Announcement

Collapse
No announcement yet.

...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Ax9 View Post

มีคนให้เช็ค error ในวินโด้เจอแจ้ง pci e และเจออาการจากไล่สลับของคือเสียบการ์ดจอสำรอง Rx580 ไม่ติดทั้งๆที่เมื่อก่อนตอนที่ไม่เจออาการค้างแบบนี้เสียบ rx580 ติดใช่สำรองอยู่พักหนึ่งไม่เคยค้างตอนนี้เสียบไม่ติดแต่คือ rx580 ผมใช้กับคอมต่อทีวีทุกวันปกติดีการ์ดจอไม่เสียแจ้งตามรุปครับวานดูหน่อยครับ

รอท่านที่ใช้ อินเทล จะสะดวกกว่าผม ใช้ amd ระบบจะปิดการ์ดจอ อินทิเกรตไปเลย ใช้แค่การ์ดแยกครั้บผม เลยไม่สันทัด
    ท่าน good ก็น่าจะถนัด

Comment

Working...
    X