Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมขอรบกวนสอบถามพี่ๆเกี่ยวกับเรื่อง บล็อคน้ำที่ติดมากับตัวบอร์ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by LipkiZ View Post

ขายมันครับ มีคนต้องการอยู่แน่ๆ
    ราคาดีด้วย
    +

Comment

Originally posted by taiseller View Post
      จะใช้กับ cpu อะไร ?
      พวกI5 ตัวธรรมดาครับ

Originally posted by LipkiZ View Post

หาน้ำเปิด สายยางbarrow มือสอง น่าจะจบ 6-7000 ได้ไม่ยากนะครับ
      สู้ๆครับ
      เดี๋ยวผมลองหาดูครับพี่ ใจก็อยากใส่น้ำเปิด ไปเห็นราคามือ 1 แล้ว ซื้อบอร์ดใหม่น่าจะคุ้มกว่าครับผม

Comment

i5 ธรรมดา ไม่น่ามีปัญหา อารมณ์ใช้กับบอร์ด h410 ถูก ๆ ก็ใช้งานได้
        มีบอร์ดในมือแล้ว จัดเทสได้เลย
        ถ้า vrm มันร้อนจนไม่สบายใจ ค่อยว่ากันอีกที

pubg มันไม่ได้รันโหดเหมือนโปรแกรมทำงาน

Comment

Originally posted by taiseller View Post
          i5 ธรรมดา ไม่น่ามีปัญหา อารมณ์ใช้กับบอร์ด h410 ถูก ๆ ก็ใช้งานได้
          มีบอร์ดในมือแล้ว จัดเทสได้เลย
          ถ้า vrm มันร้อนจนไม่สบายใจ ค่อยว่ากันอีกที

pubg มันไม่ได้รันโหดเหมือนโปรแกรมทำงาน
          จัดไปครับพี่

ขอบคุณพวกพี่ๆมากๆนะครับผม

Comment

ลงโปรแกรม hwinfo 64 ดูตรง VRM ว่าร้อนไหม ถ้าไม่ร้อนก็ใช้ได้

Comment

Originally posted by PatRaceTin View Post
              ลงโปรแกรม hwinfo 64 ดูตรง VRM ว่าร้อนไหม ถ้าไม่ร้อนก็ใช้ได้
              รับทราบครับ

Comment

Working...
              X