Announcement

Collapse
No announcement yet.

พิชิตของรางวัลจาก MSI กับ 5 ด่าน อรหันต์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเข้าร่วม รัฐ MSI ด้วยคน คำถามที่ 2 มาวันใหนครับ กะว่าจะไม่ได้อยู่เล่นเน็ต2-3วัน

อันนี้ทำใหญ่ไปอัพมะได้แง้ๆ

Last edited by vanzious; 22 Jan 2008, 20:22:19.

Comment

• Originally posted by Artemis View Post
      อ่ะจริงอ่ะเปล่า งั้นมาเลยน่ะ แต่เอะ ยังไม่ได้ลงลายเซ้นเลยนี่นา งั้นเดี๋ยวไปทำก่อน

ปล.ลายเซ้นสามารถเปลี่ยนได้เรื่อย ๆ หรือไม่
      ได้ครับขอใหอยู่ในกติกาพอครับ

Originally posted by vanzious View Post
      ขอเข้าร่วม รัฐ MSI ด้วยคน คำถามที่ 2 มาวันใหนครับ กะว่าจะไม่ได้อยู่เล่นเน็ต2-3วัน

อันนี้ทำใหญ่ไปอัพมะได้แง้ๆ

อาจจะวันพรุ่งนี้ครับ

Comment

• อ๊างงงงงงงง~~~ ผมไปเข้าค่ายอะครับ กลับ ศุกร์

Comment

• อ่า...พุธแระ แวะมาดู

Comment

• ขออนุญาติมาตอบรวบยอดวันที่ 1 ครับ เนื่องจากไป เข้าค่าย รด วันที่ 25-31 มกราคม

Comment

• หนีไปเข้าค่ายกันหมดเลย เอิกๆ

นึกถึงตัวเองสมัยเรียน รด. จริงๆ

Comment

• ~~~ MSI: ด่านอรหันต์ที่ 2 ~~~

http://forums.overclockzone.com/foru...23#post1887223

Comment

• แก้ลายเซ็นท์ มาใหม่แล้วครับ หุหุ

Comment

• กิจกรรม ~~~ MSI: ด่านอรหันต์ที่ 2 ~~~ ได้ของรางวัลอะไรหรือป่าวครับ ?

Comment

• ดูเอาเองละกัน 5555555+ ทนกว่าเห็นๆ

Comment

• Originally posted by kiros View Post
                        กิจกรรม ~~~ MSI: ด่านอรหันต์ที่ 2 ~~~ ได้ของรางวัลอะไรหรือป่าวครับ ?
                        จะเก็บเป็นคะแนนรวมครับ

Originally posted by Skelleton View Post
                        ดูเอาเองละกัน 5555555+ ทนกว่าเห็นๆ

Comment

• เอ่อแล้วจะรู้ได้ไงครับมีคะแนนเท่าไรอยู่ตอนนี้ ???

Comment

• ผมทำรูปใหม่ด้วย

ตั้งจายมักมาก ถ้าผิดผลาดตรงไหนช่วยนะนำทีคับ

Comment

• แต่ละข้อ แบ่งเป็นกี่คะแนน แล้วคะแนนเต็มเท่าไหร่ค้าบบ

Comment

• สงสัยผมคงมีไม่กี่คะแนน

Comment

Working...
                                X