Announcement

Collapse
No announcement yet.

E5200 ของพี่น้องใช้ไฟเท่าใหร่กันบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วทุกท่านใช้ซิ้งคอะไรกันบ้าง ไฟมหาโหด บัสกระจายอย่างงี้

Comment

HYPER212ครับที่ไฟ1.8ความเร็ว4.5GHZ Idle57 Full95-100+

Comment

4.2 ไฟ 1.57 กินไฟ หงะ

Last edited by Feriuz; 2 Feb 2009, 23:11:31.

Comment

ซิ้งค์เดิมครับ

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
            ซิ้งค์เดิมครับ
            ไปได้เท่าไรละ เอามาลอกมั่ง

Comment

300*12 ไฟ 1.225 ซิ้งค์เดิมเหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by sat View Post
                300*12 ไฟ 1.225 ซิ้งค์เดิมเหมือนกันครับ
                --------------
                ไฟต่ำดีจังครับสงสัยของผมกินไฟจุ

Comment

320*12.5 ไฟ 1.4750 ซิ้งเดิมจ้า

Comment

ขายของ ผ่านมาอิอิ

Comment

1.2 ครับ เดิมๆไม่ oc = =

Comment

Originally posted by mewonline View Post
                        HYPER212ครับที่ไฟ1.8ความเร็ว4.5GHZ Idle57 Full95-100+
                        o_O!!

Comment

ของผม 220V ...

-*-

Comment

344*12.5(4.30) ไฟ 1.6

แต่ใช้งานจริง (4.0) 320*12.5 ไฟ 1.33 พอล่ะ-ลดโลกร้อน

Comment

Originally posted by toon ชาวโลก View Post
                              ---------------------------------------
                              333x9 ไฟ 1.3 ต่ากว่านี้ โอทอส 30 นาทียังไม่ผ่านเลยครับ
                              350x9.5 ไฟ 1.4125 ต่ำกว่านี้โอทอส 3 ชั่วโมงไม่ผ่านครับ
                              350x10 ไฟ 1.4875 ต่ากว่านี้โอทอส 1 ชั่วโมงไม่ผ่านครับ

ของท่าน 1.3 ที่ 3.6(12*300) สบายๆ โอทอสผ่าน3ชม
                              ดูถ้า cpu ผมมันอ่อนจริงๆๆๆ ใช้ไฟเยอะจัง
                              ไปเอาอะไรกะ Orthos มากมายครับ
                              E7300 ตอนนี้เอาแค่ 10x333 ไฟ 1.3 เปิดบอทอ่ะครับ oc แรงๆเปลืองไฟ
                              ผมลอง Orthos แค่ 2 วิ ก็ไม่ผ่านแล้ว
                              แต่ผมเล่นเกมเปิดบอท 24/7 ไม่เห็นมันมีปัญหาอะไรเลยครับ
                              ไม่ได้ปิดมา2อาทิตละ ไม่ค้างไม่งอแง

ตอนนี้บ้าจูเซียนไม่ค่อยได้เข้าเวบเลย เวลาบอทพับจอไม่ได้ด้วย อิอิ
                              เกมนี้กินสเปคพอดูนะถ้าปรับสุด
                              ยิ่งในเมืองนี่นั่งสมาธิกันตรึม
                              8800gt เจอแสงออร่าเยอะๆ มีหนืด อิอิ

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
                                4.2 ไฟ 1.57 กินไฟ หงะ

ของผมก็ประมาณของท่านน่านแหละ ใช้กับ P5K3 DULUX ครับ

Comment

Working...
                                X