Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เศร้าจริมๆ ร้านดังรังสิตโทรมาเลื่อน msi 1070 gaming x

Comment

• เป็นอะไรที่แบบ พรุ่งนี้จะได้ของมาเล่นแล้วโทรมาเลื่อน ฮืมมันขึ้น ผมก็เคยครับ

Comment

• ตอนนี้ผมใช้titan x จะเปลี่ยนไปใช้1070จะคุ้มไหมครับตอนนี้เล่น BF4อยู่เกมส์เดียวปรับสุดหมด จอLG ปรับ2560x1080 75HZ ตอนนี้เล่นไม่มีกระตุกครับ

Comment

• Originally posted by mudang3048 View Post
          ตอนนี้ผมใช้titan x จะเปลี่ยนไปใช้1070จะคุ้มไหมครับตอนนี้เล่น BF4อยู่เกมส์เดียวปรับสุดหมด จอLG ปรับ2560x1080 75HZ ตอนนี้เล่นไม่มีกระตุกครับ
          ไป 1080 เลยครับ แรงกว่าเดิมไม่มากถ้าไป 1070

Comment

• 1070 Sli รึ 1080 ตัวเดียวเลยดี กำลังลังเลว่ากัดฟัน อีกหมื่นนึง Sli แจ่มๆ เห็นว่าซี่รี่นี้Sliทำงานเกือบ100%...รบกวนกูรูด้วยครับ ป.ล.ผมรอNON REF

Comment

• Gigabyte GTX 1080 Extreme Gaming Graphics Card Unboxing
              Last edited by wissanu.ko; 22 Jun 2016, 22:47:55.

Comment

• Originally posted by wissanu.ko View Post
                Gigabyte GTX 1080 Extreme Gaming Graphics Card Unboxing
                กล่องสวย การ์ดใหญ่เบิ้มเลย บันเดิ้ลเยอะ HB bridge ลาย Gig ก็เท่ห์ คนถือก็สวย อิอิ

Comment

• ใหญ่จัด ต้องไม้ค้ำดีๆสักแท่ง

Comment

• ASUS ROG Strix GeForce? GTX1070 เจอที่ไหนบ้างครับ เมื่อคืนวานลองส่งเมล์ไปถาม คอมเมอร์ บิซิเนท jediและร้านpan มีแต่่คอมเมอร์ตอบร้านเดียว ว่าของยังไม่เข้า
                    เข้าสิ้นเดือน ร้านอื่นเงียบกริบไม่ได้รับคำตอบ เห็นเฟสร้านautoว่าเข้าอาทิตย์หน้าอีก ใครเจอช่วยชี้เป้าด้วยครับ ผมอยู่ต่างจังหวัดคงต้องสั่งออนไลน์อย่างเดียว ทีแรกว่าจะรอHOFหรือรอราคานิ่งสักเดือน
                    ดูท่าราคาคงไม่นิ่งง่าย เพราะของขาดตลอดช่วงนี้ ส่วนHOFเดาว่าเกิน2หมื่นแน่ๆ ประกอบกับผมไม่ค่อยชอบสีขาวครับ ตามความรู้สึกผมมันสกปรกง่ายสีขาวนี้ และดูท่าไม่เข้ากับเคสผมด้วยครับ
                    เลยคิดว่าจะเอาASUS ROG Strix GeForce? GTX1070ครับ ประกอบกับวันศุกร์ที้่ใกล้จะถึงนี้งบน่าจะออกแล้ว งบคาสใช้จ่ายเดือนหน้าครับ ส่วนเงินเก็บ เก็บครบแล้วครับ เพียงแต่รองบค่าใช้จ่ายเดือนหน้า
                    ออก เงินเก็บก็จะสามารถใช้ได้ครับ หรือร้านไหนสั่งจองล่วงหน้าได้ก็ช่วยบอกด้วยครับ จะไปลงชื่อสั่งจองไว้สักตัวครับ ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by bigtoro1 View Post
                      ASUS ROG Strix GeForce? GTX1070 เจอที่ไหนบ้างครับ เมื่อคืนวานลองส่งเมล์ไปถาม คอมเมอร์ บิซิเนท jediและร้านpan มีแต่่คอมเมอร์ตอบร้านเดียว ว่าของยังไม่เข้า
                      เข้าสิ้นเดือน ร้านอื่นเงียบกริบไม่ได้รับคำตอบ เห็นเฟสร้านautoว่าเข้าอาทิตย์หน้าอีก ใครเจอช่วยชี้เป้าด้วยครับ ผมอยู่ต่างจังหวัดคงต้องสั่งออนไลน์อย่างเดียว ทีแรกว่าจะรอHOFหรือรอราคานิ่งสักเดือน
                      ดูท่าราคาคงไม่นิ่งง่าย เพราะของขาดตลอดช่วงนี้ ส่วนHOFเดาว่าเกิน2หมื่นแน่ๆ ประกอบกับผมไม่ค่อยชอบสีขาวครับ ตามความรู้สึกผมมันสกปรกง่ายสีขาวนี้ และดูท่าไม่เข้ากับเคสผมด้วยครับ
                      เลยคิดว่าจะเอาASUS ROG Strix GeForce? GTX1070ครับ ประกอบกับวันศุกร์ที้่ใกล้จะถึงนี้งบน่าจะออกแล้ว งบคาสใช้จ่ายเดือนหน้าครับ ส่วนเงินเก็บ เก็บครบแล้วครับ เพียงแต่รองบค่าใช้จ่ายเดือนหน้า
                      ออก เงินเก็บก็จะสามารถใช้ได้ครับ หรือร้านไหนสั่งจองล่วงหน้าได้ก็ช่วยบอกด้วยครับ จะไปลงชื่อสั่งจองไว้สักตัวครับ ขอบคุณครับ
                      ลองติดต่อผ่่านเฟสบุ๊คดูครับ ผมก็ติดต่อผ่านเฟส ตอบผมทุกเจ้าเลย ส่วนตัวผมว่าแทบทุกแบรนด์ตอนนี้เริ่มทะยอยเข้ามาแล้วครับ MSI ตอนนี้ก็มีของกันแล้ว strix น่าจะปลายอาทิตย์หน้า น่าจะมีของแทบทุกร้านแล้วครับ รอสักหน่อย ใจเย็นๆครับ
                      (ส่วนตัวผมติดคำว่ารอสักหน่อย สักหน่อย สักหน่อย ตอนนี้การ์ดโล่งมา 3เดือนแล้วครับ)

