Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดี๋ยวคงมีการ์ด pascal ไปขายทิ้งบ้างละงานนี้

ถอยไปซื้อ 980Ti ยังแรงกว่าอ่ะ

Comment

• Originally posted by Kok@OCZ View Post
      แรงจริงครับ 980Ti
      ราคามือหนึ่งเหรอครับ บางรุ่นยังขาย24K กันอยู่เลย

Comment

• Originally posted by MooNoiOCZ View Post
        ราคามือหนึ่งเหรอครับ บางรุ่นยังขาย24K กันอยู่เลย
        980Ti ก็คือ success ของ Titan X

จะแรงเท่าหรือมากกว่า 1080 ก็ไม่แปลกครับ

ถ้าลากเป็น เหมาะกับ Advanced User แบบท่านหมูเลยครับ

Comment

จากเวปnotebookspec
          Last edited by bigtoro1; 19 Jun 2016, 23:12:07.

Comment

• strix 1070 หมื่นห้า หมื่นหก ใครจะซื้อ?

ไปเล่น 980Ti OC มือสอง ไม่ดีกว่าเรอะ!

แรงเกือบเสย 1080 FE นะขอบอก 555

Comment

• Originally posted by Kok@OCZ View Post
              strix 1070 หมื่นห้า หมื่นหก ใครจะซื้อ?

ไปเล่น 980Ti OC มือสอง ไม่ดีกว่าเรอะ!

แรงเกือบเสย 1080 FE นะขอบอก 555
              สงสัยต้อง cancel 1080 แล้วกลับไปจัด 980ti มือสองแล้วมั้ง!!! ถ้าจะแรงขนาดนี้ 555+

Comment

• Originally posted by chalit.kit View Post
                สงสัยต้อง cancel 1080 แล้วกลับไปจัด 980ti มือสองแล้วมั้ง!!! ถ้าจะแรงขนาดนี้ 555+
                ถูกต้องครับ

ผมก็จะปล่อย 1080FE แล้ว เบื่อ

Comment

strix 1070 หมื่นห้า หมื่นหก ใครจะซื้อ?

GTX 1070 STRIX ขายแค่16000 เอง...อ้าว มองอ่านให้ละเอียดดูชัดๆ มันราคากลางฝากเมกานี่นา

ป.ล. เรื่องจริงไม่ต้องคิดมาก ผลทดสอบสกอร์FireStrike เวปทดสอบทุกเวปใช้อ้างอิงทดสอบผลเทสต์ๆกัน แม้แต่เวปOCZ ก็เอามาแปะๆกัน
                  หรือแม้แต่รอบที่แล้วGTX 970HOF ก็บี้ตรูดGTX 980 ref. กัน ก็เห็นมีคนอ้างกันปาวๆๆ รอบนี้ขออ้างเปรียบบ้าง ก็อย่า นอย กันเลย การ์ดตกรุ่นมือสองใบละหมื่นกลางๆ มาได้เท่านี้ก็ฟินแล้ว
                  รู้ว่าGTX 1080 การ์ดรุ่นใหม่ แพง แรง

Comment

• Originally posted by iambic View Post
                    แรงๆกันทั้งนั้นเลย
                    ที่ผมได้เมนท์ไว้ที่ #1091

ผมอยากบอกพี่ว่า ผมไม่เคยคิดอวดการ์ดแรง

ผมบอกข้อมูลตามความเป็นจริง เพื่อประโยชน์กับผู้เข้ามาอ่าน

เรื่องคะแนนเบียดกันนิดหน่อย ผมไม่ได้ซีเรียสว่าใครแพ้ ชนะ

สังเกตไหม มีคนพยายามจะมาแหย่ ซึ่งผมไม่ชอบ ผมเบื่อมาก
                    Last edited by Kok@OCZ; 19 Jun 2016, 23:40:38.

