Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนกูเงินเปิดร้านเกม1ล้านบาท แต่มันไม่เชื่อผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nawachookit View Post
    พูดกับคนมีตัง พูดยาก ตังเค้าม่่ะช่ายตังเรา สนับสนุนมันไปเถอะ มันอยากซื้อปล่อยมัน ตังมัน ของแบบเนี่ยมีตังใช่ว่าจะซื้อได้อย่างเดียว ต้องโง่ด้วย หุหุ

โหพี่ก็ตรงเกินไป อ้อมบ้างก็ได้

Comment

ชาติหน้าถึงจะคืนทุนได้ล่ะมั่งนี่

Comment

ชื่อร้านอะไรครับ ผมก็อยู่แถวบางกะปิ เดี๋ยวจะไปอุดหนุนทุกวันเลย
        บอกเพื่อนระวังลูกค้าขโมยแรมนะครับ หาที่ปิดให้ดีดี การ์จดก็ระวังด้วยละ

Comment

ขอให้ลูกค้าเข้าร้านคุณเยอะๆนะครับ

Comment

สรุปแล้ว AMD x2 3600 ไม่คุ่ควรคับ 7900GS หรือ 8800GT หรอคับ งง -*-''a

ปล. กำลังจาเอา 7900Gs หรือ 1950Pro ไปใส่ คอเดียว 3200+ ด้วยซ้ำ
            ( ตกลงการ์ดจอดีๆ AMD รีดการ์ดจอไม่ไปหรอคับ งงอีกครั้ง เอิ๊กๆ )

Comment

cpuAMD รีดความแรงของ 8800gtsกับ hd2900xtได้หมดไหมเนี้ย

Comment

winning 1 cd key ได้ 1 account นะครับ

ถ้าไม่ใช่ ลูกค้าประจำ ก็อดเล่น มีเกมแต่ ไม่มี account ก็เล่นไม่ได้

Comment

สุดยอดต้นมะพร้าว!!!!!!!!!!!!

Comment

เป็นผม เปิด ร้าน ผม ใช้ onboard กะ 7300 ก็พอละ

ถ้ามัน เอา net ปันยาอ่อน(pct16k) กาตุกๆ มาให้ผมเล่น ผมก็ไม่เล่นหรอก อิอิ

Comment

แค่ค่าไฟ ก็ขาดทุนและครับ ขอบอก

Comment

แต่จาว่าไปแล้ว ลงขนาดนี้ รายได้หลักคือค่าชั่วมงอย่างเดียว
                        แต่รายจ่ายต้องไปหัก ค่าเช่าตึก ค่าไฟ ค่าลิกขสิทธื ค่าตู้แดง และอีกจิปาถะ

ผมว่าสู้เถอะจีบัน ไหนๆก้อไหนๆแล้ว สู้ลุ้นคืนทุน ไม่สู้ตาย เอิ้กๆ

Comment

ลองเปิดร้านไปซักพักสิงับลองดูสถานการ์ณก่อน ถ้าไม่ไหวแนะนำให้เพื่อนเอาการ์ดที่แรงเกินไปมาปล่อยในบอร์ดนี้สิคับ แล้วหาการ์ดจอตัวรองๆ ไปใส่แทน จะได้ช่วยให้คืนทุนเร็วขึ้นน้า สู้ๆ เอาการตลาดเข้าช่วยอะไรอะไรอาจดีกว่าที่คิด

Comment

แรงไปไหนดีครับ ? เสียดายตังเอาเงินที่อัพเกินไป มาตกแต่งร้านให้ดูสะบายแล้วก็น่านั่งจะดีกว่าครับ

Comment

ชื่อร้านไรเหรอคร้าบจะได้ไปเล่น
                              อยากเล่นจิง ๆ แรง ๆ แบบนี้...

Comment

น่าจะไปลดสเปคเครื่องดีกว่าจะได้มีเครื่องเพิ่มขึ้นสัก 5-10 เครื่อง

Comment

Working...
                                X