Announcement

Collapse
No announcement yet.

E5200 ของพี่น้องใช้ไฟเท่าใหร่กันบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by amcrew View Post
    ไปเอาอะไรกะ Orthos มากมายครับ
    E7300 ตอนนี้เอาแค่ 10x333 ไฟ 1.3 เปิดบอทอ่ะครับ oc แรงๆเปลืองไฟ
    ผมลอง Orthos แค่ 2 วิ ก็ไม่ผ่านแล้ว
    แต่ผมเล่นเกมเปิดบอท 24/7 ไม่เห็นมันมีปัญหาอะไรเลยครับ
    ไม่ได้ปิดมา2อาทิตละ ไม่ค้างไม่งอแง

ตอนนี้บ้าจูเซียนไม่ค่อยได้เข้าเวบเลย เวลาบอทพับจอไม่ได้ด้วย อิอิ
    เกมนี้กินสเปคพอดูนะถ้าปรับสุด
    ยิ่งในเมืองนี่นั่งสมาธิกันตรึม
    8800gt เจอแสงออร่าเยอะๆ มีหนืด อิอิ
    ----------------------------
    ถ้า orthos ไม่ผ่านแปลง divx ไม่รอดครับ cpu 100% 5-10 ชั่วโมง

Comment

245x12.5 vCore 1.1v

Comment

จัดมาอีกดอกคับ [IMG][/IMG]

Comment

ทำไมไฟน้อยกัลจัง สเปกเดิมๆ 2.5 มันไฟ 1.25ไม่ใช่หรอ

นี่ocไผ4gแล้วไฟ น้อยกว่าเดิมอีก -*- งง

ของผมเดิมๆ 2.5 ไฟ1.208
          ของท่าน 4.2G ไฟ1.232 ทำไมไฟต่างกัลนิดเดียว ไม่เข้าจาย

Comment

เป้นไปได้เหรอครับ 4.2ghz ไฟ 1.232v ผมไม่เชื่อครับ 555

Comment

ผ่านมาดู...

Comment

เค้าอาจจะแค่เปิดติดเฉยๆ ไม่ได้รันอะไรผ่านหลอกมั่ง

แต่เปิดติดก็ น่าอิฉาแล้ว

Comment

Comment

ทำไม ผม ไฟต่ำกว่านี้ เทส ไม่ผ่านอ่ะ มันกินไฟเยอะจัง แต่ ซิ้งผมเย็น ยังดีที่ไม่ร้อน ช่วยแนะนำที ต้องปรับไรอีก

Comment

เรปบน การ์ดจอเสียบให้แน่นหน่อยนะครับ ^ ^

Comment

เนี่ยของป๋ม oc มะเปง ใช้ Overclock Profile ไป

20 เปอเซ็ง

ได้เท่าเนี่ยอ่าครับ ไฟ เท่านี่แหละน้อยกว่าเดิม
                        Attached Files

Comment

นี่ไม่ oc = = แปลกนะ พัดลม หมุน 850+ ไม่เกิน 878
                          ตลอดแต่ oc ร้อนเท่าเดิม หุหุ
                          Attached Files

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
                            เรปบน การ์ดจอเสียบให้แน่นหน่อยนะครับ ^ ^
                            งง อ่า อธิบายหน่อย เหอะๆ งง จิงๆ นะมะได้แก้ง -..-

Comment

4.0 1.392 4.2 1.472 4.4 1.506 CPU Z นะ ผ่านสิวๆ ลองมา 2 ตัวแระ งิงิงิ

Comment

Originally posted by gunnerplus View Post
                                งง อ่า อธิบายหน่อย เหอะๆ งง จิงๆ นะมะได้แก้ง -..-
                                ก็ตรง CPU z พี่ ตรง Graphic interfae เหงมะ

ผมเคยนะ ได้ 8 x 16x
                                ต้องถอดมาเสียบใหม่ แน่นๆ ได้ 16 16 เลย หุหุ

Comment

Working...
                                X