Announcement

Collapse
No announcement yet.

พิชิตของรางวัลจาก MSI กับ 5 ด่าน อรหันต์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเอาด้วยอีกนะครับ 555++ 555++

Comment

อยาก MSI 8800 Ultra จัง

Comment

อยากได้X38 Platinumอะนะ
        Last edited by yoknipas; 21 Jan 2008, 00:00:43.

Comment

ร่วมด้วย อะคะ

ไม่มีที่ให้ใส่รูปเลยอะคะ
          ทำไงอะคะ หรือว่าต้องเป็นสมาชิกก่อน

Comment

Originally posted by kungnoy View Post
            ไม่มีที่ให้ใส่รูปเลยอะคะ
            ทำไงอะคะ หรือว่าต้องเป็นสมาชิกก่อน
            ต้องเป็นสมาชิกก่อนครับ

ยินดีต้องรับสมาชิกใหม่ครับ

Comment

ถ้าเราลงด้วยจะเป็นไรไหมน่ะ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                ถ้าเราลงด้วยจะเป็นไรไหมน่ะ

Comment

พึ่งทำลายเซ็นเสร็จ สดๆ ร้อนๆ เลยค้าบบบ

Comment

รบกวนเพื่อนๆที่เข้าร่วมกิจกรรมทุกท่านครับ
                    ช่วยรักษาขนาดมาตรฐานของลายเซ็นต์ให้ตรงกับที่ทางเว็บกำหนดไว้ด้วยนะครับ
                    เพราะเริ่มเห็นเพื่อนๆบางคนใช้ขนาดที่ค่อนข้างใหญ่กว่าที่ทางเว็บได้กำหนดละ
                    ขอให้รักษากติกาของทางเว็บหน่อยเน้อ
                    ปล.ด้วยความเคารพอย่างสูง

Comment

Originally posted by dears View Post
                      รบกวนเพื่อนๆที่เข้าร่วมกิจกรรมทุกท่านครับ
                      ช่วยรักษาขนาดมาตรฐานของลายเซ็นต์ให้ตรงกับที่ทางเว็บกำหนดไว้ด้วยนะครับ
                      เพราะเริ่มเห็นเพื่อนๆบางคนใช้ขนาดที่ค่อนข้างใหญ่กว่าที่ทางเว็บได้กำหนดละ
                      ขอให้รักษากติกาของทางเว็บหน่อยเน้อ
                      ปล.ด้วยความเคารพอย่างสูง

ตามท่าน dears เลยครับ

ยังไงก็รักษาขนาดภาพ 600*200 นะครับ

Comment

msi ทน และ เสถียร

Comment

ขอบคุณครับผม เด๋ยวจะรีบแก้ไขโดยด่วน

Comment

เป็นกำลังใจให้ทุกท่านครับ ขอให้โชคดีครับ เอ้าดัน 1 ดอกครับ

Comment

เอารูปลงอย่างไงอะคับ เฮ้ๆ

Comment

Originally posted by shokolez View Post
                                พึ่งทำลายเซ็นเสร็จ สดๆ ร้อนๆ เลยค้าบบบ
                                -*- มัน NX3870 ไม่ใช้หรอครับ

Comment

Working...
                                X