Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600GT VS 7900GS อีกครั้ง!! เมื่อ 128bit แรงกว่า 256bit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเล่น 1950 Pro ดีกว่าราคาพอๆกับ 8600GT แต่เสียวเล่นเกมเก่าๆไม่ได้เอา ATI ดีกว่า
    NVIDIA ก็แรงดีแต่ดันเล่นเกมที่ผมชอบไม่ได้
    แรงแค่ไหนก็ไม่สนครับ

Comment

Originally posted by Khow View Post
      ผมเล่น 1950 Pro ดีกว่าราคาพอๆกับ 8600GT แต่เสียวเล่นเกมเก่าๆไม่ได้เอา ATI ดีกว่า
      NVIDIA ก็แรงดีแต่ดันเล่นเกมที่ผมชอบไม่ได้
      แรงแค่ไหนก็ไม่สนครับ
      ขอเป็นสิ่งที่เราพอใจก็พอแล้วครับ อิอิ

Comment

<<<<มันไม่ได้เกี่ยวกับเกมเก่าเกมใหม่ซะหน่อย อยู่ที่มันรับอะไรบ้างตะหั่ก>>>>

= =" ปล.มะไหร่จะจบเน้อ

Comment

ไม่จบหรอกครับกำลังสนุกเลย อิอิ(ล้อเล่ง)
          ผมว่า อีกหน่อยต้องลองเอา 7900gs มาต่อ 4 ตัวเลยน่าจะเวอร์นะครับ

Comment

= ไม่แรง

Comment

7900GS Vs 8600GT ประเด็นโลกแตกครับพี่น้องครับ หุหุ ฟาดกันไม่จบครับ ต้องรอดูกันต่อไป

แต่คนทีบอกว่าจะมี 8700 กะ GF9 ออกมาเปืดตัวเร็วๆ นี้เีนี่ยไม่ทราบว่าไปเอาข่าวมาจากไหนครับ ??

Comment

ผมไม่อยากให้มาถกกันว่าอันไหนแรงไม่แรงนะครับ พอใจในสิ่งที่เราใช้เป็นพอครับ สมมุติว่า เราเปลี่ยนการ์ดจอไปละ อย่างใครใช้ทั้ง 2 ตัวนี้เปลี่ยนไปเล่น 8800 GTS ประเด่นนี้ก็จะไม่มีใครมานั้งถกกันอีกต่อไปครับ ประเด่นมันอยู่ที่ว่าเมื่อไหร่ 8800 GTS จะราคาลงซักทีครับ อะอยากใช้..

Comment

นานา จิตตังครับพี่น้อง

Comment

เห็นด้วยครับ พอเพียง ........อีก ไม่นานจะมีของใหม่มาแทน เหมือน CPU AMD VS INTEL

Comment

Working...
                    X