Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ท่าน achakul ปรับพัดลม Auto รึป่าวครับ

ของผม Auto บางจังหวะ มันเร่งรอบ วืดๆ ไม่รู้ผิดปกติรึป่าว

Comment

...ดูไปก่อนรอราคานิ่งๆซัก1ปี แล้วค่อยจัด...GTX1070( มือ2)อิอิอิ

Comment

&amp;gt;&amp;gt;&amp;gt;&amp;gt;&amp;gt; NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB &amp;lt;&amp;lt;&amp;lt;&amp;lt;&amp;lt;

Originally posted by achakul View Post
        ใช้แล้วครับผม ตอนแรกจองกัย compute and more ไว้ครับ นัดกันวันศุกร์ครับนัดจัดทั้งชุดตามนี้เลยครับ ไปถึงร้านบอกวันนื้ไม่เข้า ตอนนั้นนี้แบบสันขวานเอ๋ย ขับรถมาจากสุวรรณภูมินะเฟ้ย ในใบราคาทางเค้าก็เขียนอยู่ว่า จะมารับวันศุกร์ที่ 27 นี้ ทำไมมั่วแบบนี้ เพราะระหว่างทางก็โทรถามแล้วว่ากำลังขับรถเข้าไปนะ แทนที่จะบอกเลย พอพลาดหวังแล้วก็เลยเดินตามร้านตามทางไปเรื่อยอย่างสิ้นหวังเพราะเคยโทรถามที่อื่นมาหมดแล้ว( ยกเว้น TK ที่เดียวเพราะไม่แน่ใจการบริการ(จากที่มีคนบอกมาแต่พอไปใช้บริการก็ ok เลยนะวันหล้งคงไปอีก)) พอมาถึงหน้าร้านกำลังเดินผ่านไป พอดีเหลือบไปเห็นเจ้า asus pg348q วางอยู่หน้าร้าน เลยเข้าไปซื้อ เลยถามถึง 1080 ว่ามีไหม(ไม่ค่อยหวังเลยนะ) เฮ้ย มีเว้ยเลยได้จัดชุดกับทาง TK เลยครับ เค้าก็บริการดีนะเค้าบอกของเข้ามา 2 ตัวครับ ถือว่าผมโชคดีครับที่ไม่เสียเที่ยวในวันนั้น(ไม่งั้นคงอารมณ์เสียสุดๆ นัดแล้วของไม่ได้ไม่แจ้งทาง facebook (ติดต่อกันทางนั้น) โทรเข้าไปก็ไม่บอกอีก) แค่ทางด่วนไปกลับก็ร้อยกว่าแล้ว สำหรับผมถือว่าการรับผิดชอบต่อลูกค้าของ compute and more สอบตกอย่างแรง
        [ATTACH=CONFIG]3644320[/ATTACH]
        อ้าว.. ราคาไม่ใช่ 26,900.- เหรอครับ เห็นโพสใน fb

Comment

Originally posted by Kok@OCZ View Post
          @achakul ผมเชื่อครับ ว่าคุณได้มา 27

เพียงแค่อยากบอกว่า com more เค้ามีเหตุผลของเค้าครับ

ผมเองก็โดนร้านเลื่อนเหมือนกัน แต่เค้าเฟสบุ๊กมาบอก เลยไม่ได้ไปเสียเที่ยว

แต่ร้านที่ผมซื้อไม่ใช่ com more นะ
          ผมได้มา26,900 ครับ ไม่ต้องต่อเลยครับ เค้าฟันราคานั้นมาเลยครับ ผมนี้อึ้งเลยครับ ไม่มีบวกเลย
          ใช่ครับมีเหตุผล แต่เรื่องไม่ใช่ครับ มันเกี่ยวกับว่าคุณนัดลูกค้ามาแล้วเมื่อไม่ได้(ก็คงเหตุผลอะไรซักอย่าง) ก็ต้องบอกลูกค้าครับ อุตส่าห์เสียงานเสียการเข้าไปเอา เค้าแค่บอกเฉยๆเท่านั้นครับ
          คุณkok@ocz โชคดีกว่าผมครับ ที่เค้าแจ้งมาทาง facebook แต่ผมนี่ไม่มีเลยทั้งที่ติดต่อกันทาง facebook ตลอด

