับ แล้วเรามาแพ็คกล่องขายเอง มันถึงถูกไงหละ มันก็ตัวเดียวกับกล่องฟ้านั้นแหละ

Comment

• วันนี้ไปขุด cpu ใหม่มาจาก zeer

Comment

• เมพมาก

Comment

• Originally posted by pLayGirL. View Post
                            มันเป็น cpu เหมามาไงครับ แล้วเรามาแพ็คกล่องขายเอง มันถึงถูกไงหละ มันก็ตัวเดียวกับกล่องฟ้านั้นแหละ
                            กำลังสับสนอยู่คับ บางคนบอกของปรอมมั่ง เกรดไม่ดีมั่ง ของมือสองมั่ง !!

Comment

• Originally posted by CoYpO View Post
                              กำลังสับสนอยู่คับ บางคนบอกของปรอมมั่ง เกรดไม่ดีมั่ง ของมือสองมั่ง !!
                              ผมไปอ่านๆ spec เทียบดู ก็เหมือนกันนะครับ แต่ทำไมราคามันถูกกว่านี้สิงง แล้ววันนี้ไปเซียร์มาเห็นเยอะเลยผมว่ามันคงไม่ได้ของมือ2 หรือเกรดต่ำ หรอกครับ

Comment

• Originally posted by Crowner View Post
                                วันนี้ไปขุด cpu ใหม่มาจาก zeer

cpu ไฟต่ำดีครับ

Comment

Working...
                                X