Comment

ผมอยากบอกพี่ว่า ผมไม่เคยคิดอวดการ์ดแรง

ผมบอกข้อมูลตามความเป็นจริง เพื่อประโยชน์กับผู้เข้ามาอ่าน

เรื่องคะแนนเบียดกันนิดหน่อย ผมไม่ได้ซีเรียสว่าใครแพ้ ชนะ

สังเกตไหม มีคนพยายามจะมาแหย่ ซึ่งผมไม่ชอบ ผมเบื่อมาก
                      ซื้อมาเล่น อย่าไปซีเรียสครับ

Comment

• GTX 1070 FE ครับ ยอมครับ

Comment

• GTX 1080 FE ครับ ยอมเช่นกัน

Comment

อ้าวเป็นงั้นไป
                            เห็นมู้นั้นก็คุยกันแบบแข่งบี้กันมันๆอยู่เลย คะแนนชนะอยู่8คะแนน
                            1คะแนนถ้าแพ้ก็ถือว่าแพ้
                            เราก็ยังไปบอกว่าจริงแท้แน่นอน

ถ้าคิดว่าเป็นการแหย่ ผมก็ จบ ดีกว่า ไปหล่ะครับ

Comment

• Originally posted by MooNoiOCZ View Post
                              อ้าวเป็นงั้นไป
                              เห็นมู้นั้นก็คุยกันแบบแข่งบี้กันมันๆอยู่เลย คะแนนชนะอยู่8คะแนน
                              1คะแนนถ้าแพ้ก็ถือว่าแพ้
                              เราก็ยังไปบอกว่าจริงแท้แน่นอน

ถ้าคิดว่าเป็นการแหย่ ผมก็ จบ ดีกว่า ไปหล่ะครับ
                              ผมพูดกับพี่เค้า เล่นๆว่า 1 คะแนนก็ถือว่าแพ้ผมนะ พูดสนุกๆ

แต่คุณจะครอบผลเทส iambic มาใส่ ผมทุกครั้ง ในหลายๆกระทู้ ซึ่งผมไม่ชอบ

ถ้าเป็นคนอื่นมาทำแบบนี้กับคุณบ้างละ คุณจะรู้สึกยังไง?

ผมนิสัยยังไงคุณก็รู้ แต่คุณก็พยายามแหย่ผมให้ขึ้นทุกครั้ง

แล้วชอบมาว่า ผม นอยด์ คุณมีสิทธิ์อะไรมาว่าผมครับ ผมทนให้ว่ามาหลายครั้งละ

ผมเป็นเพื่อนคุณรึป่าว ยังไม่ใช่เลย ผมไม่นับคนอย่างคุณเป็นเพื่อนหรอกครับ

เจอผมในบอร์ดนี้ ไม่ต้องมาทัก มาคุย มาเกี่ยวกันดีกว่าครับ ต่างคนต่างอยู่.
                              Last edited by Kok@OCZ; 20 Jun 2016, 00:02:10.

Comment

ผมพูดกับพี่เค้า เล่นๆว่า 1 คะแนนก็ถือว่าแพ้ผมนะ พูดสนุกๆ

แต่คุณจะครอบผลเทส iambic มาใส่ ผมทุกครั้ง ในหลายๆกระทู้ ซึ่งผมไม่ชอบ

ถ้าเป็นคนอื่นมาทำแบบนี้กับคุณบ้างละ คุณจะรู้สึกยังไง?

ผมนิสัยยังไงคุณก็รู้ แต่คุณก็พยายามแหย่ผมให้ขึ้นทุกครั้ง

แล้วชอบมาว่า ผม นอยด์ คุณมีสิทธิ์อะไรมาว่าผมครับ ผมทนให้ว่ามาหลายครั้งละ

ผมเป็นเพื่อนคุณรึป่าว ยังไม่ใช่เลย ผมไม่นับคนอย่างคุณเป็นเพื่อนหรอกครับ

เจอผมในบอร์ดนี้ ไม่ต้องมาทัก มาคุย มาเกี่ยวกันดีกว่าครับ ต่างคนต่างอยู่.
                                ตามนั้น

Comment

Working...
                                X