- - - Updated - - -

Originally posted by iambic View Post
          อ้าว.. ราคาไม่ใช่ 26,900.- เหรอครับ เห็นโพสใน fb
          ตามที่ผมให้ดูเลยครับ

Comment

Originally posted by iambic View Post
            ตอนแรก com more หมด นึกว่าคนนี้ไปจองไว้

พี่รอ HOF หรอครับ

Comment

Originally posted by Kok@OCZ View Post
              ท่าน achakul ปรับพัดลม Auto รึป่าวครับ

ของผม Auto บางจังหวะ มันเร่งรอบ วืดๆ ไม่รู้ผิดปกติรึป่าว
              ปรับ auto ครับ แต่ผมไม่รู้สึกว่ามันดังเลยครับ เงียบมาเลยครับ หรือผมยังใช้ไม่หนักพอไม่รู้
              มันเหมือนรถไหม ช่วงแรกค่อยๆใช้ไปก่อน อย่าเร่งรุนแรง เพื่อยึดอายุการใช้งาน( ผมมั่วนะ)

Comment

กลัวจริงๆ กลัวว่าของหมดล๊อตนี้ (ขายดีจัด)
                ล๊อตหน้ามา ขึ้นราคาสะเลย

Comment

ตอนแรก com more หมด นึกว่าคนนี้ไปจองไว้

พี่รอ HOF หรอครับ
                  รอดู 1070 ก่อนครับ

Comment

Originally posted by achakul View Post
                    ปรับ auto ครับ แต่ผมไม่รู้สึกว่ามันดังเลยครับ เงียบมาเลยครับ หรือผมยังใช้ไม่หนักพอไม่รู้
                    มันเหมือนรถไหม ช่วงแรกค่อยๆใช้ไปก่อน อย่าเร่งรุนแรง เพื่อยึดอายุการใช้งาน( ผมมั่วนะ)
                    ผมใช้เดิมๆครับ

ลองลากเฉยๆ ลบโปรแกรมออกไปแล้วครับ

Comment

ได้แต่นั่งมองคนรวยเค้าเล่นกัน รอสอยมือสองปีหน้าละกัน

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                        กลัวจริงๆ กลัวว่าของหมดล๊อตนี้ (ขายดีจัด)
                        ล๊อตหน้ามา ขึ้นราคาสะเลย
                        ราคามาแทน 980Ti เลย

ผมนี่รีบไปสอยโดยเร็วเบย

Comment

รอชมGTX 1080 x2 SLI + PG 348Q คงเอา3440x1440p 100Hz นิ่งๆแน่ๆ

ชุดของท่านachakul ทั้งการ์ด+จอ + อื่นๆอีก คงแรงน่าดู ดูจากเสปคที่จัดมา

Comment

2k ปรับสุด 980TI ไป 60 เฟมยังไหวไหม

Comment

Originally posted by paahod View Post
                              2k ปรับสุด 980TI ไป 60 เฟมยังไหวไหม
                              นี่คลับGTX 1000 series ครับ GTX 980Ti อยู่อีกคลับนึงๆ
                              ขรรมๆครับ ผมก็ยังไม่มีแวะมาอ่านเฉยๆ

Comment

Originally posted by arios777 View Post
                                tk บริการดีจริงครับ แต่พอมีปัญหาหน้ามือเป็นหลังมือจากประสบการณ์
                                พูดอะไรกันไว้ก็ไม่เป็นคำพูด แต่ถ้าไม่มีปัญหาก็โชคดีไปครับ
                                นั่นเคยอ่านมาเหมือนกันครับ ผมจึงไม่เคยโทรถามทาง tk เลยครับ( ก่อนหน้านั้นหลายวันผมถามมาหนดทั้ว B,J,Y,C แต่ไม่ T) แต่ในวันนั้นพอพลาดจากทุกที่แล้ว TK สำหรับผมมันเหมือนเป็นฟางเส้นสุดท้ายแล้วครับ ถ้าไม่เอาก็กลับบ้านนั่งห่อเหี่ยวหัวใจ เอา1080และ pg348qไว้ก่อนเรื่องอนาคตช่างมัน รอลุ้นเอา แต่อย่างเรื่องราคานี่ได้ราคาดีโดยไม่ต่อเลย

Comment

Working...
                                X