Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระวังซื้อการ์ดจอผิดพวก DDR3 เช่นเรา Galaxy 7300GT DDR3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เข้าไปดูในเว็บของ Galaxy มาอ่ะมันมี ซิ้งค์ที่เป็นของ Zalman ด้วยหรอครับ ไม่รู้ว่าบ้านเราจะมีรึป่าวง่ะ

Last edited by m4dm4xz; 30 Jul 2007, 01:57:34.

Comment

วัันนี้ไปดูมา ไม่มีเลย Galaxy 7300GT DDR3 ซิ้งเทาที่มีชิบ Samsung ลงท้าย12 (1.2) เลย
      ส่วนใหญ่จะเป็นชิบ Qmonde - -* เซ็งจิตเดินแต่เช้า กลับเย็น....

Comment

พึ่งมาอ่านเจอ ผมก็ซื้อมาเมื่อเดือนมิ.ย.นี้ ตอนแรกก็งงว่าทำไมมันขึ้นแค่ 500/1000 แต่ไม่ได้เอ่ะใจ ที่แท้ก็ไม่ใช่ตัวแรกนั่นเอง ทำไงได้ไม่ดูให้ดีก่อน (ของผมซิ้งค์ทอง)

Comment

หาแทบตาย...แต่ก็หาไม่ได้จริง ๆ (นอกจากมือสองในบอร์ดมีคนประกาศอยู๋ลองดูๆ แล้วกาน)
          ็สุดท้ายก็เลยถอย Galaxy 8600GT DDR3 Chip Samsung 1.2ns มา
          ลดสเปคทุกอย่าง เพื่อ VGA แหะๆ ก่าจะได้...แต่คุ้มค่า

Comment

เพิ่งซื้อมาเมื่อวานครับตัว galaxy ที่ราคา 2880 บาท ร้าน hw ความเร็วคือ 500/1400 ครับ เม็ดแรมของ qimonda 1.4 ครับ มีบางร้านราคา 2590 นะครับ ไม่รู้ไช่ 500/1000 รึป่าว

Comment

ใครขุดขึ้นมาหว่า หุหุ

ยังไงก็เสียใจกับ จขกท. ด้วยนะครับ

ถ้าของที่ได้มามันไม่แรง ก็ลากให้มันแรงเลยครับ ^^

Comment

เสียจายด้วย ก่อนจะซื้อเราต้องดูดีๆ ไม่อยากเสียตังฟรี

Comment

ขอบคุณครับที่มาบอก

Comment

Originally posted by jc4211 View Post
                    มีใครซื้อแล้วได้ชิพซัมซุง 1.2 ที่ถูกต้องมั้งไหมครับจะได้ดูเป็น ไม่เคยรู้เรื่องนี้เลย
                    ของผม แรม samsung คับ ซื้อ ที่ hwh มาครึ่งปีแล้ว

card หน้าตาอย่างนี้คับ

Comment

ขุดไว้ประดับความรู้ครับ

Comment

แล้วอย่างผมมันเป็น ร่นไหน น่ะครับ แต่ตัวการ์ดของผมซิงค์ทองนะครับ เพิ่งซื้อมาเวื่อวันศุกรที่ 21 กย. 50์ ที่ผ่านมานี้เอง น่ะครับ

GF 7300 GT DDR3 256 MB นะครับ

รู้แต่ว่าเล่น NFS Mostwant ปรับรายละเอียดสูงสุดที่ 1024*768 ไม่เปิด AA ลื่นครับ
                        Last edited by XP_armor; 8 May 2009, 22:00:19.

Comment

ดันเตือนใจคับ

Comment

ช่วยดัีนครับ

Comment

ซื้อที่ไหนมาอะครับ วันอังคารผมโทรถาม HWH ทั้งเซียร์ ทั้งพันธ์ หมดแล้วอ่าต้องรอล๊อดหน้า เลยได้สปาคร์มาใช่แทน เงินเหลือกินขนมบานเลย แงแง

Comment

รบกวน คนรู้หน่อย มือใหม่ครับ

ถ้าจะดู Core/mem ดูยังไงตรงไหนเหรอครับ แนะนำหน่อย อยากรู้เพื่อจะได้ไม่ตกเปนเหยื่อกลโกง แล้วก็ ผมสมัครสมาชิกที่เว็บนี้ไป แล้ว แต่ไม่มีข้อความ ส่งกลับมายืนยัน เลยดูรูปไม่ได้อ่ะครับ ทำไงดี ช่วยหน่อย

Comment

Working...
                                X