Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by vzio11 View Post
    ถามนิดนึงครับมีข้อสงสัยพอดีกำลังจะได้ 670 มาไว้ครอบครอง เผอิญสายไฟPSU ของผมCorsair TX750Mมันดันมีสาย6Pin+2 อยู่4เส้นถอดได้สองเส้นกับไม่ได้สองเส้น
    ไม่รู้จะใช้ได้หรือเปล่า เห็น670 ต้องใช้ 8Pin กับ6Pin เคยแต่ใช้การ์ดที่ใช้สาย6Pin สองเส้น
    ได้ครับเวลาใส่ก็เอา 2 หัวมาประกอบกับ 6 มันจะกลายเป็น 8 แล้วก็ต่อเข้าไป

Comment

• Originally posted by kittinzaa View Post
      ได้ครับเวลาใส่ก็เอา 2 หัวมาประกอบกับ 6 มันจะกลายเป็น 8 แล้วก็ต่อเข้าไป
      ขอบใจจ้า ว่าจะซื้อสาย8Pinอีกเส้นแล้วเชียว จะลงแดงแย่แล้วไม่ได้เล่นBF3เป็นเดือนแล้ว

Comment

• พอดีจะปล่อย gig 670oc ไปเล่น ยี่ห้ออื่นมีใครสนไม๊ครับ

Comment

• ไม่มีชื่อแห้ สงสียต้อง Sli แล้วมั้งพรุ้งนี้

Comment

• Originally posted by vzio11 View Post
            ขอบคุณครับเพิ่งสั่งที่พันธุ์ทิพประตูน้ำไปแล้วครับ ขอสมัครสมาชิกตรงนี้เลยนะครับท่านประธาน คาดว่าน่าจะได้ของวันจันทร์เซ็งสั่งวันนี้นึกว่าจะส่งให้เลยดันบอกพรุ่งนี้ส่งให้
            ผมเพิ่งไปเอามาเหมือนกันครับ กะว่าจะรูดบัตรให้แล้วเอาเงินมาหมุนซักหน่อย 555
            ราคา 13650 ไม่ได้ลดเลยคับ inno ichill

Comment

• Originally posted by jasonmonday View Post
              พอดีจะปล่อย gig 670oc ไปเล่น ยี่ห้ออื่นมีใครสนไม๊ครับ
              ขาย 13000 ครับ สนใจ หลังไมค์ได้

Comment

• Nvdia เพิ่งส่งเมลแจ้งว่าอดได้เสื้อ T^T
                ได้คีย์โดต้า 2 แทน -0-

Comment

• Originally posted by themuzer View Post
                  Nvdia เพิ่งส่งเมลแจ้งว่าอดได้เสื้อ T^T
                  กำ

Comment

• Originally posted by themuzer View Post
                    Nvdia เพิ่งส่งเมลแจ้งว่าอดได้เสื้อ T^T
                    แพงอยู่นะครับ key dota2 จริงๆนะ
                    ไปงานได้ลุ้น 660TI 3รางวัล ใช่รึป่าวครับ เห็นบอกมีกิจกรรมแจก 3รางวัล อื่นๆอีกเยอะ

บ้านผมอยู่แค่ดินแดง เองไม่ได้ไปซะงั้น

Comment

• ตอนนี้ทุกท่านใช้ไดเวอร์เวอร์ชั่นอะไรครับ

Comment

• ผมใช้ 301.42 ฮะ

Comment

• แนะนำทีครับ จะเล่น Gigabyte 670 OC หรือ Gigabyte 660 Ti ดี
                          ราคาต่างกันเกือบ 3000 แต่เห็นในเวปบอกว่า 670 แรงกว่าแค่ 5-10 fps
                          เพิ่งสั่งของไปยังไม่ได้เลย เปลี่ยนตอนนี้ยังทัน จะเอาไงดีเนี่ย

Comment

• Originally posted by Flelina View Post
                            แนะนำทีครับ จะเล่น Gigabyte 670 OC หรือ Gigabyte 660 Ti ดี
                            ราคาต่างกันเกือบ 3000 แต่เห็นในเวปบอกว่า 670 แรงกว่าแค่ 5-10 fps
                            เพิ่งสั่งของไปยังไม่ได้เลย เปลี่ยนตอนนี้ยังทัน จะเอาไงดีเนี่ย
                            ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องเงินเอา 670 ให้หายคาใจไปเลยดีกว่าครับ
                            ผมซื้อ 670 มาแล้ว ยังอยากได้ 680 เลย *-*

Comment

• งบถึงก็เอาแรงๆไปเลยจะได้จบๆ

เพราะไอ้ 660 670 680 มันก็แรงจี้ตูดกันทั้ง3ตัวอ่ะ อยู่ที่งบแล้วตอนนี้

Comment

• ส่งอีกรอบครับ

Comment

Working...
                                X