Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Kaze View Post
    มารายงานตัวอย่างเป็นทางการครับ หลังจากรอมาหลายวัน
    [ATTACH=CONFIG]1976143[/ATTACH]
    [ATTACH=CONFIG]1976145[/ATTACH]
    สาวก ส้มดำ มีมาอีกท่าน แล้ว อิอิ

Comment

• พี่ๆครับ Gig 670 oc ยาวประมาณตัวไหนครับ ยาวกว่า 560TI หรือเปล่าครับ

Comment

• 28 เซน+-นิดหน่อย

Comment

• ตอนนี้ราคาอยุ่ที่เท่าไร ครับ ตัวนี้
          ทุกยี่ห้อเลย

Comment

• ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ เพิ่งได้ EVGA 670 มาเมื่อวันจันทร์ ของใหม่ออก TK
            เล่น BF3 ได้ปรกติครับตั้งแต่วันจันทร์ อังคาร
            มาวันนี้วันพุธ เข้าไปเล่นภาพแปลกๆเล่นไปซักพัก จอดำแล้วก็ทำอะไรไม่ได้อีกเลยต้องรีสตาร์ทอย่างเดียวเลยครับ
            ลองลงไดรเวอใหม่ก็ไม่หายครับ ภาพดีขึ้นแต่ก็เจอจอดำเหมือนเดิม

รบกวนช่วยแก้ไขให้หน่อยครับ

Comment

• Originally posted by sailom13 View Post
              ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ เพิ่งได้ EVGA 670 มาเมื่อวันจันทร์ ของใหม่ออก TK
              เล่น BF3 ได้ปรกติครับตั้งแต่วันจันทร์ อังคาร
              มาวันนี้วันพุธ เข้าไปเล่นภาพแปลกๆเล่นไปซักพัก จอดำแล้วก็ทำอะไรไม่ได้อีกเลยต้องรีสตาร์ทอย่างเดียวเลยครับ
              ลองลงไดรเวอใหม่ก็ไม่หายครับ ภาพดีขึ้นแต่ก็เจอจอดำเหมือนเดิม

รบกวนช่วยแก้ไขให้หน่อยครับ
              อืม ... ลงรายละเอียดเครื่องหน่อยก็ดีครับ

Comment

• Originally posted by Birdcomloso View Post
                อืม ... ลงรายละเอียดเครื่องหน่อยก็ดีครับ
                การ์ดเสียครับ ไปเครมที่tk มาแล้ว

Comment

• Originally posted by sailom13 View Post
                  การ์ดเสียครับ ไปเครมที่tk มาแล้ว
                  อ้อ ครับ ... ได้ตัวใหม่มาแล้วใช่ไหมครับ

Comment

• เข้าคลับด้วยคนครับ ของมาแล้ว ยังไม่ได้ประกอบครับ อิอิ

Comment

• ^ ดีใจที่ได้การ์ดใหม่จนมือไม้สั่น รูปเบลอไปหมดเลย

Comment

• ๕๕๕ กล้องผมกากด้วยแหล่ะ

Comment

• Originally posted by schecter View Post
                          เข้าคลับด้วยคนครับ ของมาแล้ว ยังไม่ได้ประกอบครับ อิอิ

แรงดีจริงๆ ตัวนี้

Comment

• ผมพึ่งสั่ง EVGA 670 จาก TK กว่าของจะถึง คงวันจัน ems มันคงโยนจน น้อง 670 ผมเละแน่ 55

Comment

• Originally posted by azk4ban View Post
                              ผมพึ่งสั่ง EVGA 670 จาก TK กว่าของจะถึง คงวันจัน ems มันคงโยนจน น้อง 670 ผมเละแน่ 55
                              เปิดมาขออย่าให้เป็นแบบนี้

Comment

• Originally posted by zeratul111 View Post
                                เปิดมาขออย่าให้เป็นแบบนี้

โห้ยยย ถ้าเป็นแบบนี้ใครจะชดละเนี้ย คิดหนัก

Comment

Working...
                                X