Comment

• Originally posted by SupxArMz View Post
                        ลองติดต่อผ่่านเฟสบุ๊คดูครับ ผมก็ติดต่อผ่านเฟส ตอบผมทุกเจ้าเลย ส่วนตัวผมว่าแทบทุกแบรนด์ตอนนี้เริ่มทะยอยเข้ามาแล้วครับ MSI ตอนนี้ก็มีของกันแล้ว strix น่าจะปลายอาทิตย์หน้า น่าจะมีของแทบทุกร้านแล้วครับ รอสักหน่อย ใจเย็นๆครับ
                        (ส่วนตัวผมติดคำว่ารอสักหน่อย สักหน่อย สักหน่อย ตอนนี้การ์ดโล่งมา 3เดือนแล้วครับ)
                        ขอบคุณครับ ผมคงเป็นคนไม่กี่คนละมั้งที่ไม่มีบัญชีเฟสบุ๊คเลยติดต่อผ่านเฟสไม่ได้ สงสัยคงต้องรอต่อไปอย่างคุณว่า ใกล้แล้ว^^ ส่วนตัวออนบอร์ดมา6เดือนแล้วครับ การ์ดตัวนี้น่าจะเป็นตัวแรกในชีวิตครับ ที่ผ่านมาหลายปีผมใช้โน็ตบุ๊คเป็นหลักครับ

Comment

• Originally posted by wissanu.ko View Post
                          Gigabyte GTX 1080 Extreme Gaming Graphics Card Unboxing
                          น่าโดนมาก การ์ดใหญ่สะใจดี

Comment

• ใหญ่ ยาว

Comment

• เป็นอะไรที่ขายดีจริงๆ ผมไปซื้อประมานวันที่ 11 เดวายังบอก ของเข้าปุ๊บ หมดทันที

Comment

• Originally posted by bigtoro1 View Post
                                ASUS ROG Strix GeForce? GTX1070 เจอที่ไหนบ้างครับ เมื่อคืนวานลองส่งเมล์ไปถาม คอมเมอร์ บิซิเนท jediและร้านpan มีแต่่คอมเมอร์ตอบร้านเดียว ว่าของยังไม่เข้า
                                ผมจองกับ b ไป มัดจำ 5,000 ครับ
                                เจ้าของร้านบอกได้ของประมาณสิ้นเดือน และ ราคาแพงกว่า msi x (18,900) ผมถามไปว่าเกิน 20,000 ไหม เจ้าของร้านบอกไม่เกิน ฉะนั้นผมคิดว่าน่าจะราคา 19,999 บาท

Comment

Working...
                                X