Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by hideto View Post
    ขอสอบถามพี่ ๆ หน่อยครับ ^^

พอดีตอนนี้ตัดสินใจแล้วว่าจะจัดเจ้า GTX670 หลังจากที่ลังเลกับ 660 อยู่พักนึง คือผมอยากจะถามว่า ตอนนี้การ์ดยีห้อไหนคุ้มที่สุด แรงสุดครับผม

งบมีอยู่ประมาณ 13500-14000 ครับผม จะเป็นตัว OC ก็ได้ครับ

ตอนนี้ไม่มือ 1 ก็มือ 2 อะครับ แล้วก็มีเลง ๆ ของพี่ ๆ ที่ขายเจ้า ASUS GTX 670 DirectCU II TOP

กับของน้องกิ๊กอะครับ ไม่ทราบว่าดี แรงไม่แรงแค่ไหนครับ คือตอนแรก ๆ ผมก็ไล่อ่านตั้งแต่หน้าแรกทุก comment จนถึงหน้า 30 55++

อ่านต่อไม่ไหวครับเยอะมาก ๆ 143 หน้า เลยขอมาถามเลยดีกว่าครับผม ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^
    ชอบดีไซตัวไหนจัดเลยครับ คุณภาพ พอๆกัน

Comment

• Originally posted by narubhet View Post
      ใครใช้ Asus GTX670 บ้าง ครับ อยากจะถามว่า ตอนซื้อมา มันแถม อะไรให้บ้าง

ของผมมันแถม

แผ่นไดฟ์เวอร์
      สายไฟ 1 เส้น
      แผ่นเกมส์อะไรไม่รุ ออนไลน์ อันนึง
      แต่มันไม่ได้แถม หัวแปลง มาให หรือว่า รุ่นนี้เขาไม่แถม ?
      ผมได้แค่ 2 อย่างเอง แผ่นไดร์เวอร์กะสายไฟ ไม่มีเกมส์มาด้วย หัวแปลงไม่มีอยู่แล้ว

Comment

• เคยใช้ gig oc กับ asus 670top ก็แทบไม่ต่างกันเลย ชอบตัวไหนจัดตัวนั้นจะดีกว่า

Comment

• Originally posted by hideto View Post
          ขอสอบถามพี่ ๆ หน่อยครับ ^^

พอดีตอนนี้ตัดสินใจแล้วว่าจะจัดเจ้า GTX670 หลังจากที่ลังเลกับ 660 อยู่พักนึง คือผมอยากจะถามว่า ตอนนี้การ์ดยีห้อไหนคุ้มที่สุด แรงสุดครับผม

งบมีอยู่ประมาณ 13500-14000 ครับผม จะเป็นตัว OC ก็ได้ครับ

ตอนนี้ไม่มือ 1 ก็มือ 2 อะครับ แล้วก็มีเลง ๆ ของพี่ ๆ ที่ขายเจ้า ASUS GTX 670 DirectCU II TOP

กับของน้องกิ๊กอะครับ ไม่ทราบว่าดี แรงไม่แรงแค่ไหนครับ คือตอนแรก ๆ ผมก็ไล่อ่านตั้งแต่หน้าแรกทุก comment จนถึงหน้า 30 55++

อ่านต่อไม่ไหวครับเยอะมาก ๆ 143 หน้า เลยขอมาถามเลยดีกว่าครับผม ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^
          gig670 จัดไป แรงคุ้มเงิน

Comment

• มีข่าวดีมาบอก 670 ของใครที่ได้คะแนน 3dmark11 น้อยผิดปรกติ ให้ลงไดร์เวอร์ตัวล่าสุดเลย 306.97 คะแนนจะเพิ่มขึ้นเยอะเลย
            gig670 เดิมๆ ของผม ก่อนหน้านี้ไม่เคยถึง 9000 ตอนนี้ 9000 กว่าแล้ว อิอิ

http://www.3dmark.com/3dm11/4711859

Comment

• แสดงว่ามันเพิ่มบูสมาให้อีกแน่เลย

Comment

• งั้นเดียวผมเตรียมตัวทำ 3d 11 คว้าที่ 1 ก่อน ให้ธงไทยอยู่ที่ 1โลกบ้าง. อิอิ

Comment

• Originally posted by zeratul111 View Post
                  เปิดมาขออย่าให้เป็นแบบนี้

สงสัยโดนรถทับ

Comment

• มีใครได้เล่นตัวนี้บ้างยัง

Comment

• Originally posted by mezz View Post
                      มีใครได้เล่นตัวนี้บ้างยัง
                      ผมใช้อยู่ครับ ก็โออยู่นะ(ถ้าไม่ซีเรียสประกัน+หน้าตาซิ้งของมัน)

Comment

• 03ที่1ไปแล้วคราวนี้เอา 11 ต่อ ได้แค่ที่5 งิงิ

Comment

• พี่ครับ ขอถามราคา NVIDIA GEFORCE GTX670 ราคาเท่าไหร่ ซื้อที่พันทิพย์ประตูน้ำ ร้านไหนได้บ้างครับ จะซื้อสองตัวคอสไฟล์กัน

Comment

• Originally posted by phetburi View Post
                            พี่ครับ ขอถามราคา NVIDIA GEFORCE GTX670 ราคาเท่าไหร่ ซื้อที่พันทิพย์ประตูน้ำ ร้านไหนได้บ้างครับ จะซื้อสองตัวคอสไฟล์กัน
                            13000+- นิดหน่อย

มีแทบทุกร้าน (ยกเว้นร้านขายหยังโป๊)

Comment

• ^

Comment

• GTX 670 รุ่นไหนดีๆ ราคาเท่าไหร่ ร้านไหนคับ อยากเล่นมั่ง ต้องให้ไฟเท่าไหร่ ตอนนี้อยากโดนมาก

Comment

Working...
                                X