Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^
    ^
    เห็นมีคนบอกว่าเย็นครับ ประกันทีไหนครับ

Comment

• ประกันCom7ครับ แถมแผ่นรองเม้าส์กับ3DMark11KeyUpgradeครับ ไม่เล่นเกมเย็นประมาณ35ครับ Gig39 เล่นเกมBF3Ultraเย็น51 Gig59ครับ

Comment

• ตามมาติดๆ จัดมาเหมือนกันครับ

Comment

• หล่อกันใหญ่

Comment

• อิอิ Aทรุด ห้อยต่องแต่ง กันทั่วหน้า

Comment

• control panal ของ 670 ปรับยังไงบ้างครับ

Comment

• ขอถามชาว 670 หน่อยครับ ถ้าเอา galaxy 670 มา sli กับ gigbyte 670 จะได้ไหมครับหรือว่าต้องเป็น galaxy ด้วยกัน
                ถ้า sli cpu amd 960t เปิดหัว 6 หัวจะเอาอยู่หรือป่าว หรือควรอัพ cpu ด้วย กำลังคิดว่าจะจัด อีกซักใบ อยากจะเล่น nvidia 3 d กลัวใบเดียวจะไม่ไหวอยากปรับสุดหมด
                ขอเข้าคลับด้วยครับ ซื้อการ์ดมาจากท่าน Phawatpong ครับ galaxy 670

Comment

• evga ftw สรุปไม่มี backplate มาให้เหรอเนี่ย เห็นที่มีมาชัวร์ๆ ก็ asus ไม่แปลกที่หลายคนจะคอยตัวนี้กัน

Comment

• Originally posted by zeratul111 View Post
                    evga ftw สรุปไม่มี backplate มาให้เหรอเนี่ย เห็นที่มีมาชัวร์ๆ ก็ asus ไม่แปลกที่หลายคนจะคอยตัวนี้กัน
                    เค้ากะขายแยกครับ อีกอย่าง ไม่นจะเอาใส่เพราะมันมีคำว่า gtx680 ติดอยู่ด้วย ถ้าเอาของ 670 เองใส่ไม่ได้ ไม่งั้นตำ้องมาลงทุนทำเพิ่มเอาของ680 มา labeled ใหม่เป็น 670

Comment

• แต่ละท่านหล่อกันใหญ่หล่ะ
                      เดี๋ยวขอเวลาไปปล่อยแก่กะเพื่อนๆใน ocz ก่อนนะครับ ดึกๆกลับมาจะอัพเดทให้ครับ

Comment

• เข้ากับบอร์ดZ77 Saber ดีครับ
                        ตัวนี้ท่าจะงอยากครับ มันให้แผ่นเหล็กคลุมเกือบทั้งแผงPCBเลย
                        Last edited by throne; 21 Jul 2012, 21:34:57.

Comment

• Originally posted by schecter View Post
                          ับ

จัดที่ไหนมาครับราคาเท่าไหร่ครับ
                          Originally posted by jeedjazzs View Post
                          ได้มาจากร้านไหน ผมไม่รอ Asus 670 Top ละ
                          สั่ง neweggมาครับ

Comment

• Originally posted by medkwang View Post
                            สั่ง neweggมาครับ
                            โอ้วมาไกลเลย รวมค่าส่งด้วยหมดไปเท่าไหร่เหรอครับ

Comment

• Originally posted by schecter View Post
                              โอ้วมาไกลเลย รวมค่าส่งด้วยหมดไปเท่าไหร่เหรอครับ
                              ราว ๆ 15600 ไม่รวภาษีครับ

Comment

• Originally posted by parkza14 View Post
                                ตามมาติดๆ จัดมาเหมือนกันครับ

ตัว TOP หรือ ธรรมดา ครับ

Comment

Working...
                                X