Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข้อคิดสะกิดใจ ก่อนซื้อการดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by bankxmen View Post
    ถ้าอยากแต่งจิงๆผมมีคำแนะนำครับ
    แต...ในไปเลยครับ 55
    555 เข้ามาฮาคับ...

Comment

ฮาด้วยคน เอิ๊กๆ ทำมาแล้วสิเนี่ย

Comment

ซื้อมาใช้ดูหนังญี่ปุ่นแล้วไม่กระตุกแค่นี้ก็คุ้มแล้วครับ

Comment

ตอนซื้อน่ะ ภูมิใจ
          ตอนได้ใช้ เศร้าใจ

Comment

Originally posted by bankxmen View Post
            แล้วท่านรู้สึกยังไงครับที่ตอนเขียนเวป
            มีเสียงพัดลมดัง80เดซิเบลอยู่ข้างๆ
            อิอิ
            เหมือนผมป่ะ
            ผมตั้งไว้ 70 นะ เสียงขู่ ดังฟ่อๆ แต่ไม่ดังเท่าไหร่นักพอรับได้ และรู้สึกว่า เสียงนั่นทำให้ อยากเล่นเกมส์ แต่ไม่มีเวลา ให้ตายดิ้น

Comment

ถ้าอยากแต่งจิงๆผมมีคำแนะนำครับ
              แต...ในไปเลยครับ 55

ตอนนี้คบกานยังไม่ถึงปีเลยท่าน แต่ผมเข้าบ้านเค้าแล้ว รู้จักพ่อแม่เค้า+ญาติๆๆเค้าทุกคนแล้วง่ะ
              แบบนี้ถ้าเลิก พ่อแม่เค้าจับถ่วงน้ำแน่ๆๆ
              แต่พ่อแม่เค้าก็ดี นิสัยก็ดีชอบพาผมไปเที่ยวนู้นเที่ยวนี้ ไปเลี้ยงนู้นทีนี้ทีง่ะ

ปล.ดีใจที่ได้กินข้าวฟรี

Comment

ความสุขในการซื้อของผมคือได้แอบ ภรรเมียไปซื้อครับ สุขใจจริงๆไม่รู้เป็นไรอ่ะผม คล้ายๆแบบแอบไปมีกิ๊กประมาณนั้น แอบซื้อโดนจับได้แค่บ่นนิดหน่อย มีกิ๊กถึงคอขาดแน่ๆ

Comment

Originally posted by Cruise4 View Post
                  ความสุขในการซื้อของผมคือได้แอบ ภรรเมียไปซื้อครับ สุขใจจริงๆไม่รู้เป็นไรอ่ะผม คล้ายๆแบบแอบไปมีกิ๊กประมาณนั้น แอบซื้อโดนจับได้แค่บ่นนิดหน่อย มีกิ๊กถึงคอขาดแน่ๆ
                  กระซิบเบาๆนะ เมียไม่รู้เหมือนกัน ฮ่าๆๆๆๆๆ
                  แต่วันนี้พาเมียไปสำนึกผิดที่เดอะมอลมาแล้ว เพิ่งกลับเนี้ย
                  แต่เมียก็ยังไม่รู้อยู่ดี 5555555555555

Comment

555

Comment

ซื้อที่ใช้ และใช้ที่ซื้อครับ เอาเท่านี้
                      เวลาจ่ายน้อย ๆ แล้วได้หนัก ๆ (อาจจะมาหนักเอาตอนลาก ไรงี้)ผมจะสะใจมากมาย
                      นั่นแหละครับ ความสนุกในการโมดิฟายคอมพิวเตอร์ของผม

Comment

Originally posted by heatie View Post
                        ซื้อที่ใช้ และใช้ที่ซื้อครับ เอาเท่านี้
                        เวลาจ่ายน้อย ๆ แล้วได้หนัก ๆ (อาจจะมาหนักเอาตอนลาก ไรงี้)ผมจะสะใจมากมาย
                        นั่นแหละครับ ความสนุกในการโมดิฟายคอมพิวเตอร์ของผม
                        ตอนแรกก็คิดแบบนั้นนะครับ ก่อนซื้อตัวนี้ลองใช้ 8600gt มาsli กันก็เล่น แล้วกระตุกบ้างนะครับ
                        ที่ 1280*1024 อ่ะนะ

เปลี่ยนแล้วไม่แลคเลย แต่ไม่ได้เล่นแทน วันที่5 ก็ยังไม่ได้เล่น 555

Comment

พอได้อ่านกระทู้นี้ เริ่มชั่งใจแล้วครับว่าจะประกอบเครื่องใหม่ หรือจะถอยโน้ตบุ๊คดี
                          เรียนมหาวิทยาลัย เริ่มไม่มีเวลามากเหมือนเมื่อก่อนแล้วครับ เมื่อก่อนนั่งเล่นเกมอยู่บ้านได้ทั้งวัน แต่เดี๋ยวนี้ต้องทำงานเยอะขึ้น รีพอร์ตแทบจะวันต่อวันกันเลยทีเดียว

อืม...น่าคิดๆ

Comment

สุขใดเล่าจะเท่ามีของที่อยากได้อยู่ในมือ

Comment

เห็นคอมเมนท์แต่ละอันผมว่าใช้ 7300 GT ไปดีกว่าขี้เกียจอัพเกรดแล้ว จงพอใจในสิ่งที่มี อิๆๆๆ

Comment

เข้ามาครั้งล่าสุด
                                16 Jan 2008, 22:50
                                วันนี้ ในที่สุด8800gt ผมก็เอามาโหลดบิตได้ 3 วันแล้วครับ
                                ฮา.....................

Comment

Working...
                                X