Announcement

Collapse
No announcement yet.

{NVIDIA GeForce RTX 2000 Series CLUB}

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by JUMP-OCZ View Post
    ลองนึกถึงห้องไม่มีมแอร์ แล้วเล่นไปสัก 2-3 ชม ฮ่าๆๆ
    เผลอๆดันไป 90 องศา 555555 ตายๆ

Comment

• เข้ากลุ่มด้วยครับ MSI rtx 2080 ventus oc

ตอนนี้เลยมี gtx 1080 palit jetstream ไม่ได้ใช้อยู่ตัวนึงเลย ประกันเหลือ 2ปี 1 เดือน ปล่อยมือ 2 ไม่เป็นด้วยแฮะ

Comment

• วันนี้เปิดเครืองมาเล่นเกมส์ได้สักพักนึง ออกอาการเดิมคือเครื่องค้าง จอขึ้นฟ้าบ้าง ขาวบ้าง ดำบ้าง พอหายค้าง ภาพเป็นดอทๆ เม็ด
        เลยเอาการ์ดจากเครือ่งเก่ามาใส่แทน (GTX960) เสร็จไม่เจออาการเครื่องค้างๆหรือภาพค้างอีกเลย

สรุป RTX2070 ผมไปแล้วใช่ไหม พึ่งซื้อจากคอมมาร์ทเอง หรือว่าเป็นที่ไดร์ฟเวอร์ 416.34 ที่เขาว่า 4xx มีปัญหา เอาไงดี พี่น้อง

Comment

• ไดร์เวอร์ 416.64 ลงแล้วเล่นไปสักพักจอค้าง วันนี้ออกตัว 416.81 ลงไปจอดับเปิดไม่ติดเลยเวนกำ ลงแบบคลีนก็ดับ ลงแบบอัพเดทก็ดับ
          ตอนนี้ก็รีกลับไป 416.64 ละไปเล่นแบบจอค้างต่อ หรือจะลงไป .34 ดีวะเนี่ย เหอๆ

Comment

• Comment

• Originally posted by makaimurae View Post
              ไดร์เวอร์ 416.64 ลงแล้วเล่นไปสักพักจอค้าง วันนี้ออกตัว 416.81 ลงไปจอดับเปิดไม่ติดเลยเวนกำ ลงแบบคลีนก็ดับ ลงแบบอัพเดทก็ดับ
              ตอนนี้ก็รีกลับไป 416.64 ละไปเล่นแบบจอค้างต่อ หรือจะลงไป .34 ดีวะเนี่ย เหอๆ
              เอ้ย เป็นเหมือนกันเลย ค้าง จับมือๆ
              (แต่.81 ยังไม่ได้ลง เลยไม่รู้จะดับเหมือนกันไหม)

Comment

• สงสัยค่ายเขียววางยาผิดสูตร

Comment

• Originally posted by Hirasawa View Post
                  สงสัยค่ายเขียววางยาผิดสูตร
                  ไม่มีใช้ ขอแอบอ่านเงียบๆ ทำได้แต่บอกคนที่มาถามว่า อย่าพึ่งซื้อ

Comment

• ลองอัพเดทเป็นเวอร์ชั่น 416.81 แล้วครับยังไม่เจอปัญหา อุณภูมิเต็มที่70เท่าเดิม

Comment

• GALAX RTX 2080Ti HOF 11GB GDDR6
                      เจ้าขาวโอโม่มาแล้วนะ เผื่อใครรออยู่

http://computeandmore.com/ViewDetail/8389

Comment

• ตอนแรกรอเจ้าhofนี่ละแต่การ์ดจอเสียเลยรอไม่ไหวเสียดายจัง

Comment

• ขาวเนียน

Comment

• สอบถามหน่อยครับ สายถักแบบนี้ผมจะหาได้จากที่ไหนครับ ที่คุณภาพดี ไม่ช็อต (ผมเห็นมีคนสายไหม้)

การ์ดจอผม RTX 2080 Ti GAMING X TRIO เป็น 8-pin x 2, 6-pin x 1

ไปส่องๆในเพจ oreioncustom เจ้านี้คุณภาพดีไหมครับ
                            Last edited by l2ossi; 10 Nov 2018, 02:27:28.

Comment

• เข้าตี้ด้วยคน

Comment

• ROG STRIX 2080Ti ของผมกลับบ้านเก่าเรียบร้อยครับ ใช้ได้อาทิตย์เดียว

Comment

Working...
                                X