Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมกินการ์ดยังไม่ออกมาอีกตอนนี้ รอเดือนนึง การ์ดคุณจะเป็นขยะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ท่านเอกหายไปไหนคับ

Comment

Comment

Originally posted by Artemis View Post
        บอล
        แทง อ่ะเหรอ เปล่าๆ
        แหม ไม่ชอบการพนัน อ่ะครับ

ไว้ปีหน้าจะซื้อ คอมจะมาขอคำแนะนำ vga :P

Comment

มาสังเกตการณ์

Comment

เสื่อม

Comment

โพสมาซะ - - " สงสัยกลัวบอร์ดจะเงียบเกิน

สำคัญที่ว่า อย่าทำให้ทางบ้านเดือดร้อนก็พอแระครับ ถ้าเงินใครหามาเองโดยสุจริต จะใช้ยังไงไม่มีใครว่าจ้า ...

Comment

เล่นเกมส์ไม่ค่อยได้แล้วค่อยเปลี่ยน มันคงไม่ใช่วงจรอุบาทว์นักถ้าไม่ใส่ใจกะมัน แต่บางคนก็ฐานะดีอยู่แล้ว หมื่นสองหมื่นคงไม่ระคายกระเป๋าเค้า

Comment

ขึ้นอยู่กับความพอใจ
                  เห็นมีตั้งหลายคนทนใช้ GF6600 ด้วยซ้ำ
                  ไม่มีตังเงินหมดก็ไม่ซื้อหุๆแค่นั้นจบ

Comment

มองต่ำกว่าเรา เราเหนือ มองเหนือกว่าเรา เราขาด

จะให้ดีเดินทางสายกลาง มัชฌิมา ไม่ดีกว่าหรือ ?

Comment

จะออกมาเยอะๆก็ดีสิครับ เราจะได้พบความมันยิ่งขึ้นภาพสวยขึ้น สุดยอด เรื่องเงินใครมีก็ซื้อไป ใครไม่มีรอตกรุ่น(แบบผม)
                      สบายใจกันทุกผ่ายขอให้ออกมาเหอะ รอยู่ออกมาจน 8800 ตกเหลือ900 บาทก็ยิ่งดีเลย
                      ใครว่าไม่ดีมั่ง งิงิ

Comment

ตัวผมไม่ค่อยเดือดร้อนเรื่องเงินเท่าไหร่เพราะหาเองใช้เอง แต่เปลี่ยนก็ต่อเมื่อมันกระตุกจนเสียอรรถรส
                        เพราะทุกวันนี้ก็แต่งงานกับเกมส์กับงานไปแล้ว ดังนั้นตั้งใจว่าเงินที่ได้มาจะเอาไปเล่นของแรงๆให้สะใจ
                        แต่ของเก่าก็ไม่ได้ทิ้ง ยกให้น้องชายเอาไปเล่นแทน

สรุป

ของผมเงินไม่ใช่ปัญหา แต่ซื้อแล้วต้องแน่ใจว่าคุ้ม ถ้าซื้อมาใหม่ๆแล้วกระตุกหรืออืดก็อยากเขวี้ยงทิ้ง

ปล.
                        หากคุณไำม่มีแฟนคุณจะได้เงินอัพคอมฯเรื่อยๆ อิอิ

Comment

ความเเรงอยู่ที่กระเป๋าครับไม่ใช่ตัวการ์ด

Comment

ปล.
                            หากคุณไำม่มีแฟนคุณจะได้เงินอัพคอมฯเรื่อยๆ อิอิ
                            ถูกต้องนะคร๊าบ!!!

Comment

ปล.

อันนี้จริงที่สุดเลยครับ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                                ใครหว่า เอ ใครน้า อิอิ

อาร์ทเปลี่ยนเพราะ
                                1.จาก 7600GS --> 8800GTS ต่างไหมคะ ต่างสุด ๆ
                                2.จาก 8800GTS --> 2900Pro ต่างไหมคะ(เทคโนโลยีคุณสมบัตฺต่างกันคะ) ถ้าพูดถึงความแรง***งกันไม่มาก แต่พอเป็น XT ***งกว่าตัวเก่ามากคะ
                                3.ล่าสุด 2900Pro --> 2600XT เพราะมันจำเป็นต้องหาเงินมาใช้ แฮะ ๆ
                                โห!นี่คุณอาร์ท เปลี่ยนเยอะขนาดนั้นเลยหรอครับ
                                ไม่ทราบว่าเปลี่ยนแฟนบ่อยเหมือนเปลี่ยนVGAหรือเปล่าครับ อิอิ

Comment

Working...
                                X