Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนกูเงินเปิดร้านเกม1ล้านบาท แต่มันไม่เชื่อผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สเป๊กแบบนี้ มีคนสนใจเล่นแน่นอนครับ เพราะฉะนั้นเรื่องคนเล่นไม่ต้องห่วง

ห่วงแต่ เมื่อไหรมันถึงจะคืนทุนละเนี้ย
    งานนี้สงสัยจะยาว ปูเสื่อรอเลยดีกว่า หุหุ

Comment

ต้องจอเทพๆ กับเก้าอี้เทพๆคับ แค่คนเห็นมันก็เดินเข้าแล้ว หุหุ

Comment

เด๋วตอนเก็บเงินไปได้อาทิตย์นึงแล้วจะรู้ว่า มันจะทันซ่อมเครื่องหรือเปล่า อิอิ

Comment

ร้านผม เปิด 200000 มา 1ปี ตอนนี้ ได้ทุนคืน มา แล้วครับ เหลือแต่กําไร

Comment

Working...
          X