Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อการ์ดจอรุ่นสูงไว้ทำอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คำถามแบบนี้ใครๆก็คิดคำตอบออก

ล่อเป้าแหง

พอละ

Comment

ถ้ามองให้ลึกทุกคนต้องการของถูก และใช้งานได้ทุกอย่าง ตัวเป็นแสนก็ซื้อได้ อยู่ที่ความเหมาะสมของการใช้งาน คำว่ารสนิยมนี่มันเปลืองจิงๆ นานาจิตตัง แค่อยากรู้ อิอิ

Comment

แล้วุณจะมาถามทำใมครับ **

Comment

เอ้าเล่นเกมกันต่อ อย่าซีเรียส วันนี้ขอไปรสนิยมมาสนองกิเลสว่ามันเป็นยังไง ^_^ ขอบคุณทุกความเห็นของเหตุผล

Comment

เงินเหลือ ไม่รู้จะใช้อะไร -*-

Comment

เกรียนนะเนี่ย เออ เนาะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                เงินเหลือ ไม่รู้จะใช้อะไร -*-
                ปล่อยให้ข้าพเจ้ากู้ก็ได้ครับ

Comment

55555........สนองกิเลสตัณหาของตนเอง.....ไงครับ ก็เท่านั้น

Comment

ไม่งั้น คนจะซื้อน้ำหอมไปทำไม ดมตด ไม่ดีกว่าหรือครับ

Comment

Originally posted by asawinmink View Post
                      55555........สนองกิเลสตัณหาของตนเอง.....ไงครับ ก็เท่านั้น
                      Originally posted by aoe(นครปฐม) View Post
                      ไม่งั้น คนจะซื้อน้ำหอมไปทำไม ดมตด ไม่ดีกว่าหรือครับ

+10 รับท่าน ช่วยกันดัน คำถาม คนไม่รู้ ครับ *-*

หวังดีครับ

Comment

Originally posted by boyza003 View Post
                        มันคือความชอบเระรักในการทำมากกว่าครับ
                        คงเหมือนกับพวกที่แต่รถอ่ะ
                        แบรกเดิมๆก้แบรกได้
                        แต่ก้ต้องเป็นbamboที่ราคาหลักหมื่น
                        ถ้าใช้เครื่องเดิม ก็เป็นอย่างที่ท่านว่าไว้

แต่ถ้ามีการเปลี่ยนเครื่องที่มีแรงม้ามากขึ้นก็ควรเปลี่ยน เบรคนะครับ

รถผมเดิม 134 แรงม้า เปลี่ยนเครื่อง รหัสตัวหน้าเดียวกัน แต่ตัวหลังคนละตัว แรงม้าเป็น 200

แรงม้า ชนเพราะเบรคไม่อยู่ 2 หนครับ

และบางตัวให้เบรคมาไม่พอจริงๆ เช่น VIGO รถ 170 แรงม้า ให้เบรคมา 1 POT ก็สมควรเปลี่ยน

เป็น 2 POT ครับ

Comment

ตังเหลือกิน รวย พ่อเป็น ผจก.Bank 5555+

(ล้อเล่นนะครับ ขำๆ)

Comment

บางท่านตอบแบบเกรียนๆ เฮ้อ คนสมัยนี้ คนที่ไม่รู้ก็มีเด้อ

Comment

ไม่ออกความเห็นดีกว่า พอละ

จขทบ มีเคืองแล้ววุ้ย
                              Last edited by kan00077; 26 Jul 2009, 10:45:34.

Comment

Originally posted by modko9 View Post
                                บางท่านตอบแบบเกรียนๆ เฮ้อ คนสมัยนี้ คนที่ไม่รู้ก็มีเด้อ
                                ก็คำถามมันเกรียนคนก็เลยตอบเกรียนๆมั้งครับ เพราะไม่รู้หุหุ

Comment

Working...
